Mời bình chọn vali công nghệ, trúng vali Ricardo

TDNC
20/9/2017 2:25Phản hồi: 473
Mời bình chọn vali công nghệ, trúng vali Ricardo
==========
KẾT QUẢ GAME
Đầu tiên, mình xin lỗi các bạn vì đã công bố trễ. Tinh Tế vừa có sự thay đổi về nhân sự. Anh @Kính Cận 0_0, người chuyên quay số và công bố giải thưởng trên Tinh Tế sẽ không còn làm việc ở Tinh Tế nữa nên mình sẽ tiếp tục phần công việc của anh ấy. Kết quả cuộc thi như sau:
  • Giải nhất: Vali Roncato Uno Double Zip. Hình số 5 (@Kyle Rod Steward)
  • Giải nhì: Vali Roncato Biz 2 ngăn & Gối du lịch FaceCradle. Hình số 4 (@longhons)
  • Giải ba: Vali Roncato Biz 2 ngăn. Hình số 6 (@MasaruHN)
  • Giải bốc thăm may mắn: Vali Ricardo Ocean Drive
    • Có tham gia thi: @minhhuynh (số thứ tự comment: 23).
    • Có tham gia bình chọn: @Hiep Luong Tran
    • Có chia sẻ bài viết thông báo qua Facebook: @Ankyo_vn. Do Facebook đã chặn chức năng xuất danh sách share nên tụi mình chuyển giải share Facebook qua giải tham gia bình chọn để thay thế. Xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
Video bốc thăm giải tham gia thi:

Video bốc thăm giải tham gia bình chọn và share FB:

==========
Mời các bạn bình chọn hình vali công nghệ mà bạn thích nhất. Đây là 10 hình Tinh Tế chọn ra từ cuộc thi Vali công nghệ. Tinh Tế sẽ random tặng một vali Ricardo Ocean Drive trị giá 4 triệu đồng cho những bạn có tham gia bình chọn, xin cám ơn nhà tài trợ KOSShop.vn.

Thông tin chi tiết về cuộc thi.
  • Thời gian bình chọn: 1 tuần, từ nay đến hết ngày 28/9.
  • Công bố kết quả: 29/9.
Danh sách hình bình chọn:

HÌNH 1: LINK, của bạn @BobbyKhanh
HÌNH 2: LINK, của bạn @BobbyKhanh
HÌNH 3: LINK, của bạn @minhhuynh
HÌNH 4: LINK, của bạn @longhons
HÌNH 5: LINK, của bạn @Kyle Rod Steward
HÌNH 6: LINK, của bạn @MasaruHN

Quảng cáo

HÌNH 7: LINK, của bạn @crazysexycool1981
HÌNH 8: LINK, của bạn @tuanntss
HÌNH 9: LINK, của bạn @Hoang Song
HÌNH 10: LINK, của bạn @Nguyễn Cường NT
473 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chọn Vali số 5 có nhìn đẹp và tiện lợi có thể đeo dễ dàng. mấy cái kia nhìn nặng nề quá. vali số 3 với số 4 nhìn như vận chuyển hàng "hot" trong phim, ngầu 😁:D

p/s: mấy cuộc thi trên tinhte cái nào cũng tham gia mà đến giờ vẫn chưa biết công bố kết quả với trao giải chỗ nào :p
thaicuong65
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cachnhietminhquan Cái số 5 hình như hổng phải là "vali" phải không bác nhỉ?
@cachnhietminhquan thích cái balo số 5
@thaicuong65 Nhìn giồg balo đeo hơn
tieudai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hình 5 theo mình là tiện lợi
mrtulq1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hình 19 là hình nào??
Số 4 nhìn đẹp gọn gàng và sang trọng
danhpro23296
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu có điều kiện mình chọn cái như hình 6 ^^ do ở dạng balo khá dễ đeo mang đi, mà cái trong hình đó cũng khá nhiều ngăn phù hợp cho việc chụp chọt ấy, chưa kể mang được thêm con mac 😁

P/s: cái vali 3 + 4 nhìn chuyên nghiệp với chắc chắn nhỉ @@ nhưng có vẻ hơi cồng kềnh
Hình 7 nhìn hơi thực dụng nhưng cảm thấy "sắc màu" nên được đấy nhỉ ^^
@suzukiviva115 Vote vì màu sắc, cảm ơn bạn nhiều nghe 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Hình 5! Mình thích balo đó! - Bình thường để máy ảnh + laptop -->ok. Bỏ hết phần máy ảnh đi được đồ bình thường là balo chống trộm vì mở ở lắp lưng.
Còn nếu dùng để đi du lịch thì thiết kế mở balo kiểu bụng rất phê! Đựng đồ nhét vào nhiều hơn kiểu mở từ trên xuống hoặc mở cạnh ngang.
Phần quai gắn vào balo kia cũng tiện dụng hơn phần quai gắn vào nắp như Balo Coolbell mình đang dùng nhiều lần.
Thiết kế kiểu này có thêm dai buộc bụng + túi lưới 2 bên để chai nước, có ngăn phụ để thẻ, vé xe ... v...v.. ở quai - thêm chống nước + sạc usb nữa thì sẽ rất hoàn hảo. Vừa dùng đi làm, đi chơi, đi chụp ảnh ... di du lịch gọn nhẹ ... vừa chống trộm ... vừa chống nước. Tuyệt vời.

p/s: Đi du lịch kiểu bụi sẽ thích hợp balo hơn là vali rất nhiều. dễ dàng mang vách. Sức dài vai rộng không việc gì phải sợ đau vai, đau lưng mà dùng vali kéo vướng vúi di chuyển. Khi nào đi du lịch nghỉ dưỡng có xe của resort đến đón tận sân bay, lịch trình chuyến đi cũng chỉ quay quẩn mấy khu du lịch + toàn đi xe đưa xe đón, đi vs gia đình già trẻ trai gái lẫn lộn, không phải đi cùng người yêu - bạn bè trẻ trung, không có khám phá tìm hiểu gì nhiều thì Vali thằng tiến.
ingoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình chọn số 4, quá pro
Chọn hình 4 - Nhìn khá là "nguy hiểm"!
Hai Hoagng
TÍCH CỰC
6 năm
Hình 5 nhé. Hợp lý nhất luôn 😁
thoang01
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có đăng cái vali của mình mà ko dc ad bỏ lên là sao??
@thoang01 Cái này họ chọn ra 10 cái, cái nào không được lên nghĩa là loại rồi chứ sao nữa bạn 😁 đông người tham gia mà
thoang01
ĐẠI BÀNG
6 năm
@F10 Enter À. Chắc mấy ảnh đc chọn ra cũng có bạn bè thân thiết anh em với các mod rồi😆
@thoang01 Nói nhảm vậy thì đừng vào chơi, mình từng vào top 10 giải bình chọn có quen ai là mod miết gì đâu.
kvinlift
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chọn vali6 có đầu tư khi bày biện đồ ra một đóng rồi nhét vào vali để chúng ta thấy khả năng chứa đựng của nó. Gọn năng động
Hình 8 khá gọn gàng và chi tiết 😁
anphat.it
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình chọn Vali số 5 có nhìn gọn, đẹp và tiện lợi và đeo dễ dàng
vando1910
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích cái 5,tổ chức rất tốt, gọn nhẹ
console.huan
ĐẠI BÀNG
6 năm