Mở màn hình không dùng nút power

nguyenvinhst
4/1/2011 9:59Phản hồi: 28
Mình đang dùng con Desire HD không biết có phần mền nào để mở màn hình mà không dùng nút power không? xin chỉ giáo
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mở màn hình hay là mở máy ! mở màn hình thì bấm nút gì mà nó chả mở màn hình . . .còn mở máy thì bắt buộc phải xài nút nguồn rồi . . .
Hehe, chắc bác trên chưa biết dòng HTC Desire HD dùng phím bấm cảm ứng nên để mở màn hình thì hiện giờ chỉ có cách dùng nút power thôi
TUM LUM
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn qua bên này xem mấy cái tui giới thiệu dùng được không
http://www.tinhte.vn/phan-mem-games-216/van-de-tat-mo-man-hinh-556121/
longttcd
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn dùng chương trình super manager nhé, update mới nhất nha,nó có chương trình bật máy lên để mình kéo mở khóa bằng cách lướt tay lên xuống cái cảm biến sáng của đt, dĩ nhiên là đt bạn cần có cảm biến sáng.thử ct đó nhé,nhiều cái còn hay lắm
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
mình thử cài rồi mà k thấy bạn hướng dẫn rõ hơn dc k
longttcd
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn cài xong vào phần launher cho nó hiện lên cái mũi tên ở ngoài desktop, rồi click vào mũi tên đó, có cái icon hình ngón tay, click vào đó coi số rồi chọn ok, rồi nó sẽ kêu bạn nhập sô, bạn nhập số nói hiện ban đầu rồi ok,khi cái icon sáng lên là ok.
Thử khóa màn hình rồi lấy tay quét lên xuống chỗ cảm biến sáng kế cái loa nghe 1 2 lần xem, lần đầu có thể do quét chưa quen nên ko nhạy
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
hix bác sài bt chứ em thì lúc dc lúc k 😔
thanhhai_al
ĐẠI BÀNG
13 năm
bị i như bạn mình dùng a88
plnghiepla
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chương trình này cho con N1 thì mình có thấy, trên các dòng máy khác thì chưa nghe nói nữa....!
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
hehe thế này thì tốt hơn cả ấn phím cứng 😁, phần mềm này đầy đủ wa cả task manager nhưng mỗi tội k có inorge nên em k thich lắm 😔 cài chỉ để mở máy ko dùng phim cứng 😆
Phần laucher ở đâu bạn ơi chỉ giúp mình với.
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
vừa đánh số active xong nó đứng máy làm hết hồn :| tắt mở màn hình 1 hồi mới bt lai ;))
w810i
CAO CẤP
13 năm
sao e chả thấy cái icon hình ngón tay đâu nhỉ?
TUM LUM
TÍCH CỰC
13 năm
Mở màn hình không dùng nút power tốt nhất và đơn giản nhất vẫn là no lock
Để ứng dụng trong app drawer , không cần đem ra ngoài , chừng nào muốn tắt thì vào tắt:happy:
tle79
TÍCH CỰC
13 năm
cái này mình k dùng nut j hết vuốt màn hình thui mà 😁
arcwin
CAO CẤP
13 năm
mình dùng no lock cho MS1 ấn vào nút camera có chế độ lấy net là đc.
có phần mềm mở màn hình trên mảket tên là no lock thì phải , nhấn cái là nó loại bỏ lock khỏi máy luôn ,
longttcd
ĐẠI BÀNG
13 năm
hihi bạn chưa nghiên cứu kĩ rồi, nó có cả phần bảo về phần mêm nữa đó, muốn chạy phần mềm nào thì phải nhập pass mới chạy đc, nghiên cứu thêm đi nha, gợi ý luôn vào phần setting rồi kéo xuống vào check vào app protector nhá. Còn muốn khóa phần mềm nào thì apk manager nhìn bên phải có cái khóa, khóa đóng thì nó đòi pass khi mở phần mềm, khóa mở thì không cần. Chưa nghiên cứ kĩ đã nói không cói rồi hihi

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

hihihi, bạn yên tâm mình lúc đầu nó cũng đứng nhưng sau này hết, chắc nó đang chạy service gì đó, mấy lần sau sẽ hết. các bạn nhớ quét tay lên xuống cách màn hình vài milimet nhá, ko chạm vào màn hình

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:19 AM ----------

dòng thứ 3 từ trên xuống, cuối cùng bạn nhé
Thanks ban longttcd nhiều
Minh cài super manager lên con HTC Arỉa chạy tuyệt vời, từ nay mở tắt màn hình không cần dùng nút power nguôn nữa , không sợ hư ....hihihihi...
Hix chú HD2 chạy sang Android em ko có j phải phàn nàn chỉ tiếc cai G-Trigger bên WM - lắc máy cái là khóa máy luôn. Sang đây cứ thấy thiếu thiếu sao ấy 😔. Ko bít bác nào bít cái phần mềm có chức năng shake detector như em miêu tả ko nhỉ?
nên applanet tìm lock2.0 bản full hoặc maket tìm lock 2.0 bản free. có thể dùng nút tăng giảm âm lượng để mở mh
Milestone 2.1 xài được lock2.0 ko vậy Bác Xuannhat?
bác thử dùng Lockbot pro đi, dùng nút volume mở nguồn đấy. mình đang dùng nè ok lắm. có chức năng lắc tay mở khóa màn hình hay lắm
Dark9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao con D2G của em k xài được nhỉ. Thấy cảm biết mà lướt qua lướt lại k thấy ý kiến j .... Ai chỉ mình tý nhỉ 😁
qtdb
ĐẠI BÀNG
13 năm
That ra thi dung Bettery indincator thi no da tich hop roi.
Search market nhe.
Mod thong cam, onl bang dt. Ths

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019