Mobifone chính thức có web trên Blackberry.com

sonlazio
10/6/2011 14:51Phản hồi: 208
208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chậm chạp quá hồi rim đang lên đỉnh thì không kịp ký hợp đồng
e nghĩ chắc là giá kô rẻ hơn thằng VT đc đâu, mà có rẻ hơn thì thằng VT nó cũng sẽ giảm giá vì đã có cạnh tranh không còn độc quyền nữa, thằng VT vẫn nổi tiếng là giá rẻ nhất mà
Mình đăng ký nhưng lại báo lỗi "An unknown error occurred" , chắc lẽ sai IMEI với PIN ....?

p/s : ai chà, tinhte có giao diện soạn văn bản mới 😃
satan_f5
TÍCH CỰC
13 năm
đuối như cây chuối, đắp chiếu chờ ngày Viettel giảm giá
ahxdtngh
TÍCH CỰC
13 năm
Thích quá mình đang dùng sim Mobi :x
yaen
ĐẠI BÀNG
13 năm
đợi chờ là hạnh phúc
unasyn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng hay, có thêm một nhà mạng nữa giá cả và support chắc sẽ tốt hơn
ksez2002
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đi sau các nước trong khu vực đến cả vài năm, thế mà lúc nào cũng vỗ ngực đi tắt đón đầu. Mk!
Lại sắp có nhà mạng nữa có BB nhưng nhà mạng VN bán BB đắt kinh mà gói cước đi theo cũng kiểu như trên trời người bình thường dùng sao thấu các gói cước đó của nhà mạng.
dtan
TÍCH CỰC
13 năm
Đang mong chờ đây mobi là mạng duy nhất chưa lỗi 3rd đấy nhé mong la cước sẽ rẻ hơn
hi vọng có 2 nhà cung cấp sẽ có giá cạnh tranh chứ để ông Viettel độc quyền thì giá chát quá.
nguyen2404
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không dùng mobi nhưng cũng đang mong tin này mãi vì khi viettel có thêm đối thủ cạnh tranh thì giá sẽ phải "mềm" hơn rùi. Hy vọng sẽ <200k thì tốt 😃
duongv3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vina cũng đang đàm phán để triển khai BIS nhé
jnq1234
TÍCH CỰC
13 năm
Để Chung đóng dấu cho các bạn tin VIETTEL sắp có BIS 150k nhé ....! hiiiiiiiiiii

Trang web trên chỉ là trang giả thôi, nếu đúng là cr ở VN thì trong mục Accept đã chuyển qua tiếng Việt rồi ....!

Các bạn thử vào Viettel.blackberry.net là biết mà ....!

Hi vọng BIS sẽ sử dụng được trên Android ... zị mới hay ....!
anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
tinh tế đổi giao diện đến chống cả mặt............

Solazio được gỡ gạo
tandng
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao cũng dc. thật giả ko quan tâm. miễn các bác ấy quan tâm tới BIS là dc. sắp có cái để xài. hihi
milan000
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mobi hy vọng rẻ chứ như gói của việt teo thì làm sao đú được
volume100
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay quá, mình đang dùng sim mobifone đây.....
rồi thì ai thích BB rồi cũng sẽ dc dùng BB ~..~
Mình cũng đang Mobifone, hi vọng sẽ đc thoả mãn BIS trên Bold với chi phí hợp lý.
thomastn
TÍCH CỰC
13 năm
tuần trước đi công tác bên INDO chứng kiến nhà nhà dùng BB, người người dùng BB thấy mà thèm... họi đồng nghiệp người INDO nó kêu giá điện thoại chỉ mắc hơn giá công bố của BB một chút... BIS thì chỉ có USD10/tháng...
theo quan sát của em thì có đến 80% người dùng di động xài BB... mà INDO có đến 250 triệu... BIS phát triển cho ngừoi ta nhắn tin, web, mail cũng phải... VN mình cũng có đến 80 triệu dân, Mobi tập trung làm cái BIS cỡ USD15/tháng thì thắng chắc....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019