Microsoft Office cho iOS đã có trên App Store Việt Nam, miễn phí, tải về ngay!

Duy Luân
22/9/2015 12:19Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có trên Store VietNam rồi. Mình đã tải về sử dùng 2 hôm rồi, dùng nhanh hơn Pages
ngon quá, tải lẹ thôi
truonginfo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thanks bạn nhiều
Mình không hiều Office365 khác gì với mấy cái Word, Excel? Trong khi Office365 có thể mở được cả 2 file kia rồi
Có từ cách đây 1 tuần rồi mà 😁
Đợt đó M$ phát hành bản update cho bên wp, chả hiểu sao cho ios VN free luôn :D
Nói chung là xài ngon ;)
kumperssor
TÍCH CỰC
9 năm
Bác #Duy Luân sẵn tiện hướng dẫn in bằng in trong mạng nội bộ luôn đi
babby
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn không chạy macro 😔
Navigator
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này có ngay sau ngày iOS 9 ra mắt mà. Thêm cả tính năng spilt chia đôi màn hình nữa
Justin95
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thường thì app mới ra đều có trên iTunes US trước còn mấy núơc khác sẽ chậm hơn mới có, nên tạo ngay 1 acc US để tận hưởng nhanh hơn
ndohoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy Android ở VN cũng chưa đc Microsoft hỗ trợ, nhưng bác nào dùng máy của Samsung thì vào Galaxy Apps của Samsung tải và dùng ngon lành nhé. Cái này nằm trong thỏa thuận của bác Sung và bác Soft thì phải
Thế là sao nhỉ? Vừa cài MS Word vô iPad Mini 1, thử mở ra mà màn hình trắng xoá, khởi động lại máy và mở lại cũng bị tình trạng y chang, có AE nào biết nguyên nhân và cách khắc phục ko? Mình đang dùng bản OS 8.1 :eek:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Dell Vostro 1320)
diorlee
TÍCH CỰC
9 năm
K hỗ trợ ios 7 [emoji23][emoji23][emoji23]
nhoc1rang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thây cũng hay, tính vô tải thử cho cái ip nhưng mà nó nặng quá, mình nghĩ là không phù hợp tí nào
kutamitsu
TÍCH CỰC
9 năm
Với table android thì sau khi dùng mấy loại thì khuyên các bạn dùng wps office, việt hóa đầy đủ, mượt.
asdflkjh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có cách nào chuyển store từ mỹ về VN không các bác. Hồi đó chuyển sang store US để cài google maps rồi giờ không chuyển lại được nữa.
Về cười với má bạn ấy nhé ;)
Cần làm những tài liệu quan trọng, chả phải lấy máy tính ra dùng thì dùng cái qué gì thế cậu. Cậu đang đi học phổ thông à, nên ko biết? Ừ tôi nói trên IOS thì tôi dùng Pages và Number thấy mượt mà hơn khi cài Word, Exel của MS đấy. Còn cậu ko thích thì đấy là việc của cậu, cậu hí lên như ngựa thể như ai dụng vào nồi cơm nhà cậu thế?!
Ăn nói thì mất nết, lời lẽ thì chả có căn cứ gì. Chán hẳn.
Nhân tiện có mấy bạn cũng thấy đồ MS nặng, delay bạn vào mà chửi đổng này:
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Yêu lắm cơ.
Cảm ơn bác, bài viết rất hữu ịch, mình cũng hay dùng điện thoại để soạn thảo văn bản
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
Microsoft chơi ác quá, bây giờ ko cho chỉnh sửa với các file lưu online trên DropBox nữa rồi, chỉ cho view only mà thôi. Muốn chỉnh sửa lại phải upgrade lên 365. Giá như có gói mua theo ngày như Fshare thì phù hợp vì thỉnh thoảng mới dùng đến (những lúc đang ra khỏi văn phòng có việc cần xử lý ngay chứ ngồi văn phòng thì chẳng cần 365 làm gì).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019