Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời đăng ký trải nghiệm loa tại Cà phê Tinh Tế vào 24/1/2016

ND Minh Đức
21/1/2016 4:9Phản hồi: 69
Mời đăng ký trải nghiệm loa tại Cà phê Tinh Tế vào 24/1/2016
Mời các bạn đến tham dự buổi trải nghiệm loa di động - loa không dây tổ chức tại cà phê Tinh Tế từ 9-12 giờ ngày Chủ Nhật 24/1/2016. Bọn mình đã mượn về khá nhiều mẫu loa của Sony, JBL, Bose, KEF, Mashall, Riva, Braven, Elipson, Tangen,... để các bạn có điều kiện tự tìm hiểu, trải nghiệm và nghe thử.

Tất cả sẽ được phân loại và bố trí thành 5 khu vực trong toàn bộ khuôn viên quán cà phê Tinh Tế (2 khu vực ngoài trời, 3 phòng nghe trong nhà), tương ứng với các đặc điểm của loa, theo chức năng sử dụng,... để anh em nào quan tâm có thể tự trải nghiệm, so sánh và tự đưa ra nhận xét khách quan nhất. Anh em có thể tự đến từng loa tham khảo thông số kỹ thuật, tự kết nối và phát nhạc từ smartphone của các bạn hoặc cắm dây 3.5mm do bọn mình gắn sẵn vào loa để nghe nhạc (có thời gian nhất định để bạn khác còn được nghe 😁)

Danh sách một số mẫu loa có mặt tại buổi trải nghiệm (có thể có thêm nhiều nữa nếu bọn mình mượn được)
  • Bose SoundTouch 10, 20, 30, Bose SoundLink Mini Bluetooth II, Bose SoundLink Bluetooth III, Bose Wave SoundTouch Music System IV, Bose SoundLink Color.
  • KEF Egg, KEF Muo
  • Sony SRS-X33, X55, X88
  • B&O A2, A8, Beolit 15
  • Harman Kardon Esquire, Aura, Esquire Mini
  • Naim Muso
  • Audio Engine HD6
  • JBL Pulse 2, JBL Flip 3, JBL Extreme, JBL Charge 2+, JBL Clip+, JBL L8, JBL L16
  • Mashall Killburn, Woburn, Stockwell
  • Riva Turbo X, Turbo S
  • Braven BRV-1, BRV-Pro, BRV-X, BRV-HD, Balance, Lux, Mira, 770, 705, 805,
  • Fugoo Tough, Sport, Style
  • Tangent Classic BT, Fjord mini
  • Elipson Lenny, Timber, Zipp, Live
Do số lượng loa là khá nhiều, thời gian trải nghiệm có hạn nên bọn mình sẽ chọn ra 100 bạn tới tham dự. Ngay từ bây giờ cho tới 9 giờ ngày 23/1/2016 các bạn có thể nhấn vào nút đăng ký ở bên trên để tham gia, bọn mình sẽ chọn ngẫu nhiên ra 100 bạn để tới tham dự buổi trải nghiệm. Danh sách các bạn được mời sẽ cập nhật ngay tại bài viết này vào trưa ngày thứ 7 23/1/2016 và bọn mình cũng sẽ gọi điện xác nhận và nhắc các bạn tới dự offline. Hẹn gặp lại các bạn tại buổi trải nghiệm.

Danh sách các bạn mời tới tham dự offline
Screen Shot 2016-01-23 at 20.40.12.png

Hình ảnh một số trong rất nhiều mẫu loa có mặt tại buổi trải nghiệm:
Offline_loa_di_dong_Tinhte_3.jpg Offline_loa_di_dong_Tinhte_5.jpg Offline_loa_di_dong_Tinhte_6.jpg Offline_loa_di_dong_Tinhte_2.jpg Offline_loa_di_dong_Tinhte_4.jpg Offline_loa_di_dong_Tinhte_1.jpg
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn ngon quá 🆒🆒🆒
hấp dẫn đây
nguyenxiu88
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái loa dựng trên 3 chân kia là gì nhỉ? Nhìn hay quá!!!
@nguyenxiu88 Cái đó là Beo Play A9 của Bang&Olufsen, giá nó khoảng 65 chai thôi bác ạ, kết nối không dây, tương thích với các thiết bị Apple bằng cách phát qua Air Play.
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenxiu88 Beoplay A9. Nhìn nó ngoài đời như cái chảo truyền hình ý 😆
đã quá mà thứ 7 đi về quê rùi! 😔
TESORO
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có dịp để thẩm âm
Ae Tinhte miền Bắc gato với các ae trong Nam lắm nha :'(
đang tự hỏi là nếu nghe loa mà bật 1 lúc vài con trong 1 căn phòng thì sao nhỉ?
Đang có nhu cầu mua loa di động, nhưng tiếc quá sáng Chủ nhật lại bận. Chờ quánh giá, nhưng trải nghiệm thực tế vẫn tốt hơn.
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
Loa di động nào tầm 3-4 củ ngon nhỉ. định kiếm em chơi Tết :v
lonely_guy
ĐẠI BÀNG
8 năm
đúng cái thể loại mình thích đây.
Quá đã
Để vác Naim Muso lên chơi vớ anh em
@cuhiep hoan hô bác hiệp mang nhiều đồ chơi cho ae...
hungpleiku
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuhiep Naim Muso thì quá đã mà tiền cũng đã luôn : ~30 tr phải không bác Hiệp? cofn em B&O kia thì ngoại hạng rùi, hổng dám mơ😁
jino
TÍCH CỰC
8 năm
@hungpleiku Con b&o A9 đấy sq toàn 10/10. Trước mình có 1 chú 120v, cắm phát cháy luôn 😆

Đợi 1 năm b&o vn mới có hàng thay board chuyển điện, 12 chai ngọt ngào.
lonely_guy
ĐẠI BÀNG
8 năm
1 nguời đăng kí nhưng muốn đi 2 nguời thì sao?
buidoikmb
ĐẠI BÀNG
8 năm
có cái loa như cái chảo.. Lạ quá nhỉ hehe
sonnguyen82
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đến nghe ké thôi có cần đăng ký không ?
chongao2k5
TÍCH CỰC
8 năm
Loa B&O là đẹp nhất!
Loa mini giờ thiết kế đẹp tuyệt. Thèm quá 😁
Đã nghe thử con B&O A9, nghe xong thuốc luôn đến già, chắc phần đời còn lại của mình chả bao giờ được nghe thứ âm thanh nào hay đến thế này
@haohanluongson thật chứu bạn? ấn tượng đến thế à?
gamohnvn
TÍCH CỰC
8 năm
Có bác nào nghe Xiaomi Square Box chưa, cho em xin cái ý kiến xem nghe được không ?,
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@gamohnvn Những hãng ko phải chuyên về nghe nhạc thì mình thấy nó cứ ná ná nhau ko thấy khác biệt nhau mấy. Quan trọng là chọn đc cái loa hàng trung ương tránh mua phải máy con nhái về dùng vài bữa hỏng pin loa kém thì chán
gamohnvn
TÍCH CỰC
8 năm
@duchung178 Tks bác, em thấy con này giá cũng được, review cũng không đến lỗi nào nên quan tâm tí,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019