Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời dùng thử Whypay, ứng dụng thông báo chi tiết tiền điện thoại và dịch vụ bạn đang dùng

sonlazio
28/10/2015 13:8Phản hồi: 197
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zeromax
ĐẠI BÀNG
8 năm
em là em không cài, vì có sai cũng éo kiện được 😃 thà không biết sống còn thanh thản, biết bọn nhà mạng nó lừa chỉ thêm bực 😁
Sao mình cài mà lúc khởi động nó báo ""Bạn chưa cài sim"" => Mình dùng Q10, cài bằng CH Play
sharkie
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hồi xài cái app Kiếm Xu có tải cái Whypay này về, thấy cũng ok, nhưng vì điện thoại đấy vốn chỉ dùng để lên mạng chứ không mấy khi nghe gọi nên không cần nó lắm, sau khi kiếm được xu thì gỡ luôn 😁
http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/kinh-nghiem/cach-kiem-tra-cuoc-vien-thong-tren-smartphone-3303439.html
Vnex copy luôn ah
lenam22784
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cài lên dùng cho Iphone chán quá, không kiểm tra chi tiết cuộc gọi được 😔
lạc minh
TÍCH CỰC
8 năm
@lenam22784 Chính xác
drthai88
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phản hồi lại là phiên bản cho ios nhà mạng vinaphone không có gói cước student, các bạn viết ứng dụng nên cập nhật thêm nhé
Ko bít dùng sim sv vina thì chọn gói cước nào nhỉ ?
Cuns2ga
ĐẠI BÀNG
8 năm
trả sau gọi 10p free mà nó ko có gói đó
blktiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cuns2ga Whypay sẽ nâng cấp trong phiên bản tới và có thêm tính năng hẹn giờ tự động tắt sau khi hết phút gọi khuyến mại nhé!
@Cuns2ga whypay sẽ cập nhật trong phiên bản mới bạn nhé! whypay rất mong được bạn ủng hộ ạ!
vanly89
ĐẠI BÀNG
8 năm
@whypay.mobi Whypay ơi đổi avatar theo icon app luôn đi, để ô ba má nhìn k hợp lắm
vubang
TÍCH CỰC
8 năm
Không bao giờ chính xác được nhưng ủng hộ vì là hàng VN và là của ông bạn.
Nghe chừng cũng hay đó ạ
hidronak
TÍCH CỰC
8 năm
ứng dụng rất hữu ích
imthafnh
ĐẠI BÀNG
8 năm
từ hồi bị Mobi nó trừ tiền hoài ấm ức , cài Whypay , quét ra những dịch vụ mình đang xài , roài hướng dẫn cách huỷ , mấy tháng nay xài hoài luôn , mỗi cuộc gọi hiện lên mình xài hết nhiêu xiền 😁
blktiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
@imthafnh Bạn có thể vào mục cài đặt và tắt các chế độ thông báo cước sau mỗi cuộc gọi ạ.
l_q_vinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Để tải thử.
l_q_vinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không có ít lắm
blktiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lịnk tải đây bác:http://whypay.vn/
Hỗ trợ cả 3 nhà mạng: VT, MB và VN bạn nhé!
CNTT-Viet
ĐẠI BÀNG
8 năm
E đang tải
dzungntd
TÍCH CỰC
8 năm
Tại sao lại xoá comment của mình ??????????? Mình chia sẻ đúng những gì mình biết mà =.=!
Cái này hay nè. tải ngay thôi 😁
blktiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mây mềm Tải ngay đi bác : http://whypay.vn/
Đừng xài nhé các bạn, không biết chỉ mình bị hay nhiều người bị.
Từ khi cài nó vào máy, tin rác quảng cáo Mua bán nhà đất, nó spam liên tục vào số mình kiểm tra 😔
blktiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Daylaixe.com.vn
blktiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
@blktiger Ứng dung này hoàn toàn không spam các tin nhắn rác..., hơn nữa, ứng dụng còn giúp bạn phát hiện các dịch vụ gia tăng của nhà mạng. Các thông tin của bạn hoàn toàn dc bảo mật. Ứng dụng được 4.7/5 điểm trên Playstore- 1 con số hiếm có!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019