Mình đã chuyển mạng giữ số thành công từ Mobifone qua Viettel

hoasen
9/8/2019 12:2Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nobody.93
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đùa chứ thế là bây giờ nhìn sđt cũng méo biết là của mạng nào 😆
kutechip
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nobody.93 thì hồi đó mặc định. giờ người ta làm app phân biệt rồi.
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
Thích thì mua số dùng 2 sim thôi. Chuyển chi cho mệt
bravemoon177
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hay quá. Chuyển nhà mạng thôi anh em.
strawman
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chuyển thế này, rồi chẳng biết là có cùng nhà mạng không mà sử dụng khuyến mại nội mạng. Vẫn còn nhiều bất cập
bọn mobi xúc vật toàn thế mà mất khách đéo chiụ, mình định mua 1 sim số đẹp dùng mobi nhưng thế này éo thèm
Hay quá chi tiết.
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
Mình dùng trả sau của vinaphone lên ko để ý. Nhưng viettel về khu nhà mình hay mất sóng lắm. Thôi cứ vinaphone vậy
Hay ta
Anh em nên chuyển sang vietnammobile. Gọi ngoại mạng sang cái khác có 900 đ. Hi. Mình thấy các chỗ mình hay đến sóng sánh đều ổn. Không biết chỗ nào sóng kém
@TênLàmGì Thánh sim m dùng ổn, hơi chậm tý tập tính kiên nhẫn. Hi. Xem Youtube quá ổn luôn. Khi nhiều người sử dụng, kiếm dc thì nó sẽ phát triển thôi. Khi đó nó đầu tư nhiều trạm sóng. Ha ha. Chỉ là m tưởng tượng thôi
Mạng nào chả hút máu người dùng,chuyển mà làm gì?
Dùng gói cước C90N nó bắt cam kết 1 năm ko chuyển mạng. Ông nào cũng sợ mất thuê bao mà chẳng thấy chăm sóc cho thuê bao cũ.
nguyenti3
TÍCH CỰC
5 năm
Nói thật cảnh chuyển mạng giữ số bác nào hiền hiền tổng đài nó “vật” cho mà nản. Nhất là mobi, vina, vietnammobile. E shop đt thấy cảnh này, suốt ngày gọi chửi tổng đài miết. 10 trường hợp thì đc 4 cái là chửi nó miết nên cho chuyển để hết càu nhàu.
Cũng khá mất nuêmf tin với mobifone. Mà lười biếng chuyển mạng quad.
Tui lại chuyển từ Viettel sang Mobi cho nó vui
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
Chả chuyển làm gì thêm bực. Làm ăn dịch vụ kém. Mình đã ko gọi thì thôi một khi đã gọi có hết căn cứ nên phải giải quyết
thanh_th
ĐẠI BÀNG
5 năm
cảm ơn bạn đã chia sẻ
Chúc mừng bạn là khách hàng may mắn thứ...N.
Mình cũng mới chuyển từ Mb sang VT, hủy hết các dịch vụ trước khi xin chuyển và mọi việc diễn ra êm đẹp. Chỉ có duy nhất 1 lần cskh của mobi gọi hỏi lý do chuyển. Mình trả lời tất cả đều ngon mà chỗ anh mùa hè hay mất điện, mà Mobi nhà em cứ mất điện là mất kết nối 3g 4g trong khi đó Viettel thì ko. Em ấy hỏi mình ở đâu mà bị như thế và chào cảm ơn!
Sóng 4G viettel ở vùng sâu vùng xa không tốt như Mobi (mình dùng cả hai nên thấy vậy)
hugo1m8
CAO CẤP
5 năm
@Nam Air Vùng sâu vùng xa mà ông bảo mobi tốt hơn VT thì lạy, mobi sóng sánh ở nội thành thì ok, đi đảo hay lên núi là tịt.
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air Ơ thế mình cũng vậy nhưng sao nhận định của mình khác nhỉ! Viettel nó mới tốt hơn ở các vùng đó chứ!
@VIC_VIC Trải nghiệm mỗi người mỗi khác
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air Vì bạn cmt kiểu chân lý nên mình hỏi tý ấy mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119