MML 2.0.1.3 Link torrent cho anh em

KoolFire
21/10/2009 9:5Phản hồi: 34
MML 2.0.1.3 Link torrent cho anh em
Mình thấy hầu như tất cả các link liên quan đến MML version 2.0.1.3 (mới nhất) trên diễn đàn này die cả rồi. Mình có 1 link torrent muốn san sẻ với anh em trên diễn đàn để cùng nhau vọc và khám phá thế giới BB.
Trọn bộ MML này khi down về có dung lượng tổng là 813MB, anh em chỉ cần bung file nén MML.rar ra ổ C: trên PC (dung lượng sau khi bung là 1.44GB) là xài ngay, không cần patch hay update gì hết. Mình đã test kỹ rồi, anh em yên tâm mà xài nhé!
Nếu anh em thấy xài ổn thì comment giùm mình vài câu trong topic này để các anh em khác biết mà download nhé. Mình biết nhiều người cần tool này lắm mà tìm không ra.
Muốn kéo Torrent thì các bác phải xài thêm cái này nhé!

* LƯU Ý:
  1. Cách sử dụng cụ thể đã có nhiều anh em chia sẻ rồi, mình không nói thêm nữa, các bạn vui lòng xem Ở ĐÂY nhé!
  2. Có một số bạn thắc mắc tai sao khi giải nén ra thì không chạy được, hoặc chạy được nhưng khi bấm tổ hợp Ctrl+Alt+Shift+F12 rồi bấm tiếp Connect USB thì chương trình tự đóng và thoát. Nếu gặp trường hợp này, các bạn tải cái tool: FixMML_USB connection, sau đó giải nén và chạy nó sẽ khắc phục được lỗi trên!
Dưới đây là các file cần tải về:

1. MML2.0.1.3_searched by KoolFire.torrent.txt
  2. FixMML_USB connection_KoolFire.rar
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình như hok ..... đc con BB 8830
KoolFire
TÍCH CỰC
14 năm
Đã test, xài tốt trên mọi máy có cổng miniUSB, còn microUSB thì bó tay....!
Pa nội ơi 8830 có cả GSM mà . MML unlock đc hết nhá 😃
KoolFire
TÍCH CỰC
14 năm
Bác có thử unlock 8830 chưa mà chắc thế?....!
em đã từng unlock GSM bằng MML cho nhiều con 8830 rồi bác ạ 😃 . Còn bản MML của bác mà ko unlock đc thì chỉ có cái mác 2.0.1.3 thôi chứ trong ruột em nó còn thiếu nhiều lắm bác ạ . Dù sao cũng cảm ơn bác đã nhiệt tình share link cho anh em !
nói rỏ hơn đi bác biết sử dụng em chết zdiên` đó....!
sassy224
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai bảo là 8830 không dùng MML unlock được thế ... bác chủ topic chưa tìm hiểu kĩ mà đã phán ngay là ko đc rồi còn quăng cái link unlock CDMA ra nữa chứ . Pó tay !
KoolFire
TÍCH CỰC
14 năm
Đã test, xài tốt trên mọi máy có cổng miniUSB, còn microUSB thì bó tay, hehe!:laugh8kb:Nhưng tui bảo đảm bộ MML này là full không thiếu thứ gì hết như bác mobile5S nghi ngờ đâu. Giải nén ra là 1.4GB mà chứ có fải vài chục MB đâu chứ! Ai down về được thì kiểm chứng đi là biết ngay thôi mà!:wink0st:
Ừ thì thanks.......................................
Ừ thì thanks.......................................
Tiếp tục phát huy bác nhá...
thanks bac chu.............
up...............................
Nếu bạn chia nhỏ ra up lên Mediafire thì càng tuyệt vời hơn, dù sao cũng thank bạn đã chia sẽ
tjenvjnh
TÍCH CỰC
14 năm
Tiếc ghê...Không biết load bằng cái chương trình kia. Nếu mà biết thì mình sẽ upload lên Mediafire cho mọi người rồi. Cái tài khoản Mediafire của tớ giờ nó cho dung lương chứa tới 16Tegabyte luôn. Nhưng upload tối đa vẫn chỉ là 200MB...hic
milky
TÍCH CỰC
14 năm
cảm ơn anh đã chia sẻ cùng anh em nhé. đang down về thử xem sao
cái torrent này mình down đến 813/815mb thì nó đứng phải làm sao để resume vậy bác nó cứ chạy upload k chạy download
KoolFire
TÍCH CỰC
14 năm
Mình sẽ up lên MF khi nào thuận tiện!
Làm theo hướng dẫn của mình là down về được thôi àh! Còn MediaFire mình sẽ post lên sau hén!
Bạn down đến 813MB là đủ rồi, giải nén ra là xài thôi mà! Còn nó tiếp tục upload là bạn đang làm seed cho người khác (peer) tiếp tục lấy về từ máy bạn. Đây là nguyên lý của torrent mà!
tjenvjnh
TÍCH CỰC
14 năm
Thanks, đợi bạn lâu quá mình tự kiếm link và load lên MF ở đây nè :
http://www.tinhte.com/forum/post3352589-839/ 😁
KoolFire
TÍCH CỰC
14 năm
Topic bên kia bro Raziel cũng update link download trên MU rồi đó bác! Vậy là anh em có thể hack-CR@K-unlock con BB của mình vô tư rồi!
bản của bác 1.8.1.3, bác có bản 2.0.1.3 (chọn gói) thì úp lên cho mọi người thưởng thức với.
em down về nhưng chẳng biết dùng thế nào, kick đúp vào mấy cái .exe cũng không đc. E dùng win 7, mong các bro giúp đỡ
mình cũng vậy đao về giải nén ra chạy mml báo lỗi vào help thì bảo dis internet và vẫn chưa được,chủ thớt hd sơ sài quá 😔
lethang121
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ơi e down xong bản của bác và sau đó giải nén chạy file MML, nhưng em cắm ĐT 8100 của em vào thì nó không chạy gì cả là sao hả bác?No cứ ghi là cắm ĐT vào 😔
em đang dùng winvista 64 sao down ve rùi mà ko vào được nhỉ . nó báo lỗi hoài vậy. hix
buon` the
maj~ moi down
lam theo huog dan
sao chang chay dc tj' j the 😔(
KoolFire
TÍCH CỰC
13 năm
Có một số bạn thắc mắc tại sao khi giải nén ra thì không chạy được, hoặc chạy được nhưng khi bấm tổ hợp Ctrl+Alt+Shift+F12 rồi bấm tiếp Connect USB thì chương trình tự đóng và thoát. Nếu gặp trường hợp này, các bạn tải cái tool: FixMML_USB connection, sau đó giải nén và chạy nó sẽ khắc phục được lỗi trên!
Rất good thanks bạn down 30p xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019