Microsoft gỡ bỏ app Lumia Storyteller, Photobeamer, Refocus, Video Uploader, ngừng hỗ trợ từ 30/10

Duy Luân
4/9/2015 23:8Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ruaconbaccuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
nếu ko có Beamer thì NFC trên Lumia dùng app gì để chuyển hình qua lại????
kfat86
TÍCH CỰC
9 năm
theo e anh MCS nên cố gắng đẩy nhanh tốc độ chụp ảnh, và chế độ auto ngon hơn nữa, vậy thì máy mới ngon được,về phần app thì chắc phải từ từ, vì cái này không thể một sớm một chiều được
thuyettran89
ĐẠI BÀNG
9 năm
hy vọng microsoft có nhiều thay đổi, chứ như hiện tại thì chán quá!
4 cái app ko xài bao giờ
Cái ông MCS này tào lao, từ lúc ổng thâu tóm No tới giờ thấy có cái gì ânns tượng trên điện thoại đâu, cái ứng dụng Camera ngon lành của No ổng thay đổi cái hết muốn chụp, giờ bỏ luôn mấy app này chắc cạch WP luôn.
baymap1957
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chẳng mấy chốc lại theo BB thôi. Coi như đổ sông đổ biển tiền mua Nokia.
Lumia Storyteller ngon thế mà cũng bỏ, vãi M$. :mad: Thôi đủ rồi, dẹp luôn cái HĐH củ chuối này đi!
Cái Lumia Panorama là mình chịu không dùng được nó, toàn chụp khung hình dọc không, còn bỏ Storyteller thì công nhận phí 😔
Chưa dùng mấy app này bao giờ!
hettiensai
TÍCH CỰC
9 năm
gỡ đi là phải nặng hết cả máy, tốn dung lượng bộ nhớ quá kẹt xỉ của microshop, trả bao giờ tôi vào mấy cái này mà có vào nó toàn báo lỗi là nhiều nói chung và ứng dụng trên lumia lâu lắm.
vào cái video rồi muốn xóa nó đi ko biết làm thế nào trong khi video tải từ ứng dụng khác nó ko có trong thư mục ảnh .
MS vẫn còn yếu lắm./
@hettiensai mấy cái app này có có bắt buộc phải cài đâu thím?
hettiensai
TÍCH CỰC
9 năm
@danhhuynh297 hjj, thế lên đã gỡ lâu rồi mà, nhưng khôi phục lại thì mặc định nó vẫn có mừ cậu ./
baduyvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi mình up 1020 lên nó cũng đã bỏ mấy soft này rồi, báo là không khả dụng B-)
tính mua con 930 cũ mà không biết có nên k
Jakelong22
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dạo này Lumia tàn quá, đi xuống cả nút chung với WP. Sau này Nokia tung ra mẫu smartphone riêng chạy Android thì cả đám dẹp tiệm. Bao nhiêu fan WP cũng thấy im ắn, cả mấy mod "trung thành" thề thốt và hứa hẹn về "tương lai" rộng mở của WP cũng lặn mất tăm. :rolleyes:
Có cái lumia 535 còn loạn cảm ứng thì làm đc cái j nữa
Mình sài 1 ip 5, 1 con 830. Mình ưu ái 830 hơn ở khoản chụp ảnh và giá tiền. Mong win 10 sẽ giúp mình nhiều hơn trong công việc. Ios mình k thích vì nhiều cái ngoại trừ thiết kế. Các bạn đầu tư 1 con 930 hoặc thế hệ kế tiếp mới có được trải nghiệm tốt hơn chứ. Bạn lấy lumia 530 ra trải nghiệm thì bạn ăn j mình cúng. Cùng giá tiền thì hãy trải nghiệm cùng nhau nhé bạn
Guadiola
TÍCH CỰC
9 năm
Khi nào ra wm10 vậy M$. 😔
Điều đó có làm 1020 bớt hao pin dc ko? :eek::mad:
ko
ko mà mấy dòg lumia selfie thảm họa mặt như mấy thag pệh gag :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM