Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

MobiFone tung gói cước 3G Video Data xem Youtube/FPTplay không giới hạn dung lượng

Phở Special
16/1/2016 11:31Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thank bác .giờ thì em đã hiểu
Gói MY thế kia mà các bác còn kêu đắt thì em cũng thấy chịu.
Hấp dẫn thật nhưng 1lần dùng mobi chậm quá nên lại ngại
Tháng trước mua cái sim 40k / 12g/tuần mà xem youtuby vẫn lag
Gói dịch vụ này đúng là đang hot nhất rùi đây, 2 gói YT1 và YT30 khi hạ băng thông thì tốc độ truy cập đạt 256 kbps nhé.
Gói cước này dùng để phục vụ riêng cho Youtube nên bác yên tâm không lag đâu bác nhé.
kanagata
ĐẠI BÀNG
8 năm
có bạn nào biết sao có thể xem video hd tren youtube bang 3g tren iphone đuoc không , toan xem 320 nên mờ tịt
Đây là gói hot của mobifone vào dịp cuối năm còn gì, hỗ trợ không giới hạn dung lượng và tốc độ khi xem Youtube từ 0 - 7h sáng nhé!
Đăng ký/ gia hạn gói Video Data để nhận mã dự thưởng, tham gia quay số trong khoảng thời gian từ 04/02/2016 đến ngày 03/05/2016 nhé các bác
gói MY có bao gồm cả MIU luôn rồi hả bác, sao e xem trên site mobi k có đề cập tới MIU, chỉ bảo xem thoải mái 2 cái kia thôi. mà cái này phát wifi qua laptop k xem đc @@
Dịch vụ đúng là hot mà, các bác đăng ký xài đi nha, mình đăng ký gói MY rùi, không giới hạn luôn, tha hồ xài youtube.
@daqua789 xài hết 2G có đc hạ bw như gói MIU k bác, hay k đc lên web khác nữa
kanagata
ĐẠI BÀNG
8 năm
@samsung galaxy trend plus Vẫn đđượ xài như gói MIU khác.
Đã thử đươc 15 ngày. Kết quả kiểm tra coi dc 35g youtube. 17g fpt. Và 450 mb bên ngoai. Phải nói gói này diêu tốt
Không bằng viettel
100k mà xem không giới hạn luôn..
Cứ tải ứng dụng youtube về mà xem phim, hài....
100k của viettel chỉ có xem youtube thôi, còn dùng ngoài gói tính phí bình thường, gói 130k của Mobifone còn có hẳn 2 Gb dùng ngoài gói tốc độ cao, hơn hẳn còn gì nữa.
Tưởng viettel thế nào.Cái tiền phát sinh ngoài gói còn khủng khiếp hơn nhiều.Hôm trước e bị 1 vố đau rồi.Giờ chả dám dùng 3g Viettel nữa.
có vẻ ổn :3, tháng sau quất
Dịch vụ này đang có khuyến mại Video Data - Youtube thả ga (4/2 - 3/5/2016) đấy .
bjo bác mới biết ah.E nhận được thông tin nên đăng ký luôn.Đăng ký gói combo My 130k được 130 mã dự thưởng đấy.Như thế này cơ hội trúng thưởng càng nhiều các bác ah
Đăng ký MY lần đầu tiên trong thời gian diễn ra CTKM sẽ được 130 Mã dự thưởng đó.
bạn cứ thực hiện thành công giao dịch có phát sinh cước X.000 đồng sẽ nhận X mã dự thưởng đấy nhé
NA_cosmetic
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nếu thuê bao hủy gói YT1/YT30/MY và tái đăng ký trong thời gian diễn ra chương trình khuyến mại, số mã dự thưởng tích lũy được trước khi hủy vẫn được hệ thống bảo lưu đấy các bác ah
Bác nào đủ điều kiện và có mã số dự thưởng có thể xem hoặc tra cứu mã dự thưởng trên trang web mobifone.vn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019