Mobifone sắp được cấp phép thử nghiệm mạng 5G, bắt đầu nhập thiết bị từ quý II/2019

Trung Dt
18/4/2019 11:58Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mobifone làm ăn như sh*t. Bày chuyện kiếm ăn thôi. Cứ 3G mà full bandwidth được thì em thấy quá ngon rồi. Lên 4G, 5G có nhanh thêm đâu.
noMacLe
CAO CẤP
5 năm
Mobi trước tung tin dùng đồ Samsung cho mạng 5G, hôm kia ông bên VTC nói mới lắp Huawei. Cái đệch, 4G thì bị 2 ông kia bỏ xa quá không lo đầu tư nâng cấp cho kịp người ta, lại đú dùng đồ Tàu ;(
thanhbn172
ĐẠI BÀNG
5 năm
4g còn chưa phủ sóng hết mà đã đòi 5g. Đi tỉnh toàn tập tịt 2g
3g 4g còn như rùa thì 5 cái j
Brian Greene
ĐẠI BÀNG
5 năm
3G, 4G còn chưa xong nói vì đến 5G
vn_soft
CAO CẤP
5 năm
2g ở giữa Hn còn chập chờn Mobi
lenhuy24
ĐẠI BÀNG
5 năm
mobi 4g lo chưa xong mà bày đặt đu 5g
VanThang90
TÍCH CỰC
5 năm
chắc 4g được giảm giá như 3g
4g còn củ chuối mà đòi 5g. Hay chỉ
QC thôi nhỉ
Birdy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tưởng của nhà mạng nào. Chứ mobi phát biểu thì coi để cười cho vui.
Hi vọng 5G nhanh nữa để mấy bạn live nhanh ít giật đang gây cấn mà nó lag ức chế lắm, chắc mấy bác hỉu mà
royal058
ĐẠI BÀNG
5 năm
4G mà xài còn chậm thì lên 5G chắc cung thế thôi
Mình làm toà nhà ngay trung tâm Q1, mà sim viettel ko lên nổi 3 vạch sóng, mobi cũng thế, chỉ có vina là sóng ổn, xài được 3G, có lúc cũng rớt xuống Edge, nói chuyện 5G nghe xa xăm quá, ổn định sóng 4g dùm đi cụ, mua thiết bị về ăn % hay gì 😆))
thedell
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mobi đã triển khai eSIM chưa các bác nhỉ?
Milionaire
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy cccm cứ kêu 4G chưa xong lên 5G. Rõ ràng họ đang triển khai 3000 trạm BTS 4G thì kêu ngta lên 5G rồi giờ mới phát triển 4G. Lạy các thánh. Túm lại là mình vẫn thấy Mobifone ok nhất trong các nhà mạng.
Bravo1888
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Milionaire Chủ yếu là vùng phủ và chất lượng mạng ổn định, cái này mobi đã có chưa? 3k trạm ông tưởng ghê gớm lắm hả, không dưng người tiêu dùng lại quay lưng với mobi vô cớ đâu
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bravo1888 Họ bổ sung thêm thêm mà, hôm trước tui thấy báo để đo chất lượng 4G mobi là mạnh nhất, kế tiếp là vina. cuối cùng là viettel
Bravo1888
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Angle.Ghost Họ nói mây nói trăng sao hoả gì kệ họ, mình là người sử dụng, là người trả tiền cho họ. Chất lượng tệ hại thì chê, tốt thì khen. Mà mobi là không thể khen nổi, đang bị nó cầm tù khổ sai đây.
mobi vẫn chưa có esim, sida vãi
@Phantom_Knight Có rồi bác ơi, em từng dùng thử nghiệm rồi đây. mà với lại còn phải có máy mới dùng được nhé
mrdavid
ĐẠI BÀNG
5 năm
@camara Thiên Phú Dùng thử nghiệm, còn giờ muốn dùng luôn ra đâu bác ?
sắp được cấp phép thử nghiệm
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mobi chất lượng chăm sóc khách hàng của họ đã tốt, giờ nâng cấp thêm chất lượng dịch vụ thì quá ok rồi. tui cũng xài hơn 10 năm chưa thấy vấn đề gì
Chơi liên quân toàn bing 60 ko...Tính chuyển qua viettel 1 ngày k xa
Mấy bác đua nhau ghê quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019