Mời dùng thử app tra cứu mã bài hát karaoke, có cho iOS, Android và Windows Phone

Duy Luân
6/5/2015 3:17Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks ủng hộ hàng Việt 😃
App này hay nhất nè mấy bác:

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.passall.karaoke
Có cả phần nghe nhạc, hát karaoke và dữ liệu rất phong phú
Người dùng Window Phone 8.1 có thể search nhanh bằng app này và rất tiết kiệm pin khi search http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/ung-dung-windows-phone/tra-cuu-danh-sach-bai-hat-bang-karaoke-book-2939951.html
Chào bạn, lỗi đã được ghi nhận. NCT sẽ nhanh chóng sữa lỗi này. Hiện tại bạn có thể search không dấu hoặc chỉ cần gõ "TTGB" để tìm bài hát nhanh chóng hơn. Mong bạn tiếp tục ủng hộ KaraokePro

Phần mềm yêu cầu vị trí để có thể giúp tìm kiếm những quán Karaoke lân cận. Góp ý của bạn đã được gửi đến bộ phận kỹ thuật. Mong bạn tiếp tục ủng hộ KaraokePro
App Vẫn search được khi không có Internet nha bạn. Mong bạn tiếp tục ủng hộ App
App hiện đã hổ trợ các dòng điện thoại chạy WindowPhone. Bạn vào Store thử lại nhé bạn. Chúc bạn có một trải nghiệm tuyệt vời cùng KaraokePro
@NCT_Support_User mình dùng lu820 ko đc. vẫn còn lỗi mà đang mang lên rồi vội quá 😁
Cảm ơn bạn đã ủng hộ KaraokePro. Hiện App đã hổ trợ các dòng điện thoại WindowsPhone. Mời bạn vào App thử download lại. Chúng tôi rất tiếc vì sự chậm trễ. Mong bạn tiếp tục ủng hộ KaraokePro

Xin bạn gởi email chi tiết về lỗi bạn gặp phải vào email msupport@nct.vn để chúng tôi hổ trợ bạn tốt hơn. Cảm ơn bạn đã ủng hộ KaraokePro!
S.LT
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thấy app Karaoke Vietnam của Vo Duy Tuan sài ổn định và cập nhật thường xuyên nhất 😃
Mình rất thích các app mà NCT phát triển, các bạn rất có ý tưỡng, mình mong bên bạn bổ sung thêm phần 7 số, cảm ơn các bạn
Mình rất thích các app mà NCT phát triển, các bạn rất có ý tưỡng, mình mong bên bạn bổ sung thêm phần 7 số, cảm ơn các bạn
thang_taidau
ĐẠI BÀNG
9 năm
100% máy bác để vùng Usa để đc nhiều app
Càng nổi tiếng app ra càng gà
nokiisa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã và đang xài app này, hài lòng hơn hẳn so với những app trước đây, tốt độ tìm nhanh, giao diện đơn giản dễ dùng 😃
Mình cần tìm app nào có đầu số 6 mà loại 5 số, tìm mãi ko thấy 😔
-- App karaoke new 2015 có lời
-- Mọi người ai hát hay-hay hát review giúp nhen ^^
Cám ơn mọi người nhiêu ^^
-->play.google.com/store/apps/details?id=vn.hatkaraoke.nhackaraoke&hl=vi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119