Microsoft làm điện thoại Android: liệu bạn sẽ cho Microsoft thêm một cơ hội?

Duy Luân
16/7/2018 22:5Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn mong chờ MS làm máy Android xưa nay. Mình hóng cấu hình ổn, Cài sẵn các app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera tốt
tUnG LTK
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sẽ không mua đâu 😁. Mình hóng hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính
Cả nền tảng Office, VPN qoai quỷ, áp lên Android
tinthanh25
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn mong Microsoft làm điện thoại Android đó giờ. Mình hi vọng nó sẽ có ước gì có cấu hình cao, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera tốt
pisa
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không nghĩ mình sẽ bỏ tiền ra mua một cái điện thoại như thế. Em nghĩ nó sẽ có camera tốt
pisa
TÍCH CỰC
6 năm
Hóng ngày M$ phá sản. Xin hết.
dtheanh15
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giả thiết Microsoft làm điện thoại Android nhưng chỉ sử dụng tất cả các dịch vụ của Microsoft mà không dùng bất cứ dịch vụ nào của Google. Thế là người dùng sẽ có thêm sự lựa chọn như dùng theo cặp iOS - OS X hoặc mà Win 10 - Android built by Microsoft. Khá thú vị vì bản thân android là opensource nên việc nhúng sâu vào hdh với một hãng như Microsoft là 1 điều khả thi. Để ý động thái của hãng 1 2 năm trở lại đây bắt đầu publish các ứng dụng cho Android lên Play Store. Đáng mong chờ.
huudung096
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thích mua. Mình hi vọng nó sẽ có pin trâu
Có, mình sẽ mua. Em nghĩ nó sẽ có có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng
hcthai2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không. Em nghĩ nó sẽ có cấu hình ổn, Cài sẵn các app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera không tốt thì vứt
boyshort91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sẽ mua. Em nghĩ nó sẽ có cấu hình ổn, Cài sẵn các app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera tốt
Nếu Microsoft làm điện thoại Android thật thì mình sẽ làm 1 em. Em nghĩ nó sẽ có có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Pin trâu
itboy9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không nghĩ mình sẽ bỏ tiền ra mua nó. Em nghĩ nó sẽ có có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Pin trâu, camera không tốt là chết chắc
ndta13
CAO CẤP
6 năm
Không mua nhé. Mình hi vọng nó sẽ có ước gì có cấu hình mạnh, Pin trâu, camera không tốt thì vứt
Microsoft làm điện thoại Android thì quất ngay. Mình hi vọng nó sẽ có cấu hình ổn, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính
Unprettier
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu Microsoft làm điện thoại Android thật thì mình sẽ làm 1 em. Mình hi vọng nó sẽ có cấu hình phải rất mạnh, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, camera không tốt thì vứt
a2coder
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu Microsoft làm điện thoại Android thật thì mình sẽ làm 1 em. Mình hi vọng nó sẽ có hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính
Tin đồn là tin nhảm không đúng thực tế cho lắm. Đời nào xốp làm điện thoại androi ,như vậy há chẳng phải tự vả vào mồm gẫy hết hai hàm răng sao. Ăn cháo ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019