MobiFone tung gói cước 3G Video Data xem Youtube/FPTplay không giới hạn dung lượng

Phở Special
16/1/2016 11:31Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gói dk my 999 còn đăng ký được không
Còn cái vụ download các thứ trên youtube free hết thì xài ntn v?
bạn vào trình duyệt cốc cốc nhé, bao tải maximum luôn.
nhưng trên máy tính nhé, còn trên đt thì mình chưa thử.
tks nha....^^
Mới đk xong,,,phát cho win10,,,, load HD vừa đủ 😃 ngon ngon 😁
Dang ki roi bo vo USB 3g sai cho laptop dc ko vay add
BOT LOC
CAO CẤP
7 năm
@khanhduy221984 Chắc không được. Nó biết nó chặn. Nghe nó ghi chả dành cho Laptop. Không biết nó quản lý kiểu gì.
@khanhduy221984 Dùng điện thoại phát wifi cho laptop thì được nha bác. Nó mà cắt thì em từ bỏ gói cước này luôn.
nhìn mobifone cho e chửi ké viettel 😆
E mới mua con sim +gói MY. Xài phê lòi dùng bộ router phát sóng 3g wifi. Xem fpt play box ko giật lag gi cả. Ngon cơm. Phát wifi or dây LAN qua fpt play box ko mất cước 2Gb. Ngon chất. Hehe thich hợp cho dưới quê xa xôi ko xài cáp dc.
@lequocsi2011 Xin cái combo router phát 3g. Dùng cho smart tivi android dc ko nhỉ
@trungnguyenhp Được nha bác, mình đang xài.
Em nói thật mạng mobi dùng kém lắm ạ..em ở hà nội mà gọi cho người khác là chập chờn..chả nghe gì được luôn đấy ạ..
Mong sao ad làm lại cho nó mạnh hơn
Mới phát hiện ra thêm gói youtube này cho xem video và nghe nhạc trên ứng dụng nhaccuatui max tốc độ luôn. Hay là đang bị lỗi.
darkwind152
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình dùng gói MY nhưng phát wifi cho ipad truy cập youtube coi cho đã mắt thì có dc free dung lượng youtube không hay vẫn bị trừ vào 2GB kia
@darkwind152 Hiện tại thì free, nhưng sau này thì không biết. Mình cũng đang dùng gói này.
darkwind152
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ý là không biết tự dùng cho đt thì free, nhưng khi phát thành wifi cho ipad truy cập vào nó có tính là free ko, trong kết nối như vậy có làm nhà mạng hiểu nhầm là mình đang dùng dung lượng 2GB tốc độ cao ko ấy
@darkwind152 Free hết bạn ạ, mình dùng điện thoại đăng ký xong phát wifi ra cho laptop, máy tính bảng, điện thoại khác và cả cho hộp android box đều ok hết. Mình dùng nó phát cho android TV box truyền lên màn hình tivi 32 inch xem vô tư . Lúc trước mỗi tháng dùng khoảng 70 GB dung lượng, nhưng sau này lười xem rồi.
ngocchuot
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ ban ngày nó giới hạn 15gb là 1 ngày hay cả tháng nhỉ?
@ngocchuot Bác nói gói nào, vì gói 130k là không có giới hạn. Gói 50k là 15GB/ tháng.
vicent3105
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng gói f500 xong ko cho đăng ký gói youtube 50k, cay
Đăng ký gói YT30 mà theo cú pháp ON YT30 gửi 9084 là được xem Youtube không giới hạn trong 30 ngày mà giá cước chỉ 50.000đ thôi.
@honghong1412 Gói tự động gia hạn, cần khởi động trước khi dùng nhé các bác
mình vẫn không hiểu là nhiều nhà mạng như vậy thì có bị nhiễu sóng không nữa
boys
ĐẠI BÀNG
7 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119