Mình đang dùng cả 3 mạng 3G (VINA...MOBI..Viẹttheo) mạo muội xin có vài nhận xét

chipvip_02
14/12/2009 4:7Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yet378
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhà mình ở Linh Đàm sao ko có sóng 3G viettel như bạn nói nhỉ.Đã đăng ký 3G và nhận tài khoản 300Mb miễn phí mà Bật 3G lên là ko có tẹo sóng nào luôn.
viettel là nhất
mình ở hà tĩnh dùng GPRS mà sướng kái đã chứ chưa nói j đến 3G
xem fim fê lun
các lỗi như các anh em đang gặp phải của 3 mạng về sóng về tiền cước...cách đây không nâu mình cũng đá từng trải qua hết...ưng đến hiện tại ngày hum nay là 17/12 thì sóng của 3 mạng rất ổn khoảng ổn định 70% so với yêu cầu...theo mình đánh giá cá nhân vào ngày 17/12 này là VINA 30%........MOBI 30%....VT 40%.......
hungcobap
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng háo hức chờ nhưng khi sử dụng thì chán quá, mobi được trông chờ cải tiến hơn người tiền nhiệm vina nhưng chất lượng dịch vụ kém quá. Ở Đà Nẵng thì hầu như ko sử dụng dc, gọi Video chỉ trong mạng, coi tivi thì không thể kết nối. Ngay cả tổng đài trợ giúp cũng không biết cách giải quyết nữa thì trông chờ gì. Tiền thì cứ lấy còn mặc kệ khách hàng, muốn làm người Việt xài đồ Việt mà khó quá.
quickbo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mobi voi Vina toàn hàng cùi bắp. Đau cái là số chính đang là Mobi chứ 😔(
songviet
TÍCH CỰC
14 năm
Xin chi bùn cùng bác, lúc đầu thì hơi ẹ thật, bi giơ thì e xài ngon lành bác ah....chắc tại bác xu thuii....
tôi cũng như Bác, số Mobifone là số chính mà dịch vụ 3g chất lượng kém không chịu được:

- để dual mode thì 2G toàn nuốt chửng 3G, lúc chuyển sang 2G rồi thì khỏi quay lại 3G luôn, nếu chỉ để 3G thì rất nhiều chỗ không có sóng.

- mobile TV thì đặc biệt tệ, sóng 3G căng mà vào hàng chục lần may ra mới được một lần, toàn báo là server ko respone hoặc blocked.

- tổng đài hỗ trợ hình như là nơi cung cấp dịch vụ nghe nhạc, khi gọi lên khách hàng tha hồ nghe nhạc miễn phí. Khi tổng đài viên tiếp nhận khiếu nại thì cứ ú a ú ớ, rồi cuối cũng cũng không giải quyết được, cũng chẳng thèm gọi lại báo kết quả cho khách hàng.

- thông báo là khuyến mại 50%, đăng ký sử dụng thì bị trừ tiền toàn tập, khiếu nại thì tiếp nhận nhưng... không thấy giải quyết và cũng chẳng phản hồi lại

=> phải nói là cực kỳ thất vọng với dịch vụ 3g của mobifone.
cả 3 mạng tính đến thời điểm này là khá ổn mà....
Ờ hé'n ! phải chi viettel cũng trừ tiền vào tài khoản phụ thì tốt quá. Mỗi tháng cũng tiết kiệm được vài trăm khìn để chát chít . Mà tui nghĩ chắc viettel sẽ thay đỏi lại chính sách cho phù hợp thôi " hãy nói theo cách của bạn " mờ kekekke...
mtnvnvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em Học buu chính viễn thông. Có mấy ông su phụ đang đi lap 3g.
1 điều e đc nghe tu các ông su phụ là.
3g của mobi là mac nhò của thang vina. Chấm hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019