Mời anh em xem trailer mới nhất của Toy Story 4, dự kiến ra rạp tháng 6 năm nay

MinhTriND
20/3/2019 2:55Phản hồi: 21
Mời anh em xem trailer mới nhất của Toy Story 4, dự kiến ra rạp tháng 6 năm nay
“Chàng cao bồi Woody lúc nào cũng tự tin về vai trò của mình trong thế giới và mối ưu tiên hàng đầu của anh là chăm sóc bọn trẻ, cụ thể ở đây là Andy hay Bonnie. Tuy nhiên khi Bonnie bổ sung thêm món đồ chơi mới là Forky, một chuyến hành trình dài bên cạnh những người bạn cũ và mới lại bắt đầu, qua đó cho Woody thấy được thế giới thật sự rộng lớn đối với một món đồ chơi tới mức nào”, theo tiết lộ của Pixar về cốt truyện của bộ phim hồi đầu năm nay.

Và trong trailer mới nhất, chúng ta đã nhìn thấy sự xuất hiện của Forky - chiếc nĩa với hình dáng ngộ nghĩnh. Vấn đề bắt đầu xuất hiện khi anh chàng nĩa này tỏ ra không hài lòng với cuộc sống nhàm chán của một món đồ chơi và quyết định ra đi để đi tìm sự tự do cho bản thân. Woody trong hành trình đi tìm Forky đã gặp được Bo Peep, cô bạn gái của anh cũng như vô số những người bạn mới. Toy Story 4 dự kiến khởi chiếu mùa Hè 2019, ngày 21/6.

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rongdien2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồ chơi gì mà sau gần 25 năm vẫn như mới 😃
Linlinchin
TÍCH CỰC
5 năm
@rongdien2 Không chỉ là đồ chơi, đó là tinh hoa của một công nghệ...😃)
@rongdien2 Đây nè IMG_5236.JPG
Lúc nhỏ , lần đầu xem phần 1 . Cực kỳ ấn tượng với độ hoạ của phim . Cái thời còn chưa được đụng tới pc mà người ta đã làm đc một bộ phim đẹp như vậy .
quangduynz
ĐẠI BÀNG
5 năm
@baohen1510 Giờ nhìn thấy nhạt.
Hoang Min
TÍCH CỰC
5 năm
Bộ này end ở phần 3 là đẹp rồi.
@Hoang Min Đúng rồi bác P3 là hay nhất seri và kết cũng đẹp rồi, h bươi lên tạo rắc rối ra phần tiếp theo thấy hơi khiên cưỡng. Tượng đài pixar e đánh giá cao là Up sau này chưa có phim nào qua dc, nhảm nhí nhất là năm công chúa tóc xù vậy cũng dc oscar ( vì trò nữ quyền?)
@boyngo1988 Ra Công chúa tóc xù của Pixar à, hồi đó chiếu trên tivi suốt mà mình không thèm xem, nếu biết của hãng này chắc cũng xem hết rồi.
@KeniVinh bộ phim dở nhất mờ nhạt nhất của pixar luôn, năm đó nó giựt oscar từ tay của raph đập phá vì tôn cao nữ quyền, sợ phim kia gieo ý tưởng kẻ xấu vào trẻ em hay sao ... sau đó vài năm phim rối KUBO ko dc bất cứ cái giải nào, cảm giác quan ngại hết sức sâu sắc vs Oscar nên mình ko theo dõi nó nữa.
Hieu123z
TÍCH CỰC
5 năm
@boyngo1988 phim Wall-e và Rattatoulie hay mà bạn 😆. Pixar ngày xưa hơi bị hay 😃). Nhưng Kubo of 2 string gì gì đó ko đoạt giải là 1 sai lầm 😔
@Hieu123z 2 phim đó mình thấy rất hay nhưng up thì lại thấy nó có j đó sâu lắng hơn cả, up vs wall E là 2 phim oscar cực xứng đáng cả về nghệ thuật lẫn nội dung, lúc mình coi kubo cứ nghĩ năm đó là hoạt hình hay nhất hoặc tệ nhất là phim kỹ xảo hay nhất mà ai ngờ trắng tay luôn, zootopia đồng ý hay nhưng ko xứng bằng ... mới thấy thế lực nhà chuột ghê gớm.
hồi nhỏ mê lắm giờ thấy sàm sàm sao ấy... 😆
KyleGuy
TÍCH CỰC
5 năm
Sao ko thấy đăng trailer frozen 2 nhỉ. Hóng frozen hơn là toy story. Toy story ra nhiều quá rồi
Ngon cơm
Ip man 4 với Toy Story 4 là 2 cái phim ko cần thiết để làm phần tiếp theo vì phần 3 của cả 2 phim đã quá trọn vẹn
Phim có nhiều phần nhất của Pi xà 😃
tucammoi
TÍCH CỰC
5 năm
đồ chơi xưa rồi.
Kết ở 3 là đẹp rồi, nhưng ko sao mình vẫn dằn chân suất sớm nhất vì đó là một phần tuổi thơ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019