Mở hộp Galaxy Watch chính hãng: giá 7triệu cho bản 42mm đen/ vàng hồng, 7.5 triệu cho bản 46mm bạc

zyzy1908
24/12/2018 9:57Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tay trái vy bị gì thế
Vẫn thích S3 hơn
dntphuc
TÍCH CỰC
5 năm
Mẫu nữ này cổ tay cũng to nhỉ.
xmen533
TÍCH CỰC
5 năm
Em này dán thêm cái cường lực vào, mặt nổi hẳn lên bao đẹp hơn 42 lần 😁
@xmen533 Dán cường lực thì màn hình nhìn chìm xuống chứ sao lại nổi?
Cũng ổn, mode đeo nhìn đẹp đấy
donasnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
đẹp nhưng thua AW
Lucy Techie
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xinh nhỉ? nhìn thì thích nhưng mà cổ tay mình ốm hơn mod Zy nên chắc đeo không đẹp được =((((
Màu vàng này đẹp nè.
cothach
TÍCH CỰC
5 năm
Ticwatch C2 và Fossil Gen 4 có vẻ ổn hơn về thiết kế so với Galaxy watch
Mr *_*::.
TÍCH CỰC
5 năm
mấy tháng trước bảo bản này có đo huyết áp. có hay không sao không thấy đề cập nhỉ
Sang chảnh đó chứ. Nhưng nhìn apple watch rồi nên gặp cái giao diện này thấy chưa hay lắm và chưa thuyết phục mình lắm. Chúc samsung thành công
Nói chung cả 2 không đẹp ... nhìn thô so với smw của hãng khác ...
Thôi vái ông gs watch. Hồi dùng con gs3, mới thấy ss không còn nghi ngờ gì nữa cũng cùng phường treo đầu dê bán thịt chó. Quảng cáo hay nhưng dùng chả ra del gì cả.

Smart watch hoặc là Apple Watch hoặc Huawei. Hết.
Cuw nura
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bản to hơn cho nam khá ngầu và nam tính. Mỗi tội dây cao su hơi chuối thôi
Đây gọi là đã thô xấu lại còn thích phô trương, thiết kế theo phong cách quá lạc hậu, xấu hơn hẳn nhiều mẫu sw của các hãng khác và của cả SS Gear đã thiết kế trc đó, hãng lớn mà dễ dãi
Đẹp
có samsung pay ko nhể :v
Thô, thấy gớm!
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dày quá. Nhìn như đeo cục thịt trên tay
"Tuy nhiên, Samsung Pay chỉ dùng công nghệ thanh toán NFC, không thấy nhắc đến MST - thanh toán bằng sóng từ. (Gear S3 tích hợp cả 2 - nếu không có MST thì chỉ quẹt được ở máy POS có NFC)."

@zyzy1908 kiểm tra kĩ giùm mình xem Galaxy Watch mới này có tích hợp MST ko nha. Mình cần chức năng này nhất mà ko có chắc bỏ luôn ý định mua em này. Cảm ơn Mod.
@bang3lang Cần lắm ad @cuhiep đánh giá chi tiết Galaxy Watch năm nay dùng chức năng SS Pay có MST như Gear S3 năm ngoái ko... chứ ở VN chỉ có NFC thì bất tiện quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019