MIMAX còn 500MB 45 kB/s

JerryKist
2/10/2013 14:15Phản hồi: 9
MIMAX còn 500MB 45 kB/s
1 hình nói lên tất cả, không biết nói gì, đợi cái lệnh cho chuyển mạng mà vẫn giữ nguyên số là mình chuyển liền :|

p/s: cái zing mp3 ở trên là mình nghe nhạc offline, không ảnh hưởng gì đến mạng

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một hình này chưa nói lên được điều gì .Bởi chất lượng mạng khi bạn truy cập còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố , và để tìm hiểu nguyên nhân, nâng cao chất lượng mạng tốt hơn bạn có thể gọi tổng đài 1818 (200d/ph) để phản ánh mạng 3G di động và gọi tổng đài 04/08.62500119 để phản ánh mạng 3G dcom .
@flowers86 Bạn có chắc là sau khi gọi chất lượng mạng cải thiện? Hay là lại đổ lỗi tất cả do người dùng? Yếu tố gì kể ra xem? Tôi gọi 1 tỷ lần rồi đấy, giải quyết được gì không?

Còn nếu bạn là nhân viên của Viettel vào đây moi tiền thì xin lỗi tôi không tiếp. CÚT!!!
@JerryKist Chắc chắn cải thiện nếu lỗi do nhà mạng thì nhà mạng phải khắc phục thôi Mình cũng từng gọi lên tổng đài phản ánh rồi ,nhân viên kỹ thuật qua kiểm tra xong từ ngày đó đến giờ mình dùng mạng ngon lành ,chẳng phải phàn nàn 😁 .Chất lượng mạng phụ thuộc vào thiết bị bạn truy cập ,hoặc bạn truy cập tại nơi thoáng sóng hay nơi có nhiều vật cản khuất sóng hoặc tại thời điểm bạn truy cập có nhiều người truy cập cùng một lúc =>tất cả đều là bản chất của dịch vụ. Vì vậy => mạng chậm .... mình biết sao thì nói vậy thôi,còn tất cả đều có tổng đài hỗ trợ bạn ạ.
Cũng vì lý do này mà mình bỏ 3g viettel chuyển sang sử dụng Vinaphone

Gửi từ quả chuối của tôi
T thì bỏ 3g chuyển sang dùng mạng dây luôn 😁

Sent from my GT-I9100G using Tapatalk 4
@thangpro.soc.vn đi ra ngoài đem dây theo à?
duo8
TÍCH CỰC
11 năm
Cứ nghĩ tới 3G Viettel là mình lại...

Ngồi trong phòng mở hết cửa sổ mà vẫn mất sóng. :mad:
@duo8 Bác gọi tổng đài 18008119 thông báo dể nhà mạng họ kiểm tra xem tại khu vực nhà bác có vấn đề gì không ,em ở ngoại thành hà nội sử dụng 3G vẫn bình thường 😁
duo8
TÍCH CỰC
11 năm
@flowers86 Ờ m ra ngoại thành thấy sóng khoẻ hơn thật. Sao lại ngược đời thế nhỉ? :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019