Mobiado ra mắt mẫu điện thoại Grand 350 Aston Martin

levuongthinh
6/9/2011 3:11Phản hồi: 96
Mobiado ra mắt mẫu điện thoại Grand 350 Aston Martin

[TAG]Mobiado[/TAG] và nhà sản xuất dòng xe siêu xang đến từ nước Anh [TAG]Aston Martin[/TAG] đã hợp tác với nhau để cho ra mắt mẫu điện thoại cao cấp dành cho giới thượng lưu có tên đầy đủ là Grand 350 Aston Martin. Tương tự như các sản phẩm khác của Mobiado, phần cấu hình và tính năng không phải là thứ khiến Grand 350 Aston Martin trở nên đặc biệt mà chính chất liệu chế tác mới đáng giá, vì phần lõi của mẫu máy cao cấp này chính là chiếc điện thoại E71 của [TAG]Nokia[/TAG].

Phần thân vỏ của Grand 350 Aston Martin được cắt bằng công nghệ CNC với chất liệu nhôm để làm vỏ máy bay. Mặt gương và nắp pin được làm từ đá saphire nguyên khối, chống trầy. Phím bấm là thép không gỉ với 3 kiểu ký tự: tiếng Anh, Ả Rập và hệ ký tự Cyrillic. Máy có 3 lựa chọn màu sắc là đen, đen satin và bạc. Hiện vẫn chưa có thông tin về thời điểm bán ra và mức giá dành cho Grand 350 Aston Martin.

96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

galamco
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn thích thế
......................

Sent from my iPhone using Tinh tế
Rất đẹp. Xứng đáng với dòng điện thoại "khoe của"! mình ko có tiền nên....hic!
huu_dat07
TÍCH CỰC
13 năm
máy đẹp quá, ước gì 1 lần đc rờ vào em ấy 😁
ra đảo bình an nhé.
hầm hố quá ^^!
nếu chỉ nhìn tổng thể hình dáng máy thì giống giống em X7 của Nokia :p
Lõi của nó là con E71 bạn à!Đương nhiên là nó giống E71 nhất rùi
anhkhoquen
ĐẠI BÀNG
13 năm
nó là E71 hichic, chế tác cho sang trọng mà nhìn đẹp thật
Có tiền cũng muốn xúc mấy con này, đẳng cấp mà ra đường cũng ít sợ bị giật hơn mấy bé ip, arc, gs 😃
mấy e đo thì bị giật, còn bạn cầm e này, cướp nó giết bạn rồi nó lấy chứ nó đếch thèm giật làm gì, trầy may, mất giá trị!
hhiepbi
TÍCH CỰC
13 năm
Mình chỉ sợ vứt ra đường nó lại tưởng hàng Trung Hoa thì....:banghead: có đến hơn 90% dân số không biết giá trị thật em nó đâu!
đẹp mê hồn! Mất bao nhiêu usd để đc câm e nó đi koe một ngày nhỉ?
Giời ơi, thích quá, phải chi có một cặp xe và điện thoại luôn. Giời ơi !
Thôi, đi mua vé số !:p
Ối giời ơi toàn sinh viên ăn mì gói sống qua bửa mà ước mơ cao sang =))
yoyo307
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn................
Love[Water]
ĐẠI BÀNG
13 năm
những người giàu nhất trên thế giới cũng đa phân` từ điều bạn nói mà ra đấy bạn ah` 😃
Đó là những Sinh Viên biết phấn đấu, còn ở đây toàn là sinh viên tập đú =)) Giàu ah... mơ đi 😁
XHIEUY
ĐẠI BÀNG
13 năm
với người trẻ tuổi thì con này không hấp dẫn bằng N9:banghead:
thực sự là mình chả thấy thích thú j với mấy dòng mobiado này, mặc dù nó đẹp thật, chắc có tiền cũg chả bao h nghĩ đến chuyện rước về :|
Nhìn con máy với chất liệu và bộ vỏ như vậy mà sao ko cải tiến cái nắp cao su đậy chân cắm USB với thẻ nhớ nhỉ? Ko hiểu với 1 con đt như thế này mà bị đứt cái cao su ấy thì vô duyên tới mức nào
aries8899
ĐẠI BÀNG
13 năm
siêu sang chứ sao lại siêu xang nhỉ? con này thì đỉnh cao rồi hehe, cầm cái thấy mình có giá hơn hẳn
maxivit
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn mê thật 😔
kimcy929
TÍCH CỰC
13 năm
tiền mới là quan trọng với chiếc điện thoại này, nhưng phỉa nói la đẹp
Chống chỉ định với đại gia tay to!
máy đẹp quá nhưng chỉ nhìn thôi...
nhìn sang trọng quá,đúng là hàng hiệu có khác
thông báo đã có khoảng 20 chiếc như vầy về đến VN (hàng tàu khựA) :banghead: