mình muốn biết ios 9.0.2 có tôt không.

cuonggl77
2/10/2015 12:19Phản hồi: 64
có bác nào cho e biết là ios 9.0.2 sử dụng có ổn đinh hơn không và vấn đề của pin nữa ạ.cản ơn.
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boycodontn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em mới len iOS 9.0.2 hồi chiều. Nghe trừng OK hơn rồi, nhưng khuyên bác nên cập nhật bằng iTunes. Em cập nhật bằng điện thoại nó đơ đơ. Chơi lúc nóng máy.
@boycodontn chuẩn mình cũng bị đơ với nóng lucs cập nhật
boycodontn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@virusday_123 Wifi của em có vấn đề hay sao ấy. Ipad bắt nhập nhèm. Chơi game disconnect liên tục. Vạch sóng căn đét. Còn latop thì có sao đâu. E nghĩ chắc tại ios. Bác có bị lỗi giống em k
LONG8889
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon nha bạn! nhưng chịu khó up bằng Itunes sau đó restore 2 lần, xong rồi bấm cung lúc nút nguồn và nút home là máy chạy mượt mà! tuy có hơi lâu 1 chút nhưng mình toàn làm vậy và máy bao mượt!
@LONG8889 Bấm nút nguồn và home để làm gì bác
LONG8889
ĐẠI BÀNG
9 năm
Để đưa máy về chế độ DFU giúp máy ổn định đó bạn!
@LONG8889 Nhưng chỉ bấm vậy thôi k cần làm gì nữa ah
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
9 năm
xác nhận ngon mượt nhưng pin tụt nhanh hơn 9.0 rất rất nhiều
Mình xài 6 up lên 2 ngày rồi qa ota máy bth pin bth không vấn đề j
Mình thấy ko khác 9.0.1. Cả 2 đều đang lỗi icoud. Mình thay đổi danh bạ ở đt nhưng trên icloud ko thay đổi
@capricorn7641 Bạn xem trong setting phần danh bạ có lựa chọn tk mặc định cho contact là gì?
@haipvg Mình làm được rồi. Tks bạn
Có ai có thể giúp mình cái vụ này không? cái máy của ông anh úp lên 9.0.2 thì phần tự động khoá trong phần cài đặt chung bị mờ (có nghĩa là màn hình mặt định cứ 1 phút là khóa mình muốn thay đổi mà không được) không thể chỉnh sửa được. Có ai biết là do phiên bản này hay là bị gì giải thích giúp mình với.
Konvit88
ĐẠI BÀNG
9 năm
@liemdangpc Bạn kiểm tra xem máy có để chế độ tiết kiệm pin không nhé.để chế độ này thì ko chỉnh đc thời gian khoá máy đâu.thân!
Konvit88
ĐẠI BÀNG
9 năm
@liemdangpc Bạn kiểm tra xem máy có để chế độ tiết kiệm pin không nhé.để chế độ này thì ko chỉnh đc thời gian khoá máy đâu.thân!
@Konvit88 Thank's bạn hình như là như vậy.
6+ đang ở 8.4.1 nên lên ko các bác
thongyhp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@john2918 6+ thì xoắn gì. trừ khi bác cần jb. ko thì cứ chơi đi. nhưng muốn ổn định thì đợi final
jimmingo
TÍCH CỰC
9 năm
@john2918 bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi quyết đinhj lên, bởi lên rồi sẽ ko thể về lại đc 8.4.1 nữa đâu, mà theo đánh giá của nhiều người thì ios9 ko mượt bằng ios8 đâu
LONG8889
ĐẠI BÀNG
9 năm
bấm xong thả ra cho nó khởi động lại là xong! tốt cho máy!
Khi restore hay update lên 9.0.2 mà để passcode dù có đưa về chế độ dfu khj xong,nó sẽ bắt nhập passcode mới cho active.
Bà con nào dc cho,lụm,chôm dù máy có icloud hay ko icloud vẫn phải ăn cái passcode đó.
Máy mình thì ko sao,còn ko thì....
Biện pháp duy nhất với máy ko icloud,mò 10000 số đó qua ngày ngày,kiên nhẫn sẽ được 😆.
Với máy có icloud,khỏi dùng dns để bypass xài như lướt web,youtube,facebook,nghe nhạc nghe radio nữa nhé...
Apple fix cú này ác thật,máy chính chủ đã căng lại càng căng,nhưng an toàn tuyệt đối 😃)
@funky22 Thế này mà cho trẻ con mượn máy chơi lại nói pass cho chúng rồi chúng vào đổi pass và quên hoặc người nào dùng vân tay mở máy quá lâu bỗng quên pass thì khóc tiếng mán.
@haipvg hok lẽ máy xài ko bị tắt nguồn ahr bác? vì tắt nguồn sạc pin thì phải tự tay nhập, còn quên luôn pass thì bó tay. với lại mật khẩu 8 số coi bộ dể quên hơn 4 số
Mình lên 9.0 (bây giờ đã update lên 9.0.2) cho 4s 64gb bị lỗi hay bị đơ phần cuộc gọi, danh bạ. khởi động lại thì hết, nhưng dúng 1 lúc lại đơ, 😔
Lên luon nhé. Ngon và ngọt lắm
boycodontn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình sài ipad are 2 ios 9 chơi game thi thoảng đơ đơ
Iphone 5c ios 7.0.2 có nên lên 9 ko ae
@datchan Ban oi ko xauli thi ban lai 5c cho minh nhe.dang can
@kevinduy42 Mình ko bán đâu bạn nhé 😃
tuantucao
ĐẠI BÀNG
9 năm
Minh xài được 1 tuần rồi, iphone 6 64gb bằng iturn và đưa về dfu... Dùng mượt mà không lag gì hết... Nhưng pin thi lại rất trâu bò ImageUploadedByTinhte.vn1444182974.924658.jpg
Bao giờ ios 9.1 final ra vậy mấy bác

Sent from my iPhone using Tapatalk
cac bác cho e hỏi,e đang dùng 6+ nhưng tự nhiên camera sau chụp bị mờ,camera trước vẫn nét căng vậy là sao ạ?
@quanganh1988 Restore máy, nếu máy lỗi phần mềm thì restore là xong, phần cứng thì ra tiệm bảo nó lau bụi đi, trước sau chúng khác nhau mà

@lekiens s mình đã tắt máy đi và khởi động lại nhiều lần nhưng k được,không rõ là vì sao
@quanganh1988 Thì cứ restore bằng itunes xem sao, nếu không ra tiệm bảo họ xem cho cái camera, chắc do phần cứng r

@lekiens s ok cảm ơn b nhé
Có bạn nào lên 9.0.2 bị lỗi facebook như mình k nhỉ? Vào facebook thao tác mà lỗi tùm lum hết lên 😔
nói chung là khá ổn chỉ mỗi bin thôi là hơi có vấn đề

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019