Mở hộp Sony Xperia S

cuhiep
5/3/2012 3:4Phản hồi: 1.513
1.513 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tho2non
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cố nhịn làm quả LUMINA900 cho nó đạt đỉnh sung sướng
zeromax
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế là em P và em U sẽ có giá thơm đây 😁
Vừa mua hôm t3, giờ muốn đổi XPS sang hàng của UK. Các thêm bao nhiêu Hả Văn
Nóng lòng đợi hàng XS UK lắm ùi nóng quá....
Đẹp quá.đẩy arc s đi để tậu con gà đẹp này

7777
quá chuẩn nhỉ. bác nào pro thì làm bài rì-wiu em XperiaS này với OneX nhỉ
Bác còn định so cả One X với XS thì không còn gì để nói rồi. Thảo nào. Hê hê....!So XS với S2 Ip4S và HTC sen XE đây này: http://m.techradar.com/news/phone-and-communications/mobile-phones/20-best-mobile-phones-in-the-world-today-645440
em đã nói rồi xs là vô đối trên đời này không có cái điên thoại nào qua được đt sony đâu,so về camera đt thì các hảng khác kêu sony bằng cụ,ai mà nói xs chụp xấu là bị chửi ngay nảo ngắn,ngu,nảo thiếu nếp nhăn,ko biết chụp,tốt nhất đugừ nói vì xs là vô đối mà
mới kết nối nè, TV samsung có anynet+ thì kết nối thoải mái nhé, dùng remote để lướt web lên mạng chơi FB đều dc

btw..... lấy tay ps3 chơi dc game của android lun. tuyệt =]
torung
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 cách đóng hộp mới. ủng hộ sony luôn có con đường riêng.
Con này nghe đồn cục sạc là mới và nhanh lắm phải ko ta? Cục sạc của mình khác cục sạc trong clip nhỉ? @@
các bạn góp ý dùm nên mua hàng ở đâu , cellfone bán 13tr2 phụ kiện đầy đủ nhưng k bh chính hãng ; mainguyên bán 13tr990 phụ kiện đầy đủ tặng kèm thêm MAI NGUYÊN tặng: 1 pin dự phòng đa năng MiLi Power Crystal trị giá 690.000đ hoặc 1 điện thoại Samsung E1050 trị giá 420.000đ. Tặng thêm 1 bình nước giữ nhiệt cao cấp trị giá 200.000đ. wtrong là bh chính hãng (2 bên k biết cho cục sạc loại nào 800 hay 850 )
Vậy thì mua bên Mai Nguyên đi bạn: quan trọng là bảo hành chính hãng và cục pin dự phòng rất hữu ích.
minhtri595
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài lâu dài thì chính hãng, xài chán thì bàn cứ rẻ mà tán
😁
Mua hàng chính hãng bảo hành cho yên tâm bác ạ, đợi đợt nào khuyến mãi nhiều là ta đi mua thôi. Hàng chính hãng sau này bán cũng đc giá hơn ;)

Sent from my Galaxy Nexus GT-I9250 using Tinh tế
Bác phán 1 câu nghe có cảm giác như cả thế giới này là của bác vậy,chán thật,
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn đẹp thật, sony luôn có phong cách riêng trong thiết kế
CADIC1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
;) Mỗi 2 cái tag NFC mà Cellphones Tăng giá lên 1 củ 😁 . Chờ chính hãng ra mua thôi :D
solar.
TÍCH CỰC
12 năm
Hàng châu âu bao giờ cũng đắt hơn châu á bác à

-- Sent from my Palm Pre3 using Forums
chính hãng ra rùi đó bác, 13t900, có hdmi + 2 tags lun. Mua bên Mai Nguyên còn tặng kèm 1 đống wà tặng lun kìa 😃
CADIC1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên trang Cellphones không thấy ghi là hàng châu âu 😁

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

Mình ở hà nội không đặt hàng được. chắc đợi chính hãng ra ở hà nội hoặc xách tay full kit giảm xuống đưới 12 củ rùi mua :D
solar.
TÍCH CỰC
12 năm
hôm nọ mình hỏi a Văn thì a Văn bảo là thứ 2 về hàng UK full kit mà bác 😃
bác cứ lên trang chử xem nó ghi là hàng gi, Bữa hôm trên topic cps a Văn cũng nói là hiện ko có hàng UK chỉ có hàng hoongkong nhưng vẫn có 2 tag NFC như hàng uk. Bạn ko tin có thể lục trên topic của cps
chân thành xl bạn có thể mình nhầm này mới check lại thì có 2 loại 1 loại là full kits 1 loai là hàng hoongkong... nhung ko biết full kits là hang của ai nhi?
solar.
TÍCH CỰC
12 năm
hàng Sing chứ ko phải HK bác ạ
appleshit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với bộ não "thông minh tuyệt đỉnh", anh ta đã phát biểu rất hùng hồn:

Sau đó là câu hỏi chất vấn:

Và trả lời....trớt quớt:

Nói bậy rồi bị ném gạch cứng mồm! ko trả lời trực tiếp vào vấn đề mà nói lan man vớ vẫn kiểu đánh trống lãng, phương pháp nguỵ biện này trong Logic học gọi là đánh tráo chủ đề nhưng lại được áp dụng 1 cách rất vụng về:rolleyes:
CADIC1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa qua trang của nhật cường thấy rao bao SONY S cũ giá 10.5 củ. Chả hiểu sao mới ra mà đã có hàng cũ nhỉ 😁

http://dienthoaididong.com.vn/sonyericsson/sony-xperia-s-lt26i-cu-c354d6757.html
Tìm..E=appleshit;15634973]Với bộ não "thông minh tuyệt đỉnh", anh ta đã phát biểu rất hùng hồn:Sau đó là câu hỏi chất vấn:Và trả lời....trớt quớt:Nói bậy rồi bị ném gạch cứng mồm! ko trả lời trực tiếp vào vấn đề mà nói lan man vớ vẫn kiểu đánh trống lãng, phương pháp nguỵ biện này trong Logic học gọi là đánh tráo chủ đề nhưng lại được áp dụng 1 cách rất vụng về:rolleyes:[/QUOTE]Liên danh sx SLCD với SS đã giải tán. Giờ Sony sx màn hình ở đâu thê bác....? Màn XS do ai sx. Bác trả lời thử xem. Tất nhiên lời lẽ tho tục chỉ xuất hiện ở kẻ đuối lý và vô học. Ngoài ra nội dung một số bài viết của tôi không phải chi ngắn như vậy. Vẫn giữ quan điểm vài fan cuồng chẳng có vị gì. Nếu bác là người tử tế tôi sẵn sàng cùng vài anh em trong diễn đàn đến một của hàng nào đó test máy mới. Để xem những kết luận của tôi về sp có độ chính xác thế nào. Vì cho đến nay ngoài những comment kiểu thiếu văn hóa thế này tôi chưa hề nhận được một phản bác mang tính thực tế nào khác. Ai thích cứ nem gạch mỏi tay hiển nhiên ngươi lf tỉnh không hề ngại người điên dù chúng có đôn lg đảo đến đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019