Mời anh em tải về iOS 11 ngay

Duy Luân
5/6/2017 22:48Phản hồi: 989
989 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tonkenn
ĐẠI BÀNG
7 năm
dang trong game ma thoat ra ngoai vuot control center hay vuot thanh thong bao xuong deu ko dc phai lock may mo lai moi co the thao tac dc
duyphuongth
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lỗi một đống
Tonkenn
ĐẠI BÀNG
7 năm
pin tuột như tuột quần con gái, lỗi thì một đống , lót dép ngồi hống bảng vá lỗi của apple
May quá e chưa lên 😃 chắc để 10.3.3 qua
mình tải bản chính thức. lên bằng cách qua itune. nhưng bị báo lỗi ( 14 ). xin chỉ giúp. giờ iphone 6 của mình chỉ hiền dây cắm thôi không lên dc
@Vương Côn B update itunes lên bản mới nhất nhé. Lỗi này là do itunes bản cũ ko hỗ trợ ios11. Kinh nghiệm 1 đêm loay hoay😆
Mình đã update lên ios 11 nhưng khí vào chơi liên quân mobile lâu lâu lại xuất hiện lỗi này. Có ai biết bị làm dao chỉ mình với mình xài 6 plus. Thank mọi nguoi
Dùng ip7 plus lên ios 11 m thấy cũng ok k vấn đề nhé mọi người 😃 ( hay số hên ) , bị 1 lỗi nhỏ là blut với wifi tắt thì ngoài thì k tắt hẳn, fai vô trong cài đặt mới tắt hết dc ....
@Đồ...Tể sao của mình thấy pin rớt nhanh hơn.mua dc 6 tháng rồi
@Đồ...Tể Thấy nhiều ng cũng nói thế, mình thấy bt,đợi up bản mới thôi 😃... Mà mình đang tímh đổi sang notê 8 k biết dc ko.?
@Danh Việt K dc nữa thì về lại bản 10.3.3 thôi, đợi bả hoàn chỉnh 11.1 😁
haismit
ĐẠI BÀNG
7 năm
Iphon lên ios11 ko nhắn tin đc.giờ làm sao
Đêm nay Applr sẽ ra bản IOS 11.1 Beta 1 vá các lỗi hao pin, lag, và cải tiến về hiệu năng nhé các bạn
@haile2701 Quay phim thì mình k dùng mấy ... chỉ nghịch thôi , lấy 256 lại thêm mấy củ nữa :D
@Canhhoabatdiet Đợt này ip X chát quá , đang dùng 7plus 128 , mà kết quá lại đổi sang 😁
@Canhhoabatdiet Có tiền ra là múc cái cảm giác đầu tiên sở hửu ra đường nhiều người nhìn. Tiền hạn hẹp thì đợi thời gian xem thị trường phản hồi và có hàng chính hãng nó sẽ giảm xuống lúc đó xúc ko muộn.
@Canhhoabatdiet 😁 mình đặt hàng quốc tế mà , chỉ là k biết lên lấy 64gb hay 256 vì nhu cầu bộ nhớ k cao 😃
File config bị lỗi đường link rồi, check lại đi ad
sususocnau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nội dung
pumkipanda
ĐẠI BÀNG
7 năm
IOS10 thì khi xem video trong ứng dụng Video (chép film, clip bằng iTunes) thì nó tự xoay màn hình ngang (dù đã khóa xoay màn hình), còn lên iOS11 nó cứ ở dạng ngang nên nhỏ xíu, phải mở khóa xoay màn hình rồi xem như những video trên web, khó chịu quá.
ok_never
TÍCH CỰC
6 năm
Ồ. Ra là năm ngoái cũng khoảng này ra mắt 11 beta, mà có vẻ 12 beta ít lỗi và ít lag hơn hẳn 11 nhỉ
vienanh288
TÍCH CỰC
6 năm
@ok_never Đợi vài ngày nữa thôi thì kêu oai oái
Đang tải rùi thank ad

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119