Microsoft làm điện thoại Android: liệu bạn sẽ cho Microsoft thêm một cơ hội?

Duy Luân
16/7/2018 22:5Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Microsoft làm điện thoại Android thì quất ngay. Mình hi vọng nó sẽ có cấu hình cao
tuannv25
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sẽ suy nghĩ về việc mua con máy này. Mình hóng có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng
thanhtin_pc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thử xem biết đâu lại ngon 😁. Em nghĩ nó sẽ có ước gì có cấu hình cao, Có sẵn mấy app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, camera không tốt thì vứt
Microsoft làm điện thoại Android thì ủng hộ nhiệt tình. Em nghĩ nó sẽ có cấu hình thật mạng, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu
Khó mà mua. Mình hóng cấu hình cao, Cài sẵn các app Microsoft, Pin trâu, camera không tốt là fail chắc
không
beobu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn mong Microsoft làm điện thoại Android đó giờ. Mình hóng có sẵn mấy app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Pin trâu
Có, mình sẽ mua. Em nghĩ nó sẽ có ước gì có cấu hình cao, Có sẵn mấy app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera không tốt là chết chắc
virtue255
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tất nhiên là có, nếu máy thiết kế tốt, chụp ảnh đẹp, pin trâu, ... giá lại hợp lí, thì tội gì không mua
tuandm87
ĐẠI BÀNG
6 năm
MÌnh sẽ không mua theo Mic. Mình hóng cấu hình thật mạng, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera không tốt là fail chắc
Lolo69
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu bạn đủ tốt thì không gì là không thể. Tuy nhiên mình không tin ms đủ tốt để làm điện thoại android cạnh tranh được với hãng khác.

Có 1 cách đơn giản hơn là ms hợp tác với gg và apple làm cho windows thân thiện hơn với di động.
lvchien.xd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sẽ cân nhắc mua nó. Mình hi vọng nó sẽ có pin trâu
Sau khi đá đít wm10 thì ngoài win 10 ra mònh ko dùng cái nào của MS nữa cả
umumti
CAO CẤP
6 năm
Mua, với hy vọng nó lin với windows
Panasonic.
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ làm ra đi tốt đẹp, hữu dụng ko phải chào mời nhiều.
đang cần 1 e mới toanh, nếu a mai cờ rồ sóp sản xuất thì ủng hộ 1 e coi sao
kebono
TÍCH CỰC
6 năm
Không. Em nghĩ nó sẽ có camera không tốt là fail chắc
CaauCa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thích mua. Mình hóng có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng
Mình sẽ suy nghĩ về việc mua con máy này. Mình hóng hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính
PentiumT
TÍCH CỰC
6 năm
Cứ con nào P/P tốt thì mình mua 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019