Mở hộp LG G6 xách tay từ Hàn Quốc, giá 16,7 triệu đồng

Didu
10/3/2017 10:54Phản hồi: 323
323 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt trước OK, còn lưng vô duyên quá.

Vài tháng nữa hàng NƯỚT tầm 8tr là đẹp !

ps: lý do tại sao 8tr thì phải hiểu con này xài chíp cặn rồi nhé 😃 đừng thấy nó lạ lạ mà oánh giá nó cao 😃
mr_hien_89tc
ĐẠI BÀNG
7 năm
hình như LG bỏ cổng hồng ngoại rồi hay sao ý sao không thấy ai nói về cổng hồng ngoại nhỉ 😁
Quá tuyệt, không biết có bán tại VN không hay lại im lặng như g5 làm mình chờ mãi. Dù sao mong e nó trâu bò một chút chứ dễ die như g2, 3, 4 thì buồn lắm!
Quá đẹp đợi chính hãng 2 sim hốt...nói ko với amoled
Chưa biết quá trình sử dụng thế nào, chứ em k thấy con này đẹp, từ thiết kế nhựa bóng mặt sau cho đến bo 4 góc của màn hình. Con này chưa thể bằng S7e đc, ip7 plus nhìn thô hơn vì viền dầy chứ kiểu dáng vẫn đẹp hơn con này.
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@Bảo An 1x vãi cả nhựa bóng , gorilla glass 5 đó , tìm hiểu trước khi chê để chê cho nó đúng chút
@wayche ừa, tớ nhầm, dù là kính gì đi nữa thì nhìn mặt sau cũng rất giống nhựa trong, có vẻ bạn thích thiết kế này?
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bao giờ ip có màn 2k, viền màn hình khôg dầy thì mới so sánh. Thánh cuồng
@TITAN61188 Nói thế người ta nói lại bao giờ bán được bằng nữa doanh số iP đi thì lại vỡ cmn mồm.
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gachiennuocmam Thấy hay so sánh mà mình chuyển sang ip gần năm chỉ thấy bực mình đau cả mắt. Ko tải ko lam dc gi
mrquan55
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dán da mỏng khắc tên mặt sau là ok rồi !!!!
Đẹp quá đi. Mặt trước 5,7" mà gọn gàng. Mê ly
tiachop911
TÍCH CỰC
7 năm
Cứ mở Video Tinh Tế lên nghe giọng anh này là next =.=
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
7 năm
G6 năm nay chất quá... LG vẫn luôn có cái đặc biệt của mình :x
cái iphone có đẹp cức gì đâu mấy thím khen mãi nhỉ, từ thời ip5 đến tận bâyh ip chả có chút sáng tạo nào cả. e chơi 6s mà chán vãi ra..

không phải vì hdh ios thì mọi ng chả mua ip đâu.

thử tưởng tượng, ip dùng hdh android và ss, lg sony,.. dùng ios thử xem. lúc đó ip bán cho ma;))
@khanhnguyen103 Thật ra lúc đó mọi người sẽ không biết IP là cái con cú gì nhé 😃
@khanhnguyen103 Cứ tưởng đi vì đời cho phép mà =)).
Hình vuông bộ tròn 4 góc định còn mệnh nhà thằng LG lần này apple nó kiện cho mày sập tiệm luôn con ak :v
bjo bán 6s inbox mình để mua cho thằng cu chơi game nha!Nó cứ đòi con 7plus của mình chơi hoài ko chịu chơi 6s plus của mẹ nó j cả!😆
bjo bán 6s inbox mình để mua cho thằng cu chơi game nha!Nó cứ đòi con 7plus của mình chơi hoài ko chịu chơi 6s plus của mẹ nó j cả!😆
@joeBanana
Vào khuấy bùn cho đục à. Vãi....
Thích thiết kế LG nhưng chất lượng thì xem lại . Đa số đều bị lỗi chết chóc --->chán
theone1638
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyen van tri một vài con mà gọi là đa số, đơn cử như g5, v20 có bị hả
phambaoanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyen van tri cũng bới lông tìm vết ghê đấy, g6 hoàn hảo quá nên ko có gì để chê nên moi lại chuyện cũ 😆)
ngocb2
TÍCH CỰC
7 năm
đem G6 in quả táo vào lưng, chạy ios vậy là bán chạy như điên ngay
mình ko thích LG mấy, chưa dùng thử nhưng hi vọng 1 ngày sẽ dùng thử 1 máy LG
Sao bạn cái j cũng biết vậy!Với bọn Antifan thì phải vậy thui!😆
chetnhacon
TÍCH CỰC
7 năm
Thui. Tự kỷ với v10 của mình
đánh giá về thiết kế : có vẻ thiết kế của LG vẫn không đột phá là mấy , thấy vỏ sau nhìn khá khó ưa . Được cái viền nhìn cũng khá được , màn hình cũng tạm , nch là vẫn không có gì đột phá , LG vẫn chưa trở lại được ;)
@tuandao2511 chất lượng hiển thị của màn, thì nhìn thực tế mới biết dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019