Mở hộp LG G6 xách tay từ Hàn Quốc, giá 16,7 triệu đồng

Didu
10/3/2017 10:54Phản hồi: 323
323 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LÍ DO MÀ AI CŨNG BIẾT LÀ LÍ DO NÀO ĐẤY 😁
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
7 năm
cá nhân thấy nó rất xấu
Giao diện Android nhìn như hàng chợ, chuối ko tả được!
@QLNN Android ?
@QLNN Phải nói là LG thôi nhé, chú thấy Grace UX của SS chưa?? cá nhân thấy nó đẹp và tiện dụng hơn iphone đấy.
@vtb center Sense của HTC thích hơn 😁
@Duy Luân Định nói là Sense của HTC nhưng chưa có ý niệm dùng HTC bao giờ nên biết ít về nó nên không nói, chỉ nghe nói là nó cũng rất đẹp, nhưng dùng SS quen rồi không quen dùng mấy em khác.
vitunet
TÍCH CỰC
7 năm
LG không chịu thay background, background mặc định quá xấu khi đặt cạnh Iphone
langtudaik
TÍCH CỰC
7 năm
Đợi giá chính hãng xơ e nó 😁
CitaTo
TÍCH CỰC
7 năm
HY vọng bản VN có 2 sim 😔
cuccu1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này đẹp
hlacom
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy nhìn hơi dày!
dikhoa0511
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không đồng quan điểm với bạn mod về mặt lưng G6. Điểm ăn tiền nhất của nó là......phẳng lỳ, cụm cam và nút nguồn cảm biến vân tay, không thấy khen. Nhìn tổng thể mặt sau rất sexy. Có lẽ bây giờ cụm cam phải lồi 1 cục như Iphone mới là tiêu chuẩn vàng !!?
@dikhoa0511 ko nhé. mình chả thấy nó hấp dẫn ở điểm nào, quá rối. đây là màu đen các chi tiết được che đi hết chứ những màu sáng thì sẽ bộc lộ ra hết.
thaicuong65
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ra sớm để chém anh Samsung đây mà 😆)
Hiệp PT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thấy vẫn nên để nút tăng giảm âm lượng sau lưng như G2 G3 G4. Nghe nhạc để trong quần tăng giảm đến là thích 😁. Với lại cạnh bên liền lạc hơn, ko nổi lên phát nào. G2 mình vẫn dùng và ưng, nhất là viền siêu mỏng, cài CM vì ghét cái màu mè của giao diện LG. Lần này trở lại viền mỏng, hi vọng tiếp nối đc huyền thoại G2.
mitu_pham
TÍCH CỰC
7 năm
@Hiệp PT
Haizz, thế thì sẽ phải thu gọn khoang chứa pin lại, vì làm vậy tốn diện tích chiều dọc nhắm bác 😔((
tien dio
TÍCH CỰC
7 năm
" được trang bị 821 , một con chip rất là cũ của 2016 " . Theo mình nghĩ h nó vẫn là mạnh nhất chứ nhỉ . Còn 835 nó ở thì tương lai ^^
trangyeu1011
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hy vọng 2 tháng sau còn 6 củ là đẹp
mọi năm vẫn chê LG nhg năm nay LG làm g6 với cấu hình vừa đủ, kích thước tinh chỉnh tuyệt vời, thấy khá hào hứng với em nó, chỉ đợi SS ra mắt s8 xem như nào thôi, chắc chắn sẽ sút note 5 đi để xúc về 1 trong 2 em này 😁
à còn 1 điều nữa muốn chia sẻ, về camera kép trên LG, mọi ng chỉ nghĩ chn ống tele giúp ip chụp chân dung đẹp hơn, mà ko nghĩ đến yếu tố cộng đồng, khi mà thời đại này có quá nhiều vấn đề về giao tiếp cộng đồng, về chứng bệnh nghiện smartphone, tự kỷ ... thì cách trang bị ống góc rộng để chụp ảnh party, ảnh nhóm là khá ý nghĩa, khi ko thể ngăn ngta sử dụng smartphone thì hãy làm sao để dung hòa nó với tác hại mà nó gây ra, dù ít dù nhiều thì khi bạn cầm cái điện thoại có khả năng chụp toàn cảnh tốt như g5 g6, bạn sẽ muốn có thật nhiều ng chung vui với bạn trong bức ảnh đó, càng đồng thì dĩ nhiên càng vui, càng gắn kết hơn chứ ko phải là mỗi ng 1 góc ôm cái đt nữa 😃 Nói chung năm nay ủng hộ G6 thành công. Cố lên LG !!!
@AZwarrior Chụp chân dung một trong số tính năng camera thôi.... Lão Mod, Mid tinhte như camera sinh ra chụp chân dung ấy ( từ khi IP ra cái ra rả ra rả chân dung chân dung...). Riết nhàm vcc !
@AZwarrior Em cũng giống bác, hóng quá
@AZwarrior Một con note 5 bền bằng 3 lần con LG :D. Đẩy đi uổng lắm đấy.
Tối ôm nó ngủ nửa đêm quay qua nhìn hết hồn vì tưởng ai đang nhìn mình mất :V
Dag Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Èo, ba cái con lg, htc, oppo ra tầm 3-4 tháng giá chỉ còn nửa. Vòng đời sp ngắn ngủi so với apple
@Dag Nguyen cho ví dụ 1 con LG, HTC ra 3, 4 tháng giá còn 1 nửa?
thanhtri87
ĐẠI BÀNG
7 năm
@O.R.A.N.G.E nói mà ai nói chả được bạn ơi, thiểu năng nó thế, bỏ qua cho bạn ấy đi
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Mong G6 không còn các lỗi kiểu như đột tử, chết màn....
ducthinhvip
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ông Vnreview nói cầm con 5.7 inch như 5 inch, ông Genk nói cầm như con 5.2 inch, còn ông didu nhà mình nói cầm như con 5,5 inch. Mỗi ông một bầu trời trí tưởng tượng
mitu_pham
TÍCH CỰC
7 năm
@ducthinhvip
Thì có vde gì ko bạn? Mỗi ng đèm G6 ra so vs 1 mẫu máy khác nhau mà???
@ducthinhvip Chắc mỗi người so với 1 cái điện thoại nào khác. Vì ông chủ top này để chung với cái đt IP 5.5" mà bé hơn thì suy ra giống 5.2" thì đúng rồi.
@ducthinhvip thì do mỗi người một kiểu tham chiếu khác nhau, tựu chung lại để nói rằng g6 quá nhỏ so với những điện thoại màn hình quá nhỏ khác 😁
thanga
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sẽ đi vào tiềm thức thôi, không ấn tượng gì cả
@thanga có người mua là dc oy mệt mỏi dễ sợ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119