Mở hộp Nokia 3.1 Plus: camera kép, hoàn thiện tốt, giá 3,890,000đ

Kính Cận 0_0
15/11/2018 16:27Phản hồi: 53
Mở hộp Nokia 3.1 Plus: camera kép, hoàn thiện tốt, giá 3,890,000đ
Mở hộp Nokia 3.1 Plus_-2.jpg
Cầm trên tay chiếc Nokia 3.1 Plus mình rất háo hức muốn chia sẻ nhiều cảm xúc với anh em, nhưng nay bận giờ này mới online chia sẻ được thì có lẽ anh em đã ngủ, mình viết ngắn gọn cảm xúc sau khi sử dụng qua, chi tiết hơn thì anh em xem tạm video, nếu anh em quan tâm thì mình sẽ chụp thêm ít hình để cập nhật sau nhé 😁. Tuy ở phân khúc tầm trung cận giá rẻ, với giá bán là 3,890,000đ và sẽ mở bán độc quyền trên shopee từ 9h sáng ngày hôm nay 15.11. Bên cạnh đó trong khung giờ đặc biệt từ 9 - 13h anh em sẽ mua với giá chỉ còn 3,399,000đ mà thôi, cũng như hỗ trợ 40k phí vận chuyển và giao hàng trong vòng 4h với anh em ở HCM và HN. Anh em lưu ý là chương trình khuyến mãi sẽ diễn ra từ ngày 15 đến hết ngày 17/11 thôi nhé. Ngoài ra cũng như Nokia 5.1 Plus lên kệ trước đó, Nokia 3.1 Plus vẫn kèm nhiều ưu đãi khác như mua góp 0% và đặc biệt là thời gian bảo hành sản phẩm lên đến 18 tháng, thay vì 12 tháng như nhiều mẫu smartphone khác hiện nay.

* Điểm qua thông số kỹ thuật trên Nokia 3.1 Plus
  • Màn hình: 6", HD+, tỉ lệ màn hình 18:9
  • Màu sắc: xanh, xanh Baltic và trắng
  • Chất liệu: khung kim loại bên trong và phủ gốm bên ngoài giống như đàn anh Nokia 7 Plus cho cảm giác mềm mại, sử dụng thoải mái.
  • Hệ điều hành: Android Oreo, máy cũng nằm trong chương trình Android One - với chế độ hai năm cập nhật Android mới và ba năm cập nhật bảo mật hàng tháng, đương nhiên cũng sẽ sớm lên Android 9 Pie sắp tới.
  • Camera sau: camera kép 13MP và 5MP
  • Camera trước: 8MP
  • Vi xử lý: chip MediaTek Helio P22
  • RAM 3GB - Bộ nhớ trong 32GB, mở rộng qua thẻ nhớ MicroSD Hỗ trợ lên đến 400 GB
  • Pin: 3.500 mAh
Riêng anh em đánh giá thế nào về Nokia 3.1 Plus từ thiết kế, cấu hình...và với giá bán trên theo anh em có hợp lý. Cảm ơn anh em đã theo dõi! :D
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ưu điểm Pin khỏe,màn hình 18:9 không tai thỏ,camera kép,khung kim loại,android one
Nhược điểm:Chip yếu,Vẫn dùng cổng micro USB
Nói chung phù hợp với người lớn tuổi
@ivyivy Đúng vậy nhỉ? Hình như đang độc quyền trên shopee ý, m cũng thích cái thiết kế, nhìn sang chảnh lắm
ChiChiBaoLoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đông June Sài dòng này chắc ổn, Android One mượt cực, mấy đứa bạn m cũng dùng
haluhalu99
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ChiChiBaoLoc Giờ Android One đang hot và thịnh hành mà b, sài cũng khá ổn
holaamiga
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đông June vậy e hốt cho mẹ em sài dòng này cũng dc, bà cũng thích máy nào đẹp đẹp chút
Ác quá, mặt trước nhìn còn đẹp hơn nokia 8 của mình nhiều, thiết kế khá là ngon, nhìn chắc chắn, khung kim loại thì chắc ok rồi, chất lượng màu sắc, màn hình có vẻ cũng rất ổn...
Mình vẫn không thích tai thỏ, viền trên dưới như con nokia 7 plus hoặc con này nhìn vẫn thích hơn tai thỏ.
chupachup12
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vuducanh0909 May quá, e ko có nhìu xiền, giờ chờ dc kon đt ưng ý rồi
haluhalu99
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chupachup12 Chúc mừng bác nhé, thích thì nhích thôi này
latrencanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vuducanh0909 Thích thiết kế này thì hốt em nó quá hợp lý rồi
@anhdeptraisg dạ vẫn đang dùng a, e mới mua hồi đợt đầu tháng này nè a.
Đi theo thằng Sàm sùng, chế ra cái máy với màn hình tào lao đi kèm độ phân giải cục súc
holaamiga
ĐẠI BÀNG
5 năm
@killed Về đội với em, nên trc giờ sài cục gạch, dần ........ Smart phone của Nokia
@killed vậy đi theo ai để tốt bác?
@Đông June các bác ấy cứ tiền ít mà cứ thích đị...t chỗ thơm bác ạ
@Yan20142297 con sam nào thời gian cũng lag cả thôi
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
Thích No vì thiết kế, máy nhẹ mượt, giá tốt, cấu hình vừa đủ xài...
@Ntht006 em thì chir dám ôm máy tầm trung thôi
@ChiChiBaoLoc pin nó ổn tại chip hay do android one nhỉ?
@latrencanh hy vọng đứng top mà đừng như Sam ra a6, a6+, j6,j8,j4 ... toàn ghẻ lở
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@Nhân Nguyễn 166 Mình cũng vậy, nhưng nếu có điều kiện thì ôm em cao cấp nhất của No cho sướng.
Hehe...
Thực lòng là mình không thích nó - kìa dùng chip cotex.
@Sir Hong Nguyen Băng vệ sinh gì thế bác mà cotex
X51
TÍCH CỰC
5 năm
Pin Nokia 5.1 Plus được như em này thì phê quá 😁
@phuc.lb vậy giá cũng khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095