Mỗi ngày: Ứng dụng cho iPhone/iPad Có phí nhưng Không phải trả tiền

dihuta
27/11/2010 3:1Phản hồi: 3.201
3.201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

codoc7932
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em chào các bác! Em chuyển từ box Megoo sang, em rất khoái cái always on display trên N9, em tìm mấy ứng dụng bên iOS như myla..., toàn bị tính phí mà mua thì phải dùng thẻ Visa...khổ thế! Em đâu có thẻ Visa!!! Em cài cái Oledx thì hướng dẫn bấm phím home 3 lần để vào cài đặt, nhưng chả biết bấm 3 lần mà k vào đc...k hiểu bấm thế nào luôn...có bác nào biết chỉ em với, mà nó có tích hợp luôn vào hệ thống không ạ? Hay cứ phải mở app, vậy máy sẽ không khoá!!!

Bước 1: Tải về ứng dụng OLEDX theo liên kết bên dưới, đây là ứng dụng cung cấp một giao diện tối giản nền đen theo phong cách Always-On Display của Samsung.

Tải vềQR-Code
OLEDX
Developer: Ronan Stark
Price: Free+

Bước 2: Vào Cài đặt > Cài đặt chung > Trợ năng > Truy cập được hướng dẫn. Bật hai mục Truy cập được hướng dẫnPhím tắt trợ năng lên. Nếu dùng tiếng Anh bạn sẽ lần lượt vào Settings > General > Accessibility > Guided Access. Bật hai mục Guided AccessAccesibility Shortcut lên.

Bước 3: Đặt mật khẩu Guided Access ở mục Cài đặt mật mã (Set passcode).

Bước 4: Chạy ứng dụng OLEDX để mở một giao diện Always-On Display lên.

Bước 5: Từ giao diện OLEDX, điều bạn cần làm là bật Guided Access lên. Nếu dùng iPhone X bạn hãy nhấp liên tục ba lần vào nút Side (nút bên phải máy), còn nếu dùng iPhone đời cũ bạn hãy bấm ba lần nút Home. Chọn Bắt đầu (Start) để bật Guided Access. Lúc này màn hình OLEDX sẽ luôn luôn hiển thị không khác gì tính năng Always-On Display.

Để tắt Always-On Display hay chính xác là Guided Access, bạn hãy bấm ba lần nút Side lần nữa (hoặc ba lần nút Home nếu dùng các iPhone cũ hơn) > nhập mật khẩu > Kết thúc (End) để tắt đi.

Em làm nó chỉ ra ntn thôi, nghĩa là app luôn mở ạ!
codoc7932
ĐẠI BÀNG
6 năm
@codoc7932 Báo cáo các bác, em dùng thử và thấy nó là app đang chạy, k phải giống như always on display...mỗi khi vào úng dụng khác thì lại phải vào lại nó...và tốn pin kinh khủng ạ.

Thất vọng và k dám dùng nữa!
Sao mình vào app store tìm ko thấy cái app Appshoper này nữa? Ai biết nó đổi tên là gì ko?
@kephahuy Chuyển qua store Mỹ nha.
vuct02
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh em ai co camtoplan pro share voi nha
koang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói thẳng ra là down xong nhưng vẫn còn bị khoá những phần ngon. Họ cho free phần nào thôi chứ không phải free hết. Minh tải 20 cái thì xoá đi 19 cái.
mótfonetui
ĐẠI BÀNG
6 năm
1. Đây là 1 app chứ k phải là tận dụng điểm led như trên các dòng dthoai dùng màn oled nên nó sẽ chỉ “chạy” app, và việc chạy app sẽ tốn pin cũng như khiến việc chuyển đổi các app với nhau sẽ khó khăn hơn khi mở “truy cập được hướng dẫn”
2. Các phần in-app mắc kinh khủng, ai “lỡ tay” ấn mua thì cuối tháng tính bill mệt nghỉ
Hoangopa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ai có acc game này ko cho mình mượn tải
Cho mình xin mấy app này với ạ

• FiLMiC Pro full in app Cinematographer Kit ( app quay phim tốt nhất ios đặc biệt in app cho iphone 7 và 7+ thành quay phim chuyên nghiệp )
  • Litchi for DJI Mavic
  • OfficeSuite Pro (Mobile Office).
  • CamScanner +| PDF Document Scanner and OCR
  • Tapatalk Pro - 100,000+ Forums
Rất cám ơn, và chúc sức khỏe !
s.holmes
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác nào có acc VSCO inbox e với
thuloan1993
ĐẠI BÀNG
5 năm
có cái nào làm video fullHD hay 4K trên điện thoại không các pro nhỉ?
boykute111
ĐẠI BÀNG
5 năm
có Teamview bản 14 full ko ạ ?
thanhson1810
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có bác nào có app Puffin ko cho em xin với. Thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế