Mới Cưới Một Em IP4 16BG Từ Lê Văn Việt

phuongco04039
24/11/2010 10:29Phản hồi: 82
Chào cả nhà!
Trước hết em xin thành thật cảm ơn Bác Hlong
Nhờ sự giúp đỡ của anh Hlong, cuối cùng em cũng cưới được em IP4 16GB từ Lê Văn Việt.
Em nó tuần 43 các bác ah.
Show hàng nha anh em

82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chúc mừng bác nhe, sau bao ngày chờ đợi hì bác cũng xúc được em nó!
Cụ thể là bác Hlong giúp bạn kỉu gì mà bạn mua đc vậy.chia sẻ cho mình & anh em ở đây đc ko.thank
Thì mình PM cho bác ấy nhờ bác ấy giúp đỡ. Với sự nhiệt tình của mình nên bác ấy giúp đỡ thôi Bác ah. Bác hlong rất nhiệt tình.
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
dạo này ko thấy bác Hlong nữa nhỉ
hok bít bác ấy ở phương trời nào rùi
hlong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác thông cảm giùm, cuối năm đang vắt giò lên cổ chạy kế hoạch cuối năm vã cả người ra rồi bác ạh.

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Còn nợ 1 cái IP4 32GB của bác xuandien_tnxp nữa. Chắc chắn là trong tuần này sẽ chuyển luôn cho bác xuandien_tnxp. Bác xuandien_tnxp yên tâm nhé.
Chúc mừng Bác xuandien_tnxp nha chuẩn bị có em nó rồi.
Bác Hlong vui lòng chỉ giúp mình chỗ bán bumper chính hãng cho iPhone 4 nhé.
Nhân tiện nhờ bác tư vấn giúp luôn phụ kiện nào là cần thiết nhất nhé.
Mình đã cất công và may mắn mua được 1 chú iPhone 4 của Vinaphone mà kô bít chỗ nào uy tín nhất để mua phụ kiện ưng ý cho em nó.
Big thanks bác!
hlong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này thì chắc nhờ bác nào rành từng sử dụng nhiều loại rồi tư vấn thì tốt nhất. Mình thì cũng mới tập tành sử dụng nên còn nhiều cái chưa biết lắm. Mong bác thông cảm. Có bác nào nhiệt tình giúp bác ấy và mọi người ít kinh nghiệm với xin cảm ơn.
hlong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc mừng bạn nhé. Ráng giữ gìn em nó cẩn thận nhé. Chúc vui.
giá mà bác có hlong có lòng hảo tâm giúp e 1 con thì tốt wa...e đã đi bốc thăm tới 4 lấn rùi mà vẫn chưa đc...
em cũng vậy đi bốc thăm liên tục mà không lần nào đươc chỉ thêm mang cục Tức về nhà,nhờ có bác hlong em mới được em nó.
boss113
ĐẠI BÀNG
13 năm
chúc mừng bác , mình đăng ký từ đâu tháng 10 đến giờ vẫn chưa lọt vô mắt xanh của nàng (iphone 4) nên giờ vẫn phải chờ ngày cưới nàng về vinh thấy mấy bác ai cũng cưới đc người đẹp mà thấy lòng nao nao (buồn cho số phận hẩm hiêu quá😢😢😢😢), lần nữa chức mừng bác đã cưới đc nàng
bác hlong xem hàng tháng 12 này bao giờ vềm, và tầm bao nhiêu cái. để anh em còn biêt mà chờ đợi,
hlong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tuần này mới về 1.000 cái rồi bác, đang chuẩn bị bán tại các cửa hàng.

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Àh còn lô tháng 12 sẽ ít nhất là 5.000 cái.
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
thật thế à bác
tầm hôm nào bán ra thế ạ
và HN và HCM mỗi cửa hàng bao nhiêu cái vậy bác
Bác có thể giúp em mua 1 con của vinaphone được ko? sẽ có cafe mời 1 năm! Thanks!
Nhóc này hỏi thông tin làm gì. Nhóc là gian thương mà. Anh cắt cu nhóc đó...
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
hỏi làm gì kệ tui
ông là ai mà nói như thật vậy =))
tui hỏi phục vụ topic cung cấp số tt để ae biết vina bán ntn
XIN CHÚC MỪNG phuongco04039. CỨ TƯỞNG MÌNH MUA ĐƯỢC TRƯỚC CÒN XUẤT CỦA MÌNH NHƯỜNG BẠN NHƯNG THÀNH RA BẠN MUA ĐƯỢC TRƯỚC. MÌNH VUI LÂY CÙNG BẠN DÙ CHƯA ĐẾN LƯỢT MÌNH. CẢM ƠN BÁC HLONG NHA. BỮA NÀO ĐI BAR QUẬY 1 BỮA MỪNG VỢ MỚI NHA CÁC BÁC.
tối thứ 7 này mình làm vài lon tắp táp cho em nó thơm tho nha phuongco04039. hihi
Cưới em này tốn hết bao nhiêu tiền vậy bác chủ thớt 😁
15,699 000d + 52000 bộ kit
Bản 16Gb sao mắc thế bác, tớ nghĩ giá khoảng 14.5tr thui chứ 😁
Đã bao gồm tiền ứng trước gois isurf 0 200k+500mb/t do bác
Hơ, em cũng muốn mua iPhone4 Vina :">
chúc mừng bác nhé , bác ở quận 9 ah , hôm nào anh em mình làm vài ly giao lưu chơi nhé
ok bác,haha, em chưa có microsim nên chưa active.

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:20 PM ----------

mình ở thủ đức,gần Cá Sấu Hoa Cà, Bữa nào offline mình sẽ alo bạn, để lại số phone nha.
Vậy là vợ bác vẫn còn zin à? Lấy kéo cắt 1 cái sim nào đó đi chứ. Em mà thế thì không thể nào để yên được. Phải trải nghiệm cảm giác "lần đầu" lun mới được...
Bửa nào mình cho bác mượn cắt vô tư luôn! hehehe....

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

Bửa nào cafe nha bác, con ip4 của mình nhỏ em ham hố quá mình nhườn cho nó luôn rồi, giờ đành sài tạm 1202 vậy! với lại 16GB mình cũng ko hài lòng lắm bác!.
[/COLOR]
mình ở thủ đức,gần Cá Sấu Hoa Cà, Bữa nào offline mình sẽ alo bạn, để lại số phone nha.[/QUOTE]
áhh vậy àh bà chị mình đang xây nhà bên đó gần cá sấu hoa cà lun , số phone mình đây 0937229622 bữa nào off alo nhé 😁
Thế là trong Nam có bác Hlong, ngoài bắc Hải Phòng có bác sanriu, Vinaphone trợ giúp cũng hay quá. đề nghị 2 bác hlong và sanriu lôi lên đây thêm 1 bác Vina Hà Nội nữa. Phần em có rồi, không ti toe nhưng nhiều anh em Hà Nội ở đây chưa có. Tất nhiên là trợ giúp anh em đã đóng góp nhiều cho diễn đàn ( đóng góp nhiều thì cũng thường tập trung vào 1 tài khoản - lỡ có trúng gian thương thì cũng chỉ được 1 cái) lọc được gian thương thì càng tốt.
Hic, thêm nữa, mong mọi người trong công ty 2 bác không hiểu sai việc hai bác giúp đỡ anh em. Nếu không các bác cứ cho tên Giám đốc, phó giám đốc Vina, trưởng các bộ phận lên đây bọn em có cách giải quyết :giggle:
bác hên thật tớ cũng pm pác hơ long mà dc trả lời lại được đúng 1 cái rồi tịt lun chán ,nhưng tớ cũng đã làm 1 em vina với giá 17 chai lun rồi ...
giá ngày càng cao, không biết đến lúc máy bán đầy ra giá cỡ nào, mình có đủ tiền mua ko
NCK
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic. Ước gì em dc như bác. tiền thì có mà o biết bao giờ mới mua được. Nản thiệt
Chúc mừng chủ thớt .:dance: về 1000 con ko biết bao h mới tới lượt em .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019