Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mở hộp LG G6 xách tay từ Hàn Quốc, giá 16,7 triệu đồng

Didu
10/3/2017 10:54Phản hồi: 323
323 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn nhầm rồi thực chất cái màn hình bo cong đó nó ko làm cho nội dung hiển thị mất đi chút nào, nó làm tăng vẻ đẹp của màn hình
connhimhoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tinhte nên cho những mod có trình độ viết và up bài... ông này như kiểu trồng rau rồi đi nhận xét điện thoại ấy
Đù... củ sạc 9V. Ai không biết mượn cắm phát xịt khói 😆
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@#JK Máy ko hỗ trợ sạc nhanh thì còn lâu mới vô 9V
@wayche Ý mình là máy bình thường chỉ hỗ trợ có 5V thôi. Cắm 9V vào thì xịt khói là đúng rồi. Cũng như bạn cắm TV điện 110V vào 220V vậy.
mitu_pham
TÍCH CỰC
7 năm
Ông mod này buồn cười thật, khi ông sdung máy thì ông dùng mặt trc hay mặt sau??? Hay ông chỉ lo ng đối diện đánh giá con máy của ông khi ông đang cầm trên tay? (Vì ngta ở đối diện nên chỉ nhìn thấy mặt lưng máy???) Ông đem ra so vs V20 và chốt 1 câu là mặt sau ko khác mấy, vậy tôi chỉ cho ông điểm khác biệt nhé, cụm cam đã đc LG làm mỏng xuống & ko còn lồi ra như đời V20, vậy đã tạo ra điểm khác biệt chưa? Theo ý kiến chủ quan của tôi mặt lưng đã đc LG quan tâm trau chuốt tỉ mỉ hơn, đẹp hơn đời V20 rất nhiều, từ việc cam ko còn lồi 1 cách thô thiển, đến việc sử dụng vật liệu mới , màu mới, bo cong cạnh hơn, máy eo thon hơn cả con ip7+ thô thiển :v.... chắc chắn sẽ đem lại trải nghiệm cầm nắm rất tuyệt vời!!!
Vẫn thấy ip sang hơn 69 lần. Dù sao cũng chúc mừng LG đã rất cố gắng.
Các bác cứ che mặt sau g6 xấu. Nó đâu đến nỗi vẫn cứ đẹp hơn mặt sau s8 rò rỉ 49 lần.
mitu_pham
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanglong0209
69-96 lần cho đẹp chứ =)))))
Gờ Six. Đọc lên nghe giống Gờ Sh**...kkk
Rất nhiều SeederSS, các bạn sợ bị chết đói hả.
Mình không hợp với LG lắm, ra đi em tivi 4k gần 25 củ....buồn
huynhanhpham
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phu Thanh 528 bền hay ko là do cách mình xài thôi bạn, hàng điện tử nói chung ko nói trước đc gì đâu, SS hay Sony cũng thế thôi
@Phu Thanh 528 bác xài bao lâu mà hỏng, đừng nói vừa hết bảo hành nha, theo dõi tinhte lâu mấy cmt kiểu này em nghe thấy nhiều vô kể 😁
@quang_ronaldo Anh đâu phải loại trẻ trâu nói sao thì nói, nếu em cần tới xác định anh cho số điện thoại địa chỉ... ok chứ
chipnailcute
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em là e kết cái hifi dac
Đẹp quá. Nhưng giá lg mau rớt quá. Đợi năm sau còn 8tr mua về sơ cua
Lý do khó nói đó là : Sợ ế bán không được nên bán sớm =))
kể từ khi xài lg G4, G5, V10 cho đến nay đg xài V20. mình đã trở thành 1 Fan của LG. lỗi đột tử mình ko bàn đến vì chưa bị. ngoài ra về âm thanh, chất lượng hiển thị tuyệt đẹp, xài mượt mà, 1 chiếc máy android đáng xài , bên cạnh iphone 7. 😃
xau
đọc nhiều cmt hài vcl, chưa cầm trên tay thì đừng vội phán nha 😃
jehovan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trong thế giới Android thì LG đáng xài nhất, ngon từ màn hình, phần cứng lẫn phần mềm. Ngon nhất là giá, cứ giảm đều 1 triệu/tháng. Mua càng về sau lại càng có lợi nên chả có thương hiệu nào có thể địch lại LG, kể cả hàng tào.
Chuẩn bị lực lượng is í quên i cuồng vào ném đá Ad đến chết vì tội dám chê linh vật của họ 😁
rang nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Runglathap008 Bác mod xong rồi. Dám ví von kiểu vậy thì chỉ có chết với mấy ông cuồng Táo. LG thì ít thấy ai dùng nhỉ. Chổ e chưa thấy 1 con LG nào cả, toàn ip, samsung, oppo và mấy hãng Tàu khác nữa. Mãng smarphone của LG chắc cũng k cầm cự được bao lâu nữa.
2 sim thì quất luôn. Khỏi phải lăn tăn
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy đẹp! Nhưng đợi 1 thời gian cho giá xuống đã và xem có lỗi gì ko 😁
Thằng này"gió chiều nào theo chiều đấy"mà!😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095