Mod del giúp thank

lamtuanphuong
16/5/2012 8:5Phản hồi: 195
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào các bạn !

VINA rất cám ơn các bạn đã thông báo cho chúng tôi biết . Thật sự VINA đã biết những lỗi này từ trước rồi ,Chỉ là chưa fix mà thôi !
Vì có một số vấn đề ... chúng tôi chưa thể fix những lỗi này được ngay.
Ít nhất cũng phải 2 đến 3 tháng nữa.
Mong các bạn thông cảm !

Chúng tôi thật sự rất xin lỗi vì sự cố này !

ViNa Customer Support
a13061990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VINAcustomer
Toàn làm trò hề,rõ là vớ vẩn
@VINAcustomer ai viết bài này cả nhà chết hết bị tai nạn chết k kiệp ngáp
k nói thêm up topic cho ai muốn test
khoa125
TÍCH CỰC
12 năm
đúng là chủ topic làm trò hề, ko biết thần kinh có ổn định ko, ở ko làm chuyện bao đồng, close topic là vừa rồi
@khoa125 mạng lỗi tôi khiếu nại là quyền của tôi . Bác không có quyền gì kêu close topic hết

xin hãy câu nói này chuyển trả lại cho Chủ nhân ông này lamtuanphuong . A di Đà phật

up topic cho ai muốn test
levinhtin
ĐẠI BÀNG
12 năm
móa Vina 3G đúng là vô đối, toàn 1MB/s
thaytu
ĐẠI BÀNG
12 năm

VINAcustomer

Thành viên

Nam
Trang hồ sơ Tạo cuộc hội thoại FollowIgnore
Yesterday

2

Thích đã nhận:
0

Điểm thưởng:

1
VINAcustomer lần cuối xem:

Hôm qua lúc 23:50
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
thớt nhảm vl.
đây gọi là ko có đức là vô dụng
Em khinh ra mặt cmn luôn.
@m4jy3uj3x dùng free tiền của người khác gọi là có đức à . Bác này có đức quá . Cách free là của tôi tôi post góp ý vina fix là quyền tôi liên quan tới bác à? Tôi có nói là share cho bác dùng không ?
@Anti_Vit_Teo Lúc thì up lên cho các bạn test (đạo đức giả)
=> tôi up cho ai muốn test xem cách đó free được không? Không phải up cho các bác dùng quyền gì chửi đạo đức của tôi.
Bây giờ thì cố tình up cho vina fix (tâm địa độc đoán)
=> tôi không share tôi chỉ up cho các bác test tôi muốn nó fix hay không liên quan gì bác.bác nói tôi nghe xem? Pm inbox share hay mail để share như vậy là an toàn nhân viên vina không biết dùng 2 thứ đó à?
Cái xấu xa nhất của xã hội đều quy tụ trong con người lamtuanphuong
=> tôi có nói tôi là người tốt không? Tôi không dùng từ “thằng” như bác để nói một người cứ như dân gian hồ.Việc này tôi thua bác
m4jy3uj3x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamtuanphuong nhưng câm cái kiểu up lên cho mọi ng test nào nghe ngứa lắm.
kiểu này đang đợi vina nó cấp bằng khen cho đây. pulic cả tên họ sdt cho sĩ với đời
giacmoemdem
ĐẠI BÀNG
12 năm
@m4jy3uj3x đâu nói oan thế bác , chỉ muốn thành người nổi tiếng thôi mà.Hoặc kiếm 1 chức giữ xe cho vinaphone 😁
thaytu
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác bức xúc với người tn làm j,ko vào comment thì topic nó tự chìm thôi mà,để ng ta up top tự sướng 1 mình đi
Bác nào chửi tôi bác đó không biết viết chử “nhiều chuyện” như thế nào à? Cách free là của tôi tôi kêu vina fix là quyền tôi của tôi.Tôi bị thiệt hại là chuyện của tôi. Trong tiêu đề topic này tôi không hề nói share cho các bác dùng.các bác muốn test thì test khi thành công thấy tôi up topic sợ nhiều người biết nhiều người dùng sợ bị fix à ? Sợ bị fix thì tự nghi cách mà dùng riêng. Từ trước tới giờ cách free tôi toàn bán nhưng giờ thì không nha.
Có một người đả giúp tôi hiểu tại sao tôi phải làm như vậy ? Khi tôi free ai hỏi tôi điều gợi ý cách làm nhưng khi hắn ta tìm được lại để chử ký “phá giá” người đả nói có thể free với a ta.tôi hiểu kinh doanh người ta có quyền phá giá và tôi có quyền phá giá cho nó quay về 0đ.
Vina fix hay không tôi không quan tâm các bác cứ nghi tôi post lên cho vina fix đơn giãn thế hả ? Tôi đâu có khùng
giacmoemdem
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamtuanphuong đọc bên GMB thì không phải thế , người đó hình như không phải bác hướng dẫn hay gợi ý để tìm ra cách , người ta cũng buôn bán giống bác , người ta có quyền đưa giá thấp hơn, họ không có lương tâm " chặt chém " giống bác , nên họ ra cái giá rẻ hơn của bác .Nhưng chỉ vì cái chử phá giá đó của họ đã làm bác trở thành con người như vậy, AH, không mà phải gọi ra lộ ra là con ng như vậy chứ , bác mới là người ich kỷ, bác không bán đc giá cao thì bác đạp đổ chứ chẳng phải shared cho mọi người dùng. Cách của bác tất nhiên bác có quyền làm như thế nào không ai có quyền phán xét , kể cả bác gọi lên tổng đài kêu fix lại.Nhưng ở đây bác không làm thế , bác muốn thể hiện mình là người giỏi và biết nhiều cách free, đó là tính tự phụ của bác. Không nên bao giờ cũng cho mình giỏi, vì còn nhiều ng giỏi hơn mình, trên dd tinhte cũng vậy , có rất nhiều ng giỏi nhưng họ không thích bô bô như bác.Lần sau có thù hằn cá nhân mà bác muốn không ăn thì đạp đổ bác hãy tự mình giải quyết bằng cách gọi lên 19001091 mà khiếu nại dịch vụ , mà nói cho nhân viên tổng đài fix lại, đừng mang cái mác shared rồi tự đề cao mình rồi trong thâm tâm thì lại mong cho fix càng nhanh càng tốt. Bác shared lên chẳng qua là vì muốn mọi người thừa nhận bác giỏi thôi, bác chỉ muốn nghe " ôi ! lâm tuấn phương anh ấy tài quá , anh ấy là 1 hacker chuyên nghiệp " , tôi thấy bác thật có đầu óc tưởng tượng và khiếu hài hước .Đây là một số nhìn nhận của tôi về LTP, anh em thấy hay và có lý thì cho một tràng pháo tay đi ah .
@giacmoemdem người ta phá giá tôi tôi có quyền phá lại và cho nó về 0d 1 bên bị tổn thất o_O ai đạp tôi 1 phát tôi phải trả lại gấp 2 .quyền của tôi tôi đạp đổ hay k k liên quan bác topic này củng k liên quan bác tôi up cho ai muốn test k phải up cho ai đó dùng free.tôi k cần ai thừa nhận mình giỏi nếu muốn như vậy tôi đâu để tiêu đề topic như bây giờ.topic này chỉ đơn giản là khiếu nại mạng lỗi mong rằng vina ngày càng phát triển k nên để mạng lỗi như bây giờ tôi ss trả tiền để dùng dv tốt hơn
thaytu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamtuanphuong ôi ! lâm tuấn phương anh ấy tài quá , anh ấy là 1 hacker chuyên nghiệp
thaytu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng chỉ ở 1 chữ:"g a t o"
việc cá nhân nên từ trước giờ tôi không nói.Tôi không nói các bác cứ nghi tôi phá người khác.DD Là nơi chia sẻ tôi công nhận điều đó . DD Củng là nơi khiếu nại dịch vụ tôi lập topic khiếu nại không có gì sai hết muốn fix hay không là quyền của họ.ai muốn test thi test.tôi không giết người hay cướp của ai tôi xấu hay không tôi biết không phải qua những lời thù ghét nhau mà kết luận được.
Dịch Vụ cung cấp thông tin :

+ Địa chỉ đến tận nhà ( Số nhà , Tên đương ) của lamtuanphuong

+ Cung cấp đầy đủ hình ảnh lamtuanphuong

ai muốn chặt chém gì thì PM mình lấy info nhé
Đây là món quà vina dành cho các bạn mà. Ko tranh thủ mà dùng đi cứ nói nhjều !
zmazskg
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuyển sang ezcom => dịch vụ tạm thời gián đoạn
Bị fix rồi nhé mọi người 😆
giacmoemdem
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zmazskg nguyện vọng của chủ top mà bác 😃
thaytu
ĐẠI BÀNG
12 năm