[Miễn phí] Nhanh tay tải miễn phí Bộ Lonely Planet City Guide gần 100$

dihuta
22/12/2010 4:40Phản hồi: 59
[Miễn phí] Nhanh tay tải miễn phí Bộ Lonely Planet City Guide gần 100$
Bộ ứng dụng thông tin và hướng dẫn du lịch nổi tiếng của Lonely Planet vừa được tặng miễn phí cho người dùnng iPhone, iPod Touch và iPad trong vòng 48 giờ. Bộ ứng dụng này bao gồm 14 ứng dụng trị giá tổng cộng gần 100$. Mời các bạn thật nhanh tay tải về (chắc còn miễn phí khoản hơn 24h nữa).

Xem danh sách và tải về bằng iTunes Store
Bấm Vào Đây

Xem thêm: Tải ứng dụng miễn phí mỗi ngày.
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Down từ hôm qua rồi bố trẻ.
mrhaeji
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay quá gần 100 $ 😃
ko có chỉ đường ở VN nhỉ 😔
híc, gần 100$ luôn. anh em nhanh tay kẻo hết;)
em hơ gà
các bác cho hỏi làm sao để down ạhh ^^
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Free nhưng không biết là dùng cho mobile nào, B8700c dùng được không bạn ởi ?
iPhone bạn ơi.... đang trong box iPhone mà...
tun_lv
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhưng mà cái này ko có Vietnam à các bác.ko có thì dow làm chi ak
8xloverock
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đâu phải cứ miễn phí thì down, tổ tốn dung lượng. Ai có nhu cầu thì nhảy vào
abc456
TÍCH CỰC
13 năm
Miễn phí thì cứ dùng thôi, khi nào có điều kiện đi du lịch hoặc ngồi chém gió với bạn bè thì lôi ra.
insoul
TÍCH CỰC
13 năm
sao ko có của symbian ah 😔(

---------- Post added at 12:29 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

theo như mình đọc thì nó miễn phí cho 48h dùng mà
Làm sao để download từ itune? giúp this newcomer với!
Bạn ko xài iPhone nên ko biết rồi, miễn phí download trong 48g chứ ko phải là miễn phí 48h dùng đâu bạn ơi, đây quả là món quà đặc biệt dịp cuối năm, đi du lịch mà có cái này cũng tiện lợi đấy chứ

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

[MENTION=263061]8xloverock[/MENTION] : Miễn phí và hữu ích thì cứ down, ngu sao ko làm, ko xài thì lưu trong PC khi nào có dịp đi du lịch đến đó thì sync vào chứ có phải là cứ sync hết tất cả vào iphone đâu, tốn bao nhiêu dung lượng mà phải la làng lên như thế, chẳng lẽ cái PC chứa ko nổi mấy trăm mb ?!
paper9
ĐẠI BÀNG
13 năm
14 ứng dụng, mỗi cái gần 50mb thì dung lượng cũng không phải nhỏ đâu. Toàn chỉ đường tận đâu đâu mà mình chả có nhu cầu đụng tới thì chắc chắn 1 thời gian sau cũng xóa thôi. Vậy thì đừng down ngay từ đầu cho đỡ phí công.
^__^ Bạn Copy "Lonely Planet" qua Paste vào iTunes, nó search ra cho bạn là xong thoai mà. Nhìn cái nào Free là múc, sau 48h nó sẽ 4.99$ lại, cái này tùy thuộc quan điểm bạn nào xài thôi, ^^ Mình xài iPod Touch Gen 4, down mỗi ngày í chứ, có thể hôm nay bạn không xài, nhưng 1 lúc nào đó cần thì Sync vào. Sợ nặng ổ cứng thì cho vào ổ cứng di động, chứa bao la 😁
có vẻ không thiết thực với mình lắm 😃
đánh dấu naòooooooooooo
ở Việt nam thì dow làm gì nhỉ
Đâu cần biết dùng hay không, cứ thấy tự nhiên được 100$ thì down thôi. Biết đâu down xong đăng ký luôn một chuyến du lịch Châu Âu trị giá 5000$ để có thể sử dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019