Mobifone tung ra gói 3G MIU Unlimited cước chỉ 60.000 đồng/tháng

cuLong
20/10/2011 14:55Phản hồi: 367
367 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hạ giá tý nữa thì đẹp
mình cần thanh lý 1 sim mobiQ đã đăng kí gói Card 3G của Mobifone (mobile internet ) trị giá 720k - 1G/1 tháng , mình mới dùng đc 1 tháng . Vì nhà có wifi nên mình không mấy khi dùng 3g nên muốn bán cho đỡ phí . Ai cần thì pm nick goodbye_mylov3_dh
heobu9999
TÍCH CỰC
13 năm
Máu có 3g giờ toàn 7.2mbps thế mà cung câp 1mbps là .sao, e không hỉu
Nói chung tóm lại 1 câu:
Bạn có quyền ko xài còn xài thì đừng ý kiến" =))
anhchay999
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá rẽ mà ko biết khi hạ xuống 32kbs thì sẽ thế nào...
khamvision
ĐẠI BÀNG
13 năm
32KB/s là tốc độ lý thuyết, còn tùy bạn có gần trạm phát ko? có khi lại ỳ ạch như thời dail-up 😁
huuphon989
ĐẠI BÀNG
13 năm
32 KB/s thì làm ăn gì!
mrlingling
ĐẠI BÀNG
13 năm
😆 nói chung là cái gì cũng có giá của nó !
256kbps nhưng vẫn dùng mạng 3g, ko phải như viettel cho sag edge nên tốc độ thực sát với tốc độ lý thuyết. Các bác cứ thử đi đã rồi hẵng kêu. Nhiều thím chưa biết nó thế naõ đa kêu lấy kêu để.
không ngại tốc độ thấp chỉ ngại là mạng không ổn định, đang chán mobifone quá trời, chuyên gia load nữa chừng là đứng. Tháng sau về lại với viettel!
CuHanhTay
ĐẠI BÀNG
13 năm
viettel sao ko có gói ko giới hạn rẻ hơn 120k nhỉ ? đối với SV thì đó là cả 1 vấn đề lớn rồi .... mình lại dùng mf190s nữa ... ko unlock được . đành ngậm ngùi vậy 😔( .... hix.hix .. Cả nhà ai xài mf190s thì lập cái toppic đi .... chứ con này lỗi thì nhiều mà ko unlock được ... hjx ... sai lầm khi mua Em nó ... vịt teo đúng là.....
Với tốc độ rùa bò này thì truy cập gì.
cuongga311
ĐẠI BÀNG
13 năm
oh. Ai cũng như bạn thì ai cần xài. Mạng ra cho mỗi bạn xài hay sao mà nói thế. Mình là SV mạng như thế là quá ổn rồi. Xài trên di động thì làm sao bằng DSL ở nhà dc. Đang chờ gói cho Viettel. Xài dt mất nhiều tiền mạng quá
peterh
CAO CẤP
13 năm
Fast connect có dùng cho điện thoại được không nhỉ
dùng đc
đổi cấu hình mạng đi thì vô tư
tuan_anh_ng
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác này quá mức nguy hiểm. Cho cái link nào nói viettel có gói unlimited cho mobile vậy.

---------- Post added at 08:11 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Gprs thì 10đ/10KB. 500MB= ... LOL vậy mà cũng nói được
cuongga311
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy bác gà toàn chém gió linh tinh gói cho sim 3G khác mà gói cho Mobile khác. Toán chém làm 1
Không hiểu ~~
htk48d
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa đăng kí và sử dụng hôm qua ngay tại HN (chứ ko phải ở kê ), cứ gọi là .... chậm....hơn rùa bò...hic. sorry các bác Mobi nhưng đó là sự thật.
Cùng bình thường thôi, nào giờ Viettel lẫn Mobi đã tung ra các gói 120k rồi mà, gói này rút gọn xuống mà các bác bàn cứ như mới, hãi thật.
Oy tốc độ đó chắc nhiều điện thoại bay xuống đất lắm 😆
supzzo
TÍCH CỰC
13 năm
Đúng là các bác chưa xài nên chém bừa và chém đại đại cho zui...E đăng kí cái gói này xài hơn nửa tháng nay rùi. Bình thường như cân đường hộp sữa thôi. Em dùng trên laptop à nha, lướt web tốc độ ko rù như các bác tưởng (em ở HCM). Xài rùi hãy chém nha các bác
xkhoax
TÍCH CỰC
13 năm
Chậm quá liệu có chịu được không đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019