[Modding] Monochrome hay RGB: Bạn thích style nào hơn?

minhtan276
28/11/2018 9:1Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đến cái ghế gaming mà tụi nó còn nhét RGB vào được mà, trend hot thiệt rồi, có thể qua 2019 vẫn ko thay đổi
CamelRider
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mầu mè vẫn là cái j đó không thể thay đổi được
cs nó cũng thế, nhiều khi muốn yên bình mà vẫn cứ ko xong
có lẽ thế nên cs nó mí thú vị chăng =))
9 người 10 ý biết chiều theo ai. Cụ nào thích gì thì chơi cái đó thôi, giá cả thì tùy túi tiền mà chơi, có bao nhiêu chơi bấy nhiêu làm sao mà các bố cứ phải đu theo mấy người có tiền làm gì cho mệt than ra.
Một màu chủ đạo và ốp nguyên cái màn hình làm side panel thì chọn như nào đây?
Có vẻ tinhte thích Mono hơn, thấy bên voz RGB áp đảo luôn haha
Mình cũng bên voz qua đây, có vẻ vozer thích màu mè hoa lá hẹ hơn, mình vẫn vote RGB nhe vì hiện tại các hãng tung sp mới toàn RGB ko thôi
Tại sao không để chiếc máy tính bình thường, muốn decor thì dán sticker lên là đủ rồi.
Be a cool boy
Không biết mấy bác thế nào chứ mình rất thích ánh sáng led nha, cơ mà cái kiểu bảy sắc cầu vồng của mấy hãng bây giờ thì không. Nhìn nó cứ nực cười sao ấy 😆
Chả hiểu đẹp chỗ nào? nhìn như cái bàn thờ ông địa

Không biết mấy chế thế nào chứ, mình rất thích ánh sáng led nha, cơ mà cái kiểu bảy sắc cầu vồng của mấy hãng bây giờ thì không. Nhìn nó cứ nực cười sao ấy
Nực cười ở chỗ nào vậy bạn, nó đang là xu thế nha bạn. Cập nhật trend chậm vãi lúa.
Mỗi người một cách nghĩ bác ơi, không lẽ cả thế giới này nó mê RGB thì đều pê đê hết à. Đúng xàm.
Quan trọng là các bạn thích gì thì chơi cái đó, nghe mấy ông cmt thấy mà mắc mệt. Truyền thái y :v.
Mình nghĩ gì là quyền của mình bạn có phiền hem hahaha.
Dẹp hết đi. Tui là tui chỉ thích màu đen Bat Man thụi :3. Màu đen huyền bí nha 😆
Thị trường đầy hàng trung quốc lại còn đẹp chả thua gì đồ hãng, tội gì các ông phải bỏ vài củ cho mấy sợi led quèn làm gì, haizzz.
Cho mình hỏi ngu RGB là gì vậy, trước giờ mình xài máy tính mà chả biết gì về RGB. Nó là mấy cái led chạy cầu vòng bảy màu hay gì ạ?
Em có một thắc mắc nhẹ là RGB đâu chỉ có chức năng Fusion không đâu, các bác thích màu gì thì chỉnh màu đó mắc chi chia ra vậy. Nào là RGB nào là Monochrome ?
PhuocthinhVz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Uhm nó là cái đèn ngủ bảy màu đó, đến cả thanh Ram bé tẹo nó còn làm RGB bữa nữa là. Bác lỗi thời vãi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019