MobiFone tung gói cước 3G Video Data xem Youtube/FPTplay không giới hạn dung lượng

Phở Special
16/1/2016 11:31Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết các bác chọn gói nào chứ em thấy hài lòng gói D7 lắm, dùng tốt ngay cả khi hạ băng thông luôn ấy.
Các bá cho e hỏi nếu đăng ký gói 130k/tháng nhưng e k lắp vào đt mà e lắp vào bộ phát wifi bằng sim 3G cho laptop dùng thỳ dc k ?
@NguyenChuyen90 Mình đã thử rồi hiện nay thì được nhé bạn, nhưng đừng cho nhà mạng biết nó ngắt cái khoản nay thì mình hết coi. hehe
@tranbinh198074 vẬy thỳ ngon 😆
Mình chua
Mình chưa phát cho laptop nên chưa biết,nhưng phát cho dt và mtb khác thì vẫn được,từ sáng đến 12h khuya thì nó bop nghẹt băng thông,nhưng qua 12g đêm thì ổn,thức khuya thì k nổi còn đi làm nữa.bạn k nên sài gói này,bạn ráng thêm vài chục ngàn nữa lắp wifi cáp quang cho nó lành,tiện lợi hơn dùng phát wifi cho thiết bị khác
@jinko Mình biết cáp quang là ngon. Nhưng mình ở tập thể cty, bà giám đốc không cho kéo nét nên bất khả kháng phải dùng gói này.
@jinko Mình chỉ là đang thắc mắc thôi chứ cũng k phải là muốn dùng 😃
Tệ lắm bạn ơi,bạn không nên dùng gói này
Đọc bình luận thấy nhiều người khen lắm kìa 😁
@NguyenChuyen90 Đúng rồi, có người khen người chê. Riếng mình thì rất thích vì đang dùng gói 130K xem tivi thoải mái.
upload có bị trừ tiền không vậy các bác
hataolao89
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhà mình ngay cột sóng nên coi thoải mái. Nguyên kho phim trên google drive xem quá đã.
@phihavn Google drive là cái gì vậy bạn?
hataolao89
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tranbinh198074 Là dịch vụ đám mây của Google. Acc mình không giới hạn dung lượng nên dùng vps leeh phim về đó để xem online trên điện thoại mọi lúc nọi nơi.
là drive của google đó
.
Cảm ơn bạn, nhưng gói youtube này có cho phép xem cái đó mà không bóp băng thông không?
K biết mọi người có ai bị giống tôi k ?
Dạo này t xem toutube bằng gói MY thì có hiện tượng có ít video load với tốc độ cao, còn lại toàn video chạy cỡ 15kb/s thôi. Rất là khó chịu.
Mặc dù nhà gần cột sóng, sóng sánh ổn định hẳn hoi :3
Cách tính chu kỳ gói này từ lúc đăng ký hay tính đến hết tháng
Từ 11/6/2016: bổ sung cú pháp đăng ký gói cước của dịch vụ MobiClip: [tên gói] gửi 9022
  • Thực hiện trừ cước ngay khi KH đăng ký
  • Không áp dụng chính sách miễn phí khi đăng ký lần đầu tiên
  • Gia hạn gói: áp dụng chính sách trừ cước hiện tại của dịch vụ MobiCli
Gói này quá rẻ luôn đấy, mấy bác hay cày youtube đăng ký gói này thì khỏi nói, xem hoàn toàn free cả dung lượng và tốc độ trong thời gian từ 0h - 7h sáng nhé!
mình đã dùng thử gói MY roài truy cập youtube mượt lắm k bị giật như dùng gói MI​
Gói cước này hỗ trợ xem video từ 0h đến trước 7h sáng hoàn toàn free cả dùng lượng và tốc độ đấy!
MBF KV 5 triển khai chương trình tặng voucher CMSN dành cho KH trả sau cá nhân có ngày sinh nhật từ 1/6 đến hết 05/07/2016[FONT=arial, helvetica, sans-serif]:[/FONT]
- Quà tặng bằng voucher trị giá 100.000đ/ 200.000đ/ 300.000đ tùy theo đối tượng KH để mua các sản phẩm tại CH 72 Lạch Tray, HP.
D7 có 7k/24h mà có đến 1.2GB tha hồ mà xài còn gì, dùng hết cũng đâu có trừ tiền đâu!
Không biết các bác chọn gói nào chứ em thấy hài lòng gói D7 lắm, dùng tốt ngay cả khi hạ băng thông luôn ấy.​
NA_cosmetic
ĐẠI BÀNG
8 năm
thực ra chẳng phải ai lừa ai đâu bác. con cá mập nó cắn cáp biển hoặc như anh mark chặn facebook ý mà. Cả ngày hôm qua phát hờn vì không vào được faceboọk bằng các kiểu : máy tính, điện thoại......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019