Microsoft thông báo cách thức nâng cấp lên Windows 8 từ các phiên bản thấp hơn

babybungbu
28/6/2012 21:30Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

caobang200
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng win7 lậu ^^ ko biết có update đc ko,làm thế nào nhỉ! vừa cài bản Win8 free,vẫn có desktop như Win7. IE10 chạy nhanh lắm.
đa phần là xài ..... ko hà nên nâng cấp có tính phí ít hay ko tính phí cũng zậy thôi hjhj
cuongnm11
TÍCH CỰC
12 năm
😃 nói chung cho tới giờ, chưa gì đáng để mình bỏ tiền túi ra nâng cấp từ windows 7 lên 8
lethanh.cfl
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang xài win7 bản quyền, up lên win 8 hết bao nhiêu vậy các bác
Làm sao e trả phí dc để nâng cấp giờ??
máy đang chạy Win7 rồi, vẫn hài lòng, sợ máy hem chịu đc win 8 TT_TT
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nọ cài window 8 thử rồi, dùng tốt. chỉ có điều, khi Windows Defender quét qua ổ cứng thì file nào có đuôi .exe nó xóa sạch rồi báo là malware. Tắt WD đi, tải cái file Audition setup từ sever về nó hok cho mở ra, nó báo là file đó gây hại cho máy tính, hok lẽ nhịn Au, thế là về Win 7
đang dùng bản quyền win7 home premium 64bit, nâng cấp lên win8 thì các phần mềm đồ hoạ cũ có chạy ok không nhỉ các bạn ( autocad, 3dmax, vray, photoshop, corel.... )
dùng bản quyền up lên thì mất bn ạ ?
k biét giá cả ntn
dangduy123
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài win 8 rp rồi. nhưng game angry birds không tương thích vì opengl 2.0.....
DK Master
TÍCH CỰC
12 năm
Đang xài Win 7 bản quyền (kèm theo lúc mua máy)... Và thật sự sẵn sàng bỏ tiền để up lên Win 8 !!!!
Mình dùng key ultimate chợ đen 50k kích hoạt trong tháng 6 có đc up lên win 8 pro hay không? chỉ tốn thêm hơn 300k mà có win 8 pro thì quá rẽ hahaha
Vậy đâu dc update free đâu huh mí bác??
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Đợi thuốc thang, mà chắc hơi lâu :p
cái vụ win7 bản quyền mà lên win8 bản quyền với 15$ là dành cho các máy bán ra từ tháng 7 thì phải. Còn những máy trước đó thì k biết giá cả thế nào. Nó mà đắt chắc mình vẫn xài win7 luôn.
Mất tiền bản quyền win7 roài lại dùng win8 lậu thì phí qá 😁
khongvanlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài từ đầu cho nó dễ
Ko biết windows 8 có đa ngôn ngữ như wp8 ko nhỉ? Anh nào trả lời dùm em.
bỏ tiền ra là xing ngay chứ khó gì 😁
sài Win7 vẫn cảm thấy hài lòng nên chưa cần nâng cấp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019