Microsoft làm điện thoại Android: liệu bạn sẽ cho Microsoft thêm một cơ hội?

Duy Luân
16/7/2018 22:5Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pin trâu và cấu hình đủ dùng là được, không đòi hỏi quá nhiều.
Không mua! Tại sao Mic ko phát triển tiếp cai window phone! mà chạy qua Android làm gì? Nếu đồng bồ thì có Window phone vs Window thì cũng được - cần chi cái Android? Có phải là WP quá tệ. Miếng bánh Android quá nhiều ng cắt rồi - cũng chả thấy gì vượt trội.
Mình không nghĩ mình sẽ bỏ tiền ra mua nó. Mình hi vọng nó sẽ có cấu hình phải rất mạnh, Có sẵn mấy app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Pin trâu, camera không tốt là chết chắc
Dám chắc sẽ ko có đâu,tin đồn chỉ là tin đồn thôi!
Duovo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nỗi đau mang tên lumia 920 còn đây
kl2991
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không. Mình hóng cài sẵn các app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính
vinhpham9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Làm đuọc thì cú làm ngại chi
Có, mình sẽ mua. Em nghĩ nó sẽ có cấu hình cao
Khó mà mua. Em nghĩ nó sẽ có cấu hình ổn
kr_13
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có, mình sẽ mua. Mình hóng có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu
vẫn ham hố mảng này nhỉ
Mình sẽ suy nghĩ về việc mua con máy này. Mình hóng ước gì có cấu hình cao, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Pin trâu, camera không tốt là chết chắc
truong3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Microsoft làm điện thoại Android thì quất ngay. Mình hóng ước gì có cấu hình cao, Có sẵn mấy app Microsoft, Pin trâu, camera không tốt thì vứt
XA2 Plus ko biết onscreen đc nhiêu giờ?
Mình sẽ suy nghĩ về việc mua con máy này. Em nghĩ nó sẽ có có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu
Mình sẽ mua nó. Mình hi vọng nó sẽ có cấu hình ổn
Mình sẽ cân nhắc mua nó. Mình hi vọng nó sẽ có có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng
quangtran111
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sẽ cân nhắc mua nó. Em nghĩ nó sẽ có ước gì có cấu hình cao, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera không tốt là chết chắc
thinhint
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình sẽ cân nhắc mua nó. Em nghĩ nó sẽ có cấu hình cao, Cài sẵn các app Microsoft, Có thể gửi file qua máy Windows dễ dàng, Hỗ trợ chuyển tiếp web, tài liệu đang xem với máy tính, Pin trâu, camera không tốt thì vứt
2 cù nèo
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không nghĩ mình sẽ bỏ tiền ra mua một cái điện thoại như thế. Mình hi vọng nó sẽ có cấu hình phải rất mạnh, Pin trâu, camera không tốt là fail chắc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019