Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Misfit Command là đồng hồ lai có thể theo dõi sức khỏe và nhận thông báo, giá 149 USD

Didu
22/11/2017 4:55Phản hồi: 59
Misfit Command là đồng hồ lai có thể theo dõi sức khỏe và nhận thông báo, giá 149 USD
Misfit vừa ra mắt thêm một chiếc đồng hồ lai giữa truyền thống và thông minh mang tên Command sau chiếc Phase. Về cơ bản, Command là một chiếc đồng hồ truyền thống nhiều hơn là thiết bị thông minh nếu nhìn ngoại hình, Misfit trang bị cho nó những tính năng như hiển thị thông báo từ điện thoại, theo dõi sức khỏe. Sản phẩm này sẽ có giá 149 USD khi bán ra vào 28/11 tới đây.

Misfit Command cũng có mặt đồng hồ tròn như Phase nhưng có thiết kế phức tạp và nhiều tính năng hơn. Ngoài khả năng hiển thị thời gian như đồng hồ truyền thống, Command còn có thể hiển thị thông báo cuộc gọi, tin nhắn... từ điện thoại thông qua các biểu tượng nhỏ. Không có màn hình LCD nên tất cả chỉ là hiển thị thông báo qua biểu tượng mà thôi, chứ không thể hiển thị nội dung. Ngoài ra, Command cũng là thiết bị theo dõi sức khỏe khi nó có thể đếm bước chân cũng như lượng calories tiêu thụ.

Command còn có nút thông minh và người dùng có thể gán chức năng cho nó như chụp ảnh hay chơi nhạc. Đồng hồ này có khả năng chống nước ở độ sâu 50 mét và pin dùng được 1 năm theo công bố từ nhà sản xuất. Mặt đồng hồ có kích thước 44mm và dùng dây 20mm. Misfit sẽ bán ra Command từ 28/11 tới với giá 149 USD và 4 màu: đen, đen đồng, xanh navy và màu bạc thép.

mis5018_6_2700x3000_1.jpg mis5019_1_2700x3000.jpg mis5020_main_2700x3000.jpg

Nguồn: Misfit
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chatnever
TÍCH CỰC
6 năm
Đẹp quá, đơn giản thế này thôi, pin lâu nữa là được 😁
mkchen
TÍCH CỰC
6 năm
@chatnever Đồng hồ này có khả năng chống nước ở độ sâu 50 mét và pin dùng được 1 năm theo công bố từ nhà sản xuất.
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
bản màu đồng đẹp đấy, giá ổn nhưng chất lương chưa biết thế nào,...
Rafael Dang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho em hỏi ngu phát, hết pin thì phải làm sao ạ 😆
@Rafael Dang thì thay pin đó ạ =))
Rafael Dang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Rafael Dang Với lại thêm nữa con này chỉ đeo đi thể thao nhẹ nhàng thôi, chứ nặng thì cứ giã MiBand 2 ngon bổ rẻ 😃)
@Rafael Dang thể thao nặng là trò gì vậy bác? 😁
raykid
ĐẠI BÀNG
6 năm
lăn tăn là sau 1 năm thay pin chính hãng ở đâu và thay xong có còn chống nước nữa ko nhỉ
@raykid Chắc pin cúc áo thì thay dễ, đồng hồ thì đáy vặn có doăng cao su thì lo gì mất chống nước 😁
imilnt
TÍCH CỰC
6 năm
@raykid Misfit hay dùng pin cúc áo CR2032. Cái này rất dễ tìm, tiệm bán hay sửa đồng hồ hay nhà sách có
DzatBuon
TÍCH CỰC
6 năm
đẹp nhỹ.
chatnever
TÍCH CỰC
6 năm
Mới check lại nó đang giảm giá còn 112 đồng thôi, đặt mua kiểu gì đây các bác, đang đói ăn cũng phải chơi 😁
.acu.
TÍCH CỰC
6 năm
con này con gái đeo có to quá ko các bác
quá đẹp quá ngon, mà hết $$$ rồi chán ghê
pin sạc thì hay chứ mấy loại phải thay pin thế này dùng ghét cực kì
pin theo hãng công bố toàn 6 tháng đến 1 năm nhưng dùng thực thế mà thông báo nhiều chắc chỉ tầm dc 3-4 tháng
sau rồi hay pin 1 lần thì phải tháo ra tháo vào đc vài lần thì chắc toi chống nc
pin mua ở vn thì toàn pin lởm thay vào chắc dc 2-3 tháng lại tạch
@tuanh1985
@tuanh1985 Con withing active pop thay pin thế nào vậy bạn của mình ko có đồ tháo pin ra đem ra mấy tiệm đồng hồ ko tiệm nào mở ra được.
tuanh1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tientrieu_143 lúc mua đồng hồ, trong hộp có đi kèm 1 miếng sắt tròn tròn để mở nắp thay pin đó bạn ... nếu không có thì lấy 1 cái vít dẹt nhỏ nạy ra (có 1 cái khấc nhỏ chỗ nắp pin, kê vào đó nạy ra là được )
@tientrieu_143 Chỗ bác sao chứ chỗ em đem đồng hồ ra, người ta cạy cạy cái khe ở góc 12h, rồi thay pin cúc áo cái 1, 60k loại tốt, thế là ngon
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
ngon. có thêm màn hình nhỏ nhỏ như con withing thì ngon hơn.......
vẫn khoái 1 con như withing.....
@zonzongl Vẫn ước con withing thông báo được nhiều loại notification hơn là chỉ cuộc gọi và tin nhắn như hiện tại.
Tay to đeo mới đẹp. Đường kính 44mm, dày 15mm.
Garmin Vivomove HR giá cao hơn con này xíu nhưng vừa đẹp vừa theo dõi sức khỏe tốt hơn
hóng misfit vapor thôi 😆
@lee_rae_ri wth?
@lee_rae_ri mình search Google ko thấy gì bạn ah!
Starks
TÍCH CỰC
6 năm
Em này đang giảm giá $149.99 còn $112.49 , ai cần em này không thì inbox mình 😁.
dash.oad
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Starks Bác bao hải quan hả? về VN nhiêu ib e nhé, e lấy màu đồng
namlangno90
ĐẠI BÀNG
6 năm
đơn giản mà đẹp nhỉ hjhj,
eaglet_no1
TÍCH CỰC
6 năm
Nhìn trực diện đẹp thật, theo kinh nghiệm của mình, nhìn ngang sẽ thấy nó dày cộm. Tụt mất nửa cảm xúc :p:p
keongot09
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào biết có loại nào đo nhịp tim hay đo huyết áp kg ah?
Starks
TÍCH CỰC
6 năm
@keongot09 Nokia steel HR 😁
keongot09
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Starks Hình như chưa bán hả bác
@keongot09 Chưa có đồng hồ nào hay thiết bị đeo cá nhân nào đo được huyết áp cả
@dac

Có rồi nhé bác. 😁
@Frozental Phoenix Thanks bạn, giờ mới biết