MobiFone tung gói cước 3G Video Data xem Youtube/FPTplay không giới hạn dung lượng

Phở Special
16/1/2016 11:31Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào trúng thưởng đang sử dụng gói YT1 tối thiểu phải có 03 lần phát sinh cước thành công mới được coi là trúng thưởng nhé.
Bác nào có mã số trúng thưởng nhà mạng họ sẽ gọi điện trực tiếp và gửi tin nhắn thông báo đấy.Nên các bác cứ yên tâm mà làm việc k lo mất giải đâu.Cứ đủ điều kiện của chương trình là ok.Mà nhớ đừng bỏ lỡ tin nhắn hoặc cuộc gọi từ tổng đài nhé
hết 2gb còn có 16kb/s các mẹ ạ :mad: lỡ đk rồi tháng sau e chả đk nữa
Em dùng gói combo xài vẫn mượt mà lắm bác ạ hay như thế nào chứ em xài có việc gì đâu.
@Mickey Mouses cho em hỏi "mượt" là như nào ạ? 16kb/s đây
Không cung cấp cú pháp gia hạn chủ động gói YT1, YT30 và MY giống như các gói data thông thường (GH gửi 999). Để gia hạn gói, KH soạn tin đăng ký gửi 999 (DK gui 999) (tương tự như đăng ký gói mới) các bác nhé.​
1 tháng mình xem phim trên YouTube Android đúng 4 lần ( 1 tuần ở lại trường học 2 buổi có 1 ngày ), đk D5 rẻ hơn 😁 :D
Cung cấp gói cước nay chủ yếu cho mấy bác cày youtube thui chứ tuần có 4 lần vào youtube thì D5 đúng là rẻ hơn rùi!
Gói này quá rẻ ấy chứ, không dufg thì thật phí, nhất là khoản được full tốc độ trong khoảng thời gian từ 0 - 7h sáng.
Gói D5 thì khi hết 1G tốc độ cao nhà mạng sẽ tính cước ngoài gói đấy bạn nhé.Thế nên khi sử dụng bạn nên lưu ý để tránh phát sinh cước ngoài ý muốn
Đăng ký Video data mà dùng nhiều thì đăng ký gói Combo còn dùng ít thì đăng ký YT1 thôi cũng được, còn lại chủ yếu để có gói và sử dụng trong khoảng thời gian từ 0h - 7h sáng được full tốc độ cao và free đấy!
Gói YT1 thì chỉ áp dụng đăng ký cung với các gói gói D5/ M10/ M25/ M50/ D10B hoặc M0 thôi nhé!
Em dùng nhiều em dùng combo cho rẻ thích cái xem không giới hạn dung lượng luôn.
NA_cosmetic
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhưng TB đang có gói D10A không được đăng ký gói YT1 đâu bạn nhé
đợt trước e dùng gói D10B thì lại không đăng ký được gói YT30.Đành phải hủy gói để đăng ký gói này xem youtube cho đã 😃 Nhà mạng làm thế là quá chuẩn.Dịch vụ đỡ bị chồng chéo lên nhau
Nhà mạng đưa ra các quy định cũng phải dựa trên thực tế cả, có nhiều cái cho đăng ký chung mà mất tác dụng hoặc không sử dụng được thì tốt nhất là không cho đăng ký chung.
Đăng ký gói cước thành công thì được truy cập từ 0h đến 7h sáng hoàn toàn free tốc độ cao và dung lượng nhé!
maxfire
ĐẠI BÀNG
8 năm
Từ hôm tải cái ứng dụng fpt play về dùng, xem phim cũng hay lắm các bác ạ, các bác cứ đăng ký gói MY rồi xem phim ở trên cả youtube và fpt play cho thích.
Đăng ký/ gia hạn gói Video Data để nhận mã dự thưởng, tham gia quay số trong khoảng thời gian từ 04/02/2016 đến ngày 03/05/2016 nhé các bác​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019