Microsoft giới thiệu Hyperlapse Pro cho Mac, giá 50$

sonlazio
13/11/2015 11:8Phản hồi: 30
Microsoft giới thiệu Hyperlapse Pro cho Mac, giá 50$
Vì một lý do nào đó thì Microsoft đã quyết định mang ứng dụng chỉnh sửa video Hyperlapse lên hệ điều hành Mac OS, và họ cũng sẽ bán nó với giá 50$ như phiên bản dành cho Windows. Nếu thích thì bạn có thể dùng nó miễn phí nhưng Microsoft sẽ đóng logo lên đó.

Giám đốc chương trình Hyperlapse Josh Weisberg cho biết họ rất tự tin với sản phẩm này và cho rằng nó sẽ có khả năng cạnh tranh tốt với những ứng dụng tương tự. "Hệ điều hành Mac có rất nhiều công cụ chỉnh sửa video tuyệt vời cho cả người dùng chuyên nghiệp và người dùng nâng cao. Có nhiều ứng dụng time lapse trên thị trường nhưng không ứng dụng nào thật sự mượt mà và tinh vi như Hyperlapse Pro.

Tham khảo: Microsoft
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái bản free khác gì cái nầy nhỉ
Khác cái đó đấy bác ;)
Anh Microsoft mang những cái tốt của mình chia sẽ. còn đối thủ thì... :mad::mad::mad: đi dìm hàng
mcodonm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dac Bạn càng nói, càng chứng tỏ bạn chả hiểu gì ý người ta nói, chỉ hạn hẹp trong câu chữ đó mà thôi.
@mcodonm Cậu cũng chỉ nói suông thôi đúng không?! Bài viết đang nói đến phần mềm của Microsoft bán trên Mac thì tự nhiên nói độc quyền này nọ, liên quan đếch gì.
Tôi sẵn sàng tranh luận với cậu nếu cậu nói được việc gì Apple độc quyền mà có liên quan đến nội dung topic này.
Còn không nói được thì im nhé, đừng tỏ ra nguy hiểm tỏ vẻ "tao biết mà ko thèm nói".
mcodonm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dac Bạn chả hiểu ý người ta nói gì mà vào nói liên quan vãi. OK tôi nói suông, vãi cả cách đọc các comment. Stop, tôi thua, tự hiểu
@mcodonm Cậu không phải ít tuổi mà tranh luận như trẻ con. Chào cậu
dùng cái này hay phết

@loveskyvn Like cho bác. Khi nào đi dau chắc cũng làm 1video như bác qua.
Zoro21
TÍCH CỰC
8 năm
@loveskyvn Úi nhanh quá chóng hết cả mặt bác ơi
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
chưa nghe tên tuổi em này bao giờ...:p
Chã để làm gì , muốn nhanh thì kéo video gọn lại thôi . Tinh vi :p
port2life
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ai đã từng dùng Timelapse của Instagram cho ios thì Hyperlapse của Microsoft không có cửa để so.
@port2life Đồng ý gấu nhưng cái của Instagram ko import đồ ở ngoài vo được, nên vẫn chưa gấu 😁
Ngoknc
CAO CẤP
8 năm
@port2life đúng rồi.cái của instag dùng mượt hơn nhiều
tommyphany
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chỉ thấy khổ cho Microsoft
Cố gắng mở rộng những nền tảng phần mềm của mình thì bị mấy thánh ở Vn kêu là "bỏ rơi con đẻ"
Quỳ vl
down chi bản free về, kệ chi logo đi, mình lam chơi thai mà cần gì phải xoắn với chi logo 😁
Bỏ $50 để mua chỉ 1 cái chức năng là timelapse, trong khi iMovie miễn phí, mà chẳng có đóng dấu đóng diếc gì cả. :eek::eek:
Chạy vượt ghê răng quá bác 😕
port2life
ĐẠI BÀNG
8 năm
@finalmagic Tốc độ 12x mà bác, chứ thực tế chạy đúng tốc độ.
@port2life Ý e nói là lấn làn ngược lại để vượt ấy, ghê vãi 😕😕
port2life
ĐẠI BÀNG
8 năm
@finalmagic Lấn làn ngược lại để vượt với tốc độ 960km/h thì đúng là quá ghê rồi, chia 12 xuống thì sẽ thấy khác liền.
Nếu có windows app của Instagram Timelapse giá 100$ thì sẵn sàng bỏ tiền ra mua, chứ ko mua M$ Hyperlapse giá 50$

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019