MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không có cách nào cứu e nó hả các bác?
sao mjh down ve ma ko setup dc.may bao la chung chj het han...
vanquocdan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nay 16/12/2011 vào trang wap.mitv,vn tải về ứng dụng mitv3rd V 2.01(0) cài vào máy xong đâng ký tài khoản là xem được TV, không xem được phim hay ca nhac , Không nhắn tin gì cả chỉ đăng ký tại muc đăng nhập của phần mềm . đăng ký tên gì cũng OK ,nhập mật khẩu 2 lần xong nhấn đăng ký,nếu nó không báo tên đã được sử dụng thí đã đăng ký thành công . ĐK xong thoát ra vào lại mục tài khoản nhập tên và mật khẩu đã đăng ký, tick vào ô lưu thông tin rồi đăng nhập là đã vào xem được TV , Mình kiểm tra ở mục tài khoản thấy hạn sử dụng đến 31/12/2011, có điều hình như không xem được tất cả các đài có trong các icon tên đài phát . Các bạ thử xem nào, không tốn đồng nào hết nếu có WIFI , Trước đây mấy ngày mình cũng bị pM báo lổi không kết nối severtreaming gì đó, hình như mitv nó mới fix và phiên bản trên trang wap.mitv.vn là mới nhất và cài PM nào trước đó vào đều bị đòii cập nhật nên mình mới biết .Thử xem
con dung dc nua ko cac daik
vanquocdan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn đang dùng, xem ngon nhưng có kênh xem được có kênh không, kênh HD1 chỉ nghe nhạc không có hình. chắc tại dùng miễn phí nên nó hạn chế .
đã xem được rối đó các bạn.nhưng bi han chế mấy kênh
iTv ko có âm thanh. Kênh nghe nhạc mà ko có â, thanh thì bỏ đi
pro nào giúp e. Bản mitv 2.1.0 đó e cài vào máy thj báo '' ko thể cài đặt'' máy đã hack phone bằng phần mềm diệt virut
bac nao co the lay duoc cẻ va key giup minh lay voi
ime:350659031574086
lien he yahoo:tinhdoik21@yahoo.com
tk bac nhiu
cac ban thu lay key nay di
acc:1111111
pass:1111111
vanquocdan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái kênh itv có hình mà không có âm thanh, chính xác là âm thanh nó nằm ở kênh HD1 (không có hình). Thế mới đểu

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

Xem kỷ lại coi, down bản thích hợp với dòng máy của bạn thì được, không cần hack máy cũng cài được mà .
cảm ơn bạn nhiều nhé, minh cài được rồi nhưng chỉ dùng thử 5 phút mà kiểm tra tài khoản hết 2.000vnđ,hix. chuyển sang dùng MobiTV 3G của Viettel thôi, đk 1 tháng 29.000vnđ xem thoải mái.
tai ban 2.1.0 o trang nao vay cac ban minh tim tren dt kho wa
ai nói xem mãi mãi mình xài chưa được 10 ngày thì báo hết hạm rồi phải đăng ký lại bực quá
ok thanks ban. nhin em ngoi dep qua troi.
nhắn 1 tin rồi dung dc bao lâu nhỉ?
up cho ai cần
sao mak không chỉnh dk âm lương, to tổ bố... Xem thì cà giât
cac anh oi cho e hoi tai sao e tai ve sao ko tai dc zay.duoi no la zip len e tai ve lai hok chay dc la sao zay
phai giai nen duoi zip moi cai dc thì phải .theo mình la vậy
cac bac oi sao e xem no giat the nhi.co fai do toc do duong truyen ko cac bac hay do phan mem nay nu the

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019