Mời chia sẻ cách vệ sinh AirPods đúng cách

Mikeknowsme
12/8/2019 6:56Phản hồi: 348
348 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sau mỗi lần tháo khỏi tai cất đi mình đều lau trước khi bỏ vào (vì tai mình rất bẩn =)) )
@bud's Đề nghị xử lý triệt để nguồn gây bẩn cho tai nghe 12-4-2012.gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
bài viết hữu ích cảm ơn bác đã chia sẻ nhá
Khổ thân..đem ra tiệm cho nó phủ nano lên hết vướng bận kkk
pomme_bleu
TÍCH CỰC
5 năm
Bác chủ thớt có vẻ rảnh hang quá. Em chỉ chùi đúng mỗi cái đường khấc hằng ngày
@pomme_bleu Thớt đang nhờ AE chia sẻ cách vệ sinh Airpods, tiện thể nói cách vệ sinh theo cách cá nhân của thớt thôi mà ALnewyear.gif
pomme_bleu
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Vệ sinh thiết bị thì tốt nhưng kiểu đó giống như vệ sinh xong là đem bán, đâu cần kỷ như thế, chỉ những người rãnh rang mới vậy. Mình nghĩ vậy có đúng không?
@pomme_bleu Mình thấy cũng ko có gì quá gắt, mod cẩn thận nên làm chi tiết cho AE dễ hình dung thôi! Bạn có cao kiến gì giúp AE vệ sinh Airpods thì chia sẻ đi Gấu trúc (15).gif
pomme_bleu
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Thì cao kiến của cá nhân mình là chùi đúng cái khấc mỗi ngày, thế là đủ rồi
@pomme_bleu Gấu trúc (45).gif
T vote lấy sumo vệ sinh
kilyku
TÍCH CỰC
5 năm
Không có nhu cầu dùng tai nghe này 😆
@kilyku Bạn xài loại nào, vẫn là tai nghe có dây truyền thống? Khỉ (86).gif
kilyku
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Sony ExtraBass, không có độ trễ âm khi phát qua bluetooth, cách âm tốt bác ạ. Em khá khó tính khi nghe nhạc nên tai của apple không ưng cái nào.
@kilyku Nếu kỹ tính về âm thanh thì bạn ko chọn Apple là hợp lý rồi Bình sữa (1).gif
Nó có nam châm nên rất bẩn, mình kệ thôi.
Thôi cứ dùng đi bác, đừng quá lăn tăn
@truongtuananhhau1 Chắc bạn ko xài nên ko cảm nhận được điều AE đang phải đối mặt hàng ngày với chiếc Airpods Khỉ (107).gif
Re0
CAO CẤP
5 năm
chưa mua được đây , huhu ,thằng em mới mua , nghe phê quá , hnmnmn,
@Re0 Chất lượng âm thanh chỉ ở mức trung bình, gì mà "nghe phê", được cái là độ tiện dụng cao nếu xài các thiết bị của Apple Gấu trúc (21).gif
Re0
CAO CẤP
5 năm
@crazysexycool1981 phê là chạy nó chắc chắn , và bass mình cảm nhận sâu hơn loại có dây cho con xs đang dùng còn lại thì cũng tương tự , cái trải nghiệm quan trọng mà bác , he he
@Re0 Mình ko chuyên sâu về âm thanh nên chỉ cần chất lượng âm thanh ở mức trung bình là đủ lý do để xuất tiền rồi, cái thao tác trải nghiệm rất quan trọng, đây cũng là lý do chính mình chọn Airpods chứ ko phải hãng nào khác! Sau này các bản Airpods cải tiến về chất âm cũng như khả năng chống nước, chống bụi đúng nghĩa đen thì quá tuyệt, đắt hơn cũng sẵn sàng chi địa 12-8-2019.gif
Re0
CAO CẤP
5 năm
@crazysexycool1981 Chuẩn chuẩn
đeo chạy bộ có bị rớt không các bác.
@vansanghd93 Mình chạy xe 60km/h ngược chiều gió ko rớt, theo bạn thì chạy bộ có rớt ko Gấu trúc (40).gif
Ngẫu nhiên fải ko AE: bài liên quan đến Airpods và QC về Airpods cũng vô tình xuất hiện 12-8-2019 (1).gif

Ở việt nam thì khống tránh việc bẩn
Phan Anh 90
ĐẠI BÀNG
5 năm
image.jpg và chưa bao giờ bị bẩn :p
@Phan Anh 90 Ngon đấy nhưng rìa những chỗ dán trên tai và hộp sạc kia rồi sẽ đến ngày bong tróc và lở loét! Mình từng dán skin và sau tầm vài tháng sử dụng thì buộc fải lột ra vì bụi bám két ở rìa, nom thảm lắm Khỉ (50).gif
Phan Anh 90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 do bác mua cái bằng nilon, mình mua cái bằng thiếc, nam châm hút mạnh mà không bị tróc ra. mình dùng 1 tháng cái miếng dán này rồi đấy, như mới đúng k:p
@Phan Anh 90 Bạn nom kỹ phần rìa mép dán màu đen (gần chỗ loa) thấy ngay Bò (2).gif
M.Dương
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em cũng làm thế này mỗi 2,3 ngày . Chứ nhiều người dùng xong nó bám bẩn mà không chùi vẫn để dùng tiếp được chẳng hiểu sao
Rắc rối thế. Hỏi A NA ĐI thì bả kêu là nhúng nước giặt xong phơi thôi.
mình thì lại dùng một ít kem đánh răng để vệ sinh
LeNam996
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khỏi xài như mình đỡ tốn thời gian vệ sinh nè 😆
@LeNam996 Vậy lấy gì để trải nghiệm sự tiện dụng và cảm giác tuyệt vời mà Airpods mang lại 12-8-2019 (4).gif
LeNam996
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Mượn của người qen bác ơi =)))
@LeNam996 Xài chùa miết mà người ta vẫn cho mượn ư 27-12-2012 (4).gif
quickkute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kể ta airpods màu đen thì nhìn cũng đỡ kinh hơn :3
@quickkute Chuyện, màu đen bao giờ chả nom đỡ bẩn hơn màu trắng mặc dù thực tế cả 2 màu nếu bẩn thì chắc cũng y chang nhau, chỉ là màu đen khó nhìn ra vết bẩn hơn 12-8-2019 (4).gif

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019