Mời các bạn tham gia nhóm tạo sub và conver phim

Thảo luận trong '[S60-5] Phần mềm - Trò chơi' bắt đầu bởi failtear, 3/2/10. Trả lời: 54, Xem: 95950.

Chia sẻ

1. rooney10

rooney10 Thành viên

mình có đề xuất thế này, cũng đơn giản thôi để mọi người tiện theo dõi và tham gia. failtear nên cập nhật 2 danh sách ở bài đâu tiên trang 1. 1 danh sách ghi những người tham gia nhóm convert và up film, 1 danh sách ghi những người trong nhóm dịch và tim sub phù hợp, ai có thể thì theo cả 2 nhóm. và mọi người nếu có đăng kí thì nên ghi rõ là mình theo nhóm nào đê tiện theo dõi. Mình do TA kém nên xin nằm ở nhóm convert và up film:D nếu sau này TA khá hơn sẽ xin sang phụ giúp nhóm SUB:D

2. manhdong

manhdong Thành viên

Em cũng thích tham gia nhưng có 1 vấn đề nho nhỏ và cũng to to là: Convert phim thì em ok nhưng dịch Sub thì tiếng anh nói riêng và ngoại ngữ nói chung em ko đc tốt lắm. Nếu đc, các bác cho em tham gia với nhé và gửi cho em kế hoạch, lịch offline (nếu có), yêu cầu như thế nào nhé.....
    Mail của em: novemberrain2102@gmail.com
    Mong tin

3. Miss K

Miss K Thành viên

Chương trình còn k bạn? nếu còn, cho mình tham gia với nhé, mình có thể dịch tiếng anh và tiếng hoa. thời gian này cũng rảnh nên mình tham gia góp vui cùng diễn đàn, chứ bỏ lâu quá sợ bị lục ^^. Nếu còn, chủ topic nhắn giùm mình cái tn với nhé, thank, :)
    Yahoo mình: misskbuysell@yahoo.com.vn

4. gahung206

gahung206 Thành viên

Ai biết làm sub thì chỉ em với nha. pm heo_xitin48[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] hoặc nhá máy 01676 248 929

5. nguyenxuantung

nguyenxuantung Thành viên

k tham gia đội sub nhưng bác nào có nhu cầu đội upload HD thì e tham gia hi hi

6. Gmlaemday1

Gmlaemday1 Thành viên

Ai biet converter film chat luong HD ko chi dum e voi.

7. nghoang24

nghoang24 Thành viên

ôi thích thật...mún làm sub wá...nhưng tiếng anh thì yếu wá:cry:
    đang tìm hiểu & lấn sang môn nghệ thuật này...

8. vietxtrinh

vietxtrinh Thành viên

Đăng ký tham gia dịch sub tiếng anh nhá. yh: the_nameless2102. Tiếng Anh mình khá tốt và đã đi làm, có kinh nghiệm dịch rồi.

9. takaiyama

takaiyama Thành viên

cho em xin 1 chân với. convert thì em làm được. nhưng dịch thì chịu. nếu nhóm còn hoạt động thì pm qua yahoo se7en_l0v38 nhé.

10. balbyvotinh

balbyvotinh Thành viên

Mình xin 1 slot tham gia vào dịch phim với hay là convert phim cũng được. có thể convert film với dung lượng nhỏ nhất mà không ảnh hưởng đến chất lượng hình ảnh. For S60v3 v5 Os9.4..

11. onehithp

onehithp Thành viên

tuy mình ko có tài gì nhưng cho mình tham gia cùng nhé. hihi

12. Mai-khong-quen

Mai-khong-quen Dự bị

bây giờ mình mới tham gia có gì mong mọi người giúp đỡ. Mình tham gia dịch sub E để học hỏi kink nghiệm.

13. KaiPotter

KaiPotter Dự bị

Cho mình hỏi đăng ký bây giờ có được không??
    Mình có thể dịch tiếng anh và tiếng nhật
    Nếu có thể xin liên lạc với mình qua gmail: tp.kaitou1412@gmail.com
    Cảm ơn =)

Chia sẻ

Đang tải...