Mời anh em chia sẻ kinh nghiệm săn giảm giá Black Friday từ Amazon, eBay, Lazada, Tiki, Shopee...

Duy Luân
13/11/2017 4:54Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iCloudz
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua kênh nào phí ship rẻ rẻ vậy mấy bác
@iCloudz Bác thử trang này đi, shop mình hay mua, quen anh chủ đang ở Mỹ, nên mua hàng ko sợ lầm www.facebook.com/tronumshop
Anhpt2020
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chết tiền ship
Ta thấy tốn tiền quá nên đã ngưng sau khi kết thúc đợt mua sắm trước mùa đông năm nay...
Ps: 😁
Mod cho hỏi cái vụ "thích" comment của 1 thành viên. 1 số "thích" được, 1 số cần phải đăng nhập. Trong khi đó đã đăng nhập rồi. Có gì đó sai sai à.
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
E có kn là hay sang dịp cuối tháng 11 và tháng 13 về để mua đồ giảm giá ợ
Ipad pro 10.5 bản 256gb wifi đang giảm còn 649$ thì phải. Giá về VN bao nhiêu các bác ơi
@vodanhdaisu thêm $80 tiền thuế chưa có tiền công đó hehe
saclo85
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào hay mua giới thiệu giúp dịch vụ nào ok cho anh em tham khảo. Chứ thấy giá phí ship cao quá. Gần bằng mua ở VN rồi. Thanks cả nhà
@saclo85 Chính xác gần bằng giá VN hoặc hơn, còn không được bảo hành gì cả.
Mình chỉ thích đấu giá trên ebay nhiều món thắng rẻ khủng, nhưng cũng có nhiều may rủi
cayowl
TÍCH CỰC
6 năm
Vừa rồi lzd vn bán J7 prime 4tr390 mà vẫn cho nhập mã nữa. Mình mua một cái cho ng nhà giá 3tr9. Thấy sp đó giá rẻ thật sự. K bị nâng lên rồi giảm. Để xem 12.12 có đồ gì ngon. Mình chỉ canh lzd mua luôn tại VN cho nhanh.
@cayowl Và mình cũng đã khiêng được 1,em màu xanh. Nhận hàng ok
@my2kforever Bữa cũng mua cái loa harman kadon mà tới nay m chưa thấy giao, hơi bị lâu. 😃
@cayowl Kinh nghiệm cá nhân là mua điện thoại chính hãng và Tivi chính hãng trên Lazada khá rẻ so với giá thị trường và yên tâm về khoản hàng hóa!
_ Hức, giờ không mua gì cả kể cả khuyến mại gì đi nữa, quyết tâm gom lúa làm em Thinkpad X1C gen 6 có 8th gen CPU vào năm sau 😁
BF ở việt nam hàng tồn kho, nâng giá rồi sale, còn BF bên mẽo là hàng mới nó cũng sale.
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
6 năm
Muốn mua từ eBay và amazon nhưng thấy nhập về phí vận chuyển giá đắt quá.
OXXXO
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bên đó Sale thì order về VN mấy ông ship nâng phí lên bằng bình thường với lý do nhiều khách đặt mua.
Thoy để ngày thường mua khỏi mắc công canh giá rồi tức.
qka9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy bên sendo.vn co bán xe máy giá rẻ theo giờ có bác nào thử mua chưa cho em ý kiến nha!
cuteont
TÍCH CỰC
6 năm
Mua 1 loa Harman Kardon 3 của Lazada đợt 11.11 vừa rồi giờ tự nhiên huỷ không giao nè. Giảm giá rồi không chịu giao, chính là Lazada bán chứ không phải đối tác.
@cuteont Mình cũng đang có 3 món mua đợt 11.11 đến giờ vẫn chưa giao.
@my2kforever Mình 2 món, chưa thấy về.
duyat
TÍCH CỰC
6 năm
@cuteont Đây nữa, đặt 6 món, mới nhận dc 1, pin dự phòng 10400 anker
@cuteont Hàng nhiều nên giao chậm, vừa rồi họ giao cả ngày chủ nhật đó, nào nào bị huỷ thì support hoặc email nó đề nghị giải thích lý do
@cuteont Ủa. Sao bị hủy zây b. M cũng đặt mua cái loa giống b, hoang mang quá ta. Bữa có c nào gọi qua nói trong tuần này nhận được, tới bữa nay thứ 5 rồi vẫn im ru.
Mình ở bên này. Các trang online thì cứ tới gần ngày thì xem cái ads xem có j rồi canh giờ mua thôi. Mark mấy thứ mình muốn.
Còn thường mấy năm trước ở BestBuy bán tivi 49 inch 1080 toshiba 179$. Đi sắp hàng từ sáng cực sớm. 6h tối mới mua mà chi có khoảng 20 cái thôi. Năm nay có tivi panasonic 49 inch 4k. Mà chắc ko đi. Nhà mỗi phòng đều mỗi tivi bự chà bá, mà xaid thưc chất chỉ có 2 cái. Haha.
Năm nay nên mua gì nhỉ??
Mà ngày nào vậy anh em ?
@computerlenguyen 24/11 là 6 black còn cyber là t2 tuần tiếp theo
Giá mua trên Amazon + ship --->VN tính ra bằng hoặc cao hơn nhiều bạn ạ
Giá mua trên Ebay tuỳ seller do đó ta có thể chọn thằng nào giá tốt nhất thì mua trong cùng 1 mặt hàng.
- Nói chung mua hàng điện tử như điện thoại, laptop, lcd, dàn âm thanh.....sẽ cao hơn mua ở vn
- Trừ trường hợp ngoại lệ hàng độc, hiếm, vn không có hoặc tìm không ra, thì chấp nhận giá
Xperios
TÍCH CỰC
6 năm
Vietnamese Black Friday: Ngày Lừa Đảo Lớn Nhất Trong Năm
nam_luna
TÍCH CỰC
6 năm
Black Friday hay Ngày hội mua sắm online ở VN toàn bịp thôi. điển hình như thằng Lazada nâng giá lên rồi giảm giá như đúng rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019