Mời đến cà phê Tinh Tế thử mtxt màn hình 3D

cuhiep
5/2/2010 1:47Phản hồi: 63
Mời đến cà phê Tinh Tế thử mtxt màn hình 3D
Có thể bạn đã xem phim Avatar, có thể không nhưng nếu bạn muốn biết thêm về màn hình 3D, muốn thử nghiệm màn hình 3D trên một chiếc máy tính xách tay thì mời bạn đến xem và trải nghiệm tại cà phê Tinh Tế từ 9 giờ đến 15 giờ ngày 6 tháng 2 năm 2010.

Chiếc máy màn hình 3D này là chiếc Asus G51J, trong máy có sẵn một số đoạn phim 3D, hình ảnh 3D, game Resident Evil 5 3D... anh em có bỏ thêm vào mấy đoạn trailer 3D khác trong đó có cả Avatar. Dĩ nhiên là chúng ta có kính và cục đồng bộ màn hình với kính. Bạn phải đeo kính vào mới thấy được 3D.

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xin phép mình trước khi vào coi nha các bạn, hehe:p
công nhận bác hiep....đẹp trai thiệt
thế em cận thị nặng thì có đeo kính này được không các bác? Cũng muốn thử xem 3D nó thế nào?
Cám ơn anh cuhiep nha. Nhà em có cái Card 9600GT, xài 3D rồi. nhưng là 3D dùng kiếng Red-Cyan, coi cũng Ok lắm. Nhưng mỏi mắt và màu sắc tệ lắm. Bây giờ em mới được coi 3D trên vi tính bằng kính Phân cực. Sướng .... Anh cho em hỏi luôn. Mua cái bô 3D của NVIDIA là bao nhiêu. Để "ẵm" 1 em về coi cho nó sướng mắt
Ai cận thì đeo kính cận bên ngoài... kính phân cực bên trong😁
tvn4uf
ĐẠI BÀNG
14 năm
nổ đom đóm mắt luôn :nerd6bs:
sao lạ vậy bác hiệp....?lúc trc đi xem avarta nó hướng dẫn cận thì đeo chồng vào vì cái kính 3D nó to nên có thế đeo chồng vào đc....?vạy là phải đeo kính cận bên trong kính phân cưc bên ngoaì chứ........và bản thân cái kính cận đã nhỏ hơn cái kính 3d rồi nên sao bác đeo kính cận ở ngoaì đc....?
Em cận nặng thế mà cond đeo 2 kính vào coi tốt đấy thôi

khoảng 200 - 250 USD giá bán tại việt nam
Anh biết chỗ nào bán ở Tp.Hồ Chí Minh ko.
hai bác làm 2 quả kính đen kiểu giống như" muốn vào coi film thì bước qua xác tao" ấy nhỉ :p
Y-DraGon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quất luôn! Sao phải xoắn =))
Minh xin mot vve1

Hap dan wa! 😁:eek:😃😃⭕️D
Cho minh xem voi!
jackphan
ĐẠI BÀNG
14 năm
úi, phải đi xem cho biết nhỉ
babby
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trưa mai tới uống cf xem được ko nhỉ?
Con Asus G51J lúc Video giới thiệu máy của Cuhiep, mình nhìn đã thích rồi .... Nếu rảnh phải đến xem phim trên nó xem tuyệt như 😃😃thế nào ....
I_care™
TÍCH CỰC
14 năm
hehe , xin phép đăng ký 1 vé nhá bác Hiệp 😁
dove
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đợt này phải vi hành đến tinhtế một chuyến vậy 🆒
hothutrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác Hiệp cho mình hỏi máy này giá bao nhiêu và mua ở đâu được ạ? Thích con này ghê! Thấy có chơi game RE 5 3D là ghiền 😁
pvtq9
TÍCH CỰC
14 năm
xem phim , chơi game trên 3D thì mình vẫn chơi hoài rồi (dùng kính colorcode 3D cùng với phần mềm colorcode 3D player, chi phí khoảng 50 000đ ) nhưng chưa xem bằng kính này bao giờ.
hay. chắc dành tiền múc 1 con quá. bao nhiêu thế bác Hiệp
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
mai ghé sớm xem thế nào 😁
tìm cách nâng cấp em G50 của mình lên 3d để show hàng ở Đà Nẵng thui 😁
ớ ,đang ở dưới quê chờ ăn tết 😔 . sao không tổ chức cái coi 3D này sớm hơn trời :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019