Mời anh em chia sẻ ảnh chụp bằng HTC One

tuanlionsg
11/3/2014 23:10Phản hồi: 109
Mời anh em chia sẻ ảnh chụp bằng HTC One

Mời anh em dùng HTC One chia sẻ hình ảnh chụp từ HTC One. Anh em có quyền chỉnh sửa ảnh cho đẹp nhưng nhớ lưu ảnh gốc vì nếu chẳng may anh em trúng giải thì Ban Tổ Chức sẽ yêu cầu nộp ảnh gốc. Lần này có giải thưởng hấp dẫn là một chiếc HTC Desire 500 mình xin được từ HTC và một chiếc ba lô LowePro Compuday Photo 240 từ VIC. Tiêu chí của lần này là ảnh đẹp nhất do BTC chấm. Một giải may mắn khác là chiếc balo Lowepro Compuday Photo 250 sẽ giành cho anh em nào may mắn trong trò chơi xổ số. Link thi ảnh HTC One

Giải thưởng:
Thời gian:​
  • Không giới hạn thể loại ảnh và thời gian ảnh được chụp.
  • Thời gian dự thi từ khi có thông báo này đến 16 giờ 00 ngày 18/3/2014
Cách thức:
Giải Đặc biệt: BTC Camera chấm và chọn.​
    1. Gửi ảnh vào Album thi ảnh HTC One theo Link: Thi ảnh HTC One
    2. Title: Tên ảnh
    3. Description: không quá 200 chữ. (nếu không có tên và mô tả thì sẽ bị xoá hình)

• Giải MM: Giải mang tính vui vẻ. Dành cho tất cả mọi người, kể cả người không nộp ảnh.​
    • Ô "Viết cảm nhận" dưới cùng, bạn viết 1 và chỉ 1 nội dung bất kỳ, có một số gồm 3 chữ số, ví dụ: 108 , 809, 502 ...v.v...
    • Share công khai lên FB Album này.
    • Ngày 18/3/2014, dựa vào kết quả xổ số giải ĐB Tp.HCM hoặc giải gần Tp.HCM nhất nếu hôm đó không có XS HCM. Nếu 3 số cuối của giải ĐB trùng với 3 số trong nội dung bạn "comment" đầu tiên, bạn sẽ nhận được chiếc HTC Desire 300. Trường hợp 3 số giải ĐB không có ai trúng thì chúng ta sẽ tiếp tục so với giải nhất...
    20/3/2014 Công bố và trao giải.
Hình ảnh giải thưởng:

HTC_Desire_500.jpg Lowepro_CompuDay_Photo_250_backpack_Black4.jpg

Lưu ý:
Bạn cần phải là Thành viên chính thức (nick đủ 30 ngày và có ít nhất 05 bài viết) để tham gia gửi ảnh lên Gallery.
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Tinhte.vn - Thông báo
You do not have permission to create album."

Là bị sao nhỉ :s
@khongaicavip Hệ thống kích hoạt với member đăng ký từ 30 ngày và có ít nhất 5 bài viết bạn ơi!
yadiatnab
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chỉ dành cho ace HTC one, khác được không ad?
@yadiatnab dành cho one thôi bác 😃 chứ máy khác nữa thì sẽ ko công bằng đâu, máy cơ chụp sẽ khác đt chứ
@yadiatnab Không có ảnh HTC One tham gia thi ảnh thì comment dự giải Desire 300 nhé bạn!
@yadiatnab Phải chịu thôi bác à, cái tên cuộc thi đã nói rõ quy định rồi, giống như vừa rồi thi chụp ảnh của S4, mấy anh em dùng HTC One tuy cũng máu nhưng cũng đâu có được quyền tham gia.
vừa mới format máy 😔
@nhox.kute102 Ôi, thiệt là tiếc! Sao không copy ảnh ra trước khi reset bạn ơi!
@tuan_lionsg làm sao để biết có phải là hình One chụp ko ạ? Với lại đáng ra hình ảnh không được chỉnh sửa thì mới công bằng ạ
copbay999
ĐẠI BÀNG
10 năm
ước gì có tiền là đi mua HTC One ngay 😔
Nhờ AD upload vào Album với, em làm bị mắng You do not have permission to create album." ạ, mặc dù em tham gia từ 15/1/2014
@TrungDoanQ @dihuta ơi!
@tuan_lionsg Còn thiếu 5 bài viết nữa mới đủ điều kiện lên Thành viên đó anh.
Đống này nữa AD nhé. Thks
Anh em up hình vào album thôi, tạo album làm chi?
@cuhiep Em vào Thêm Ảnh thì bị You do not have permission to create album bác @cuhiep ơi
chờ xem ảnh đẹp nào
chờ xem ảnh đẹp nào
chia tay e nó rồi
nokishock
TÍCH CỰC
10 năm
Cái ba lô kèm theo cái máy chụp hình DSRL, laptop, ổ cứng di động ngon quá, chắc là giải đặc biệt rồi 😃 Còn con đt Hoang Tưởng chắc là giải may mắn 😁
mrtabino
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tiện thể các bác cho hỏi làm thế nào chữa ám tím cho HTC J One???
@mrtabino thay cam thôi bác,cách duy nhất
Toàn giải thưởng hot.... Anh em chụp bằng HTC One ngon ngon đem hìn đi thi đi..
@cuhiep Mở rộng ra HTC thì đẹp quá. Em dùng 8X cũng muốn bon chen :p
Dogmatix
TÍCH CỰC
10 năm
Mình có nên ham hố không??
Phải chạy ra cửa hàng mua con ONE gấp
Xét về máy thì đúng thể loại đang dùng nhưng xét kỹ năng thì biết thân biết phận mình không giỏi tay nghề nên chẳng dám bon chen, chờ xem hình mọi người chụp vậy ;).
Lại ngồi hóng ảnh các bác để học tập nèo 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019