Mình vừa tham dự chạy trail 15KM Đà Lạt

cuhiep
4/11/2018 8:56Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@cuhiep : anh Hiep cho em thông tin cái quần chạy anh mua với a. thanks a 😃
@baynhanhtrongdem để tối về nhà chụp nhé.
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
Vừa chạy xong 20km, vừa núi, vừa đường nhựa. Cảm giac tuyệt vời. Tốn 3 tiếng 41 phút. Đội 4 người
vythanh
CAO CẤP
5 năm
Trong khi đái đường thì phát hiện ra nhiều chai lọ quá. LoL 😁
@vythanh đái tháo đường =))
ntlvn
CAO CẤP
5 năm
Quá đã. Bác viết đoạn mấy em gái shoppee cứ ngon rồi lại ngon 😁
haibop
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chúc mừng ad, mình rất vui là đã có ad Tinhte tham gia một giải như thế này, giày và vest nước đã chuẩn, dần dần sẽ chọn đồng hồ và quần áo chuẩn hơn. Hi vọng là đội ngũ min/mod của tinhte sẽ ngày càng tham gia nhiều hơn các giải này và Ironmen để góp phần làm cho các bài review sống động hơn và lan tỏa một thú vui lành mạnh trong cộng đồng.
vidspider
ĐẠI BÀNG
5 năm
trải nghiệm thú vị.
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
Có dùng doping ko đó 😔
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
Chưa một lần lên Đà Lạt. Đã có cơ hội đi du lịch nhưng từ chối giờ thấy tiếc.
Nhìn bác Hiệp còn chắc chắn lắm. Không bận chụp hình báo cáo chắc thành tích cũng tốt đấy.
nhiều chổ cảnh đẹp quá.
Chấm điểm mode@Cuhiep sức khỏe A+ luôn, lại có bài viết tường thuật nên chấm A++
Kusa123
TÍCH CỰC
5 năm
Tổng quan Cu Hiệp nhin như tù nhân vậy 😆)
nuvati
ĐẠI BÀNG
5 năm
sang năm đi thi dalat untra trail mà k biết tn, chắc cũng như vậy, mà k đi tập j luôn chạy mệt k nhỉ
Lâu lắm rồi ko đi bộ từ Q1 về Tân Phú, thi thoảng chỉ đi bộ từ dưới cầu Ng Tri Phương - Võ Văn Kiệt, qua 2 cầu về chung cư nhà Tạ Quang Bửu cũng đuối.
chien07abc
ĐẠI BÀNG
5 năm
ở việt nam còn rất nhiều giải chạy vui như này đó anh ạ, sang năm có thể đi hà giang 30/4, hay hà nội sắp tới cũng có
@chien07abc @chien07abc bạn cho mình xin link website tổ chức 2 giải đó được ko? Cảm ơn bạn nhiều!
chien07abc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vết Tịch Liêu https://racejungle.com/race/ha-giang-marathon/
chien07abc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vết Tịch Liêu đó là 2 trong rất nhiều giải chạy bộ của việt nam
@chien07abc cảm ơn bạn nhiều nhé
nambeo6789
ĐẠI BÀNG
5 năm
3 trò mèo kk. My set bên cty mình nặng hơn nhiều
3H&L
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon! Vậy là giờ mới biết, ngoài cào phím ra, @cuhiep còn biết chạy nữa cơ đấy
nobita85uct
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quảng cáo hơi nhiều. 😆)
luhoangphong
ĐẠI BÀNG
5 năm
1.Chỗ mấy chai nước nói thế hơi oan cho BTC, vì e thấy nó cũng cũ rồi
2.Còn suối nè, dốc nè x.x thì đó là những chướng ngại của trò chơi, nếu được hỗ trợ tận răng thì cũng ko vui lắm đâu anh. Anh có 3 cách để xuống dốc nè : a để chân chéo chéo ngang ngang mà từ từ xuống, a dùng mông trượt xuống ^^, a chạy thẳng xuống ( dễ té nếu ko điều khiển dc )
Về suối thì a cứ chạy băng qua, suối mát sẽ làm a thư giãn cơ và "xung" hơn, hạn chế xài giày chống thấm nếu ko muốn đi trong 1 cái ao nhỏ ^^
Khac Lanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng thích những thể loại như này.
j23
ĐẠI BÀNG
5 năm
Admin @cuhiep chưa tham gia nên ko biết đấy thôi, quy định các giải chuyên nghiệp nó ghi rất rõ,chỉ cần phát hiện bỏ 1 chai nước trong rừng là tước quyền thi đấu ngay tắp lự. Cự ly 15km nhẹ nhàng thì chỉ dành cho người lần đầu tham gia hoặc khách du lịch gọi là vận động giải trí thôi, hoặc cùng lắm là các ông tập luyện thường xuyên nhưng chấn thương trước giải nên đành tham gia cho vui, support đồng đội tại các điểm check point tính giờ ở các cự ly khác như 70km hoặc 100km. Các cự ly đó ko vắt giò lên mà chạy thì không kịp thời gian Cut off time tại các điểm Check point, chứ đâu đc đi dạo chụp hình như Admin hè hé
Chúc mừng admin đã về đích xinh tươi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019