Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mới mua Honda Winner 150

kureinai
3/10/2016 5:25Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp không mọi người
winner 4.jpg
winner 3.jpg
@kureinai Con màu cam đẹp hơn.
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chethailan Cám ơn b, m cũng vậy. Hnay co ai đen đủi như mình không, đi 1km mà thủng lốp 2 lần liền, nhọ nồi quá.
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sau nhiều ngày đắn đo suy nghĩ, định mặc quần độn mông mà ngồi xe nhưng thấy bất tiện quá nên đành lên yên cho e nó thôi. Có bác nào có ý kiến lên yên thế nào không nhỉ, hay cứ thích lên kiểu j là lên thôi.
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chethailan Mình nghĩ bạn nên dừng cm tại đây đi, có topic nào của winner bạn cũng vào nói. Cuồng hãng khác nó vừa thôi.
@chethailan Thật ra hãng nào cũng vậy, lắp đồ trên xe là chuẩn standar thôi. Muốn ngon hơn thì cứ chơi hàng ngoài. Nhớt máy, nhớt lap, bugi, curoa .... Nên chịu khó tham khảo thêm thông tin bạn nhé
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kureinai Bác lên chưa. Cho e kinh nghiệp với. Thank
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huykhungheo Em ở ngoài HN thì cứ mang ra Hà Trung thôi còn trong SG thì có thể mang ra mấy chỗ dán decan chắc cũng có đó. Em là e chỉ đệm thêm khoảng 1.5cm thôi, làm xong thì ngồi cảm giác khác hẳn, or bác có thể nhờ ngta tư vấn cho làm như thế nào cho êm.
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ trc đến này đi xe honda toàn thay nhớt honda chẳng cần quan tâm đến loại nào cả. Nhưng giờ đi xe côn nghĩ chắc có chút khác biệt nên cần thêm review vài nhớt nữa ah. Ai có biết loại gì khác k ạ!
babydog2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
À, chiếc này trong Head honda nhìn thì đẹp lắm. Nhưng thấy mấy bác chạy ngoài đường nhìn thấy ko đẹp. Mình quan điểm trung lập. Nhưng phải công nhận là cái xe này thiết kế ko cân đối. Phần đít nhỏ mà lại cao quá. Nói chính xác thì nó rất kén dáng người đi.
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@babydog2512 Mình thì lại thấy xe này cực ít kén người đi đó vì thân xe vừa phải, người gầy hay người béo đều đi đc. Chỉ có béo quá thì nên chuyển qua pkl thôi.
@babydog2512 Kén ngưới đi là đúng rồi. Dáng cao 1m7 đậm người ngồi trên Win hơi đẹp đấy. tầm 1m6 chân chống có khi phải nhón lên.
kureinai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@letrongthuong_07 Hnay gặp cô em gái chạy winner trông cũng đẹp phết, hơi nhướn chân lên chỉ gọi là chút chút thôi chứ k nhiều lắm đâu.
Có ai biết trong HCM có chỗ nào độ thêm đèn trợ sáng không ạ. Cần gấp gấp.
thong fz150i
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dongdua mua về tự câu đi bạn. Vừa đẹp vừa đảm bảo.
@dongdua Bạn kiếm face của Nguyễn Thành Long (Long osram). Mần điện ok.
@thong fz150i Mua về tự câu chỉ sợ lại đi cả bộ điện thì toi.
huykhungheo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thank bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019