MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh cai ve nhung ko hieu sao cai dat xong,mo len no doi tai gi do,ma tai hoai ko dc.the la ko cai dc rui
ai co user ko cho mình xin?
sao mình dùng thì nó cứ nói unable to connect là sao ?
Không thanks Không Dc rùi ;)

Tai game avatar - Tai game iwin - game iwin - Tai iwin 248 - Tai iwin 250
"Để đăng kí tài khoản soạn: DK têntàikhoản gửi 6377"

-> dkm mất mẹ 6k mà có lập đc tài khoản đéo đâu :mad:
dung cho sámung mini dc k moi ng
whangfei
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai có acc nào khôgn choi minh mượn tét phát
chứng chỉ hết hạn rồi bạn
ai có thể up bản mới nhất lên k?
không xem được các bác ạ. thấy cái đồng hồ quay 1 lúc. nó báo lỗi mạng, thử cả bằng wifi và 3g đều thế cả, mặc dù wifi rất mạnh
mình ko thể xem đc,ko đăng nhập đc
Mình cài xong mà không vào được là sao nhỉ? Cứ hiện lên unable to load data. Mặc dù thử cả wifi, 3G, 2G????
chủ toppic đâu r? ra tay đi chứ
nghỉ đi mỏi người! cài dc để làm gì khi ko đăng ký dc tài khoản.
đăng ký trực tiếp trên phần mềm mitv thì toàn báo tài khoản đã dc sử dụng. ko thể đăng ký dc. nhắn tin chỉ tốn tiền thôi cũng ko tạo dc tài khoản. mong bác nào đang sử dụng dc thì cho xin dùng ké tài khoản thui 😁:D
sao ma pro zay cac bac??? de tui thu xem sao cai da
pro ơi!! tình hình là e chưa hack máy. e down về xong cài Flash Light thì ok nhưng khi cài mitv thì máy bào chứng chỉ hết hạn là sao vậy?? lỗi do e chưa hack máy hay tại chứng chỉ hết hạn vậy
Bỏ 15k gui tin nhan nhan lai duoc mot tin quang cao khi gio, buc minh khong chiu noi
sao mình down ve cài tập tin mitv_3rd.sis máy báo chứng chỉ hết hạn vậy các bạn? Giúp mình với! Mình đang dung con N8-00.
Mail của mình: thaihoangduong@gmail.com
Cám ơn các bạn nhiều!
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Thai Hoang Duong Bác hack máy đi,chịu khó tìm nha em tự hack nhưng không đỉnh lên không giám giúp,bác tự mò nha, em làm được chắc bák làm đượk
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
pro nào giúp em sao cài song rồi vào chon mạng rồi chẳng thấy phần đăng ký đâu mà chỉ thấy biểu tượng như cái đồng hồ quay tít mù 15 phút sau báo lỗi kết lối rồi kích ra,em chạy qua youtobe thì xem phà phà,em dùng 3g,đt e71 bác nào biết giúp em thanks các bác
@vuonghoat die r. lâu r có thấy ai dùng được đâu.
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@baresi Nản quà nhỉ bác, em tìm mãi mới thấy dùng cái mundu thì xem được 2 kênh nước ngoài,toan t..a, không giám xem sợ ra đường bị ăn gạch bay
n1dminhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
bây giờ chả có cái nào xem được tivi cho s60 nữa nản thật
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@n1dminhd Spb tv xem cũng ok không phải đănng kí mất xiền chỉ mất ít thời gian đăng ký tài khoản thôi xem wf và 3g nhưng không có tiếng việt toàn nước ngoài,xem không vui chương trình thì cũng chiếu lại không phải oln lên cũng bất tiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019