Mọi người giúp đỡ SIX GUN

nhoccavali91
12/6/2012 3:47Phản hồi: 16
😁 mọi người có thể giúp mình xem cách h@ck six gun bản 1.0.3 được ko? cảm ơn. tìm vài hôm nay mà ko thấy
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn lên cydia cài IAPfree rồi vào trong mua đồ thoải mái ...GL
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lak_dream đề nghị bác không chém gió nhé. bản 1.0.3 không thể dùng IAP free để mua đc
JackDaniels
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng Gameplayer nhé bác, hack tốt, nhưng khuyến cáo là sửa ít thôi, tầm 3, 4m tiền thôi, nhiều là nó bị crash (custom care nó reset còn 100$, đồ vẫn còn nhưng ko dùng được, nếu bị thì xóa save chơi lại)
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@JackDaniels bác chỉ cách dùng được không. mình đọc qua thấy hơi khó hiểu
đb mik chỉ dùng itunes vs ifunbox chứ không dùng itool có được k
@JackDaniels gameplayer hack dễ cực kì luôn.
😁 mình dùng thử cái Iap free ko được,cảm ơn nhé
six-Gun bản 1.0.3 không hack đc bằng iapfree !! nhưng nếu bạn sử dụng Gameplayer thì có thể hack một cách vô tư !!
+ đầu tiên máy của bạn phải jaibreak nhé ( không thì nghỉ tới chuyện hack nữa ^^! )
+ thứ hai là gameplayer bạn làm theo link sau :http://heaveniphone.com/threads/82824-update-huong-dan-chay-tren-5-1-1-gameplayer-cheatengine-cho-iphone-cong-cu-hack-game-cuc-manh.html
+ khuyến cáo nhé : đúng như JackDaniels nói nhé bạn chỉ nên hack vừa đủ dùng : tiền cỡ 1milion , huy hiệu cỡ : 5000 là bạn dung thoải mái rồi ( hack nhiều bạn sẽ về lại như cũ ) nếu có zì thắc mắc bạn có thể pm trực tiếp qua yahoo của mình : savethebestforlast_mrsad@yahoo.com
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình làm theo như trong ý nhưng vào gameplayer toàn bị văng thôi
😁 nhìn mấy bác kia rep cách làm cũng ko hiệu quả lắm thanks
Padydohv
TÍCH CỰC
12 năm
Cài bản 1.02 rồi hack ở soucer ihackrepo.com ý.Lúc chơi tắt wifi với 3G edge đi .
bạn up link 1.0.2 cho mình được ko? thanks
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
lên appstore.vn mà dow bạn nhé. 20'. đấy là tớ mạng lởm
@thj3ugja_bn thanks 😁
bạn không làm được từ bước nào ?? nói rõ mình sẽ hướng dẫn !! mình đã làm thành công thì mới dám nói cho bạn biết !! bạn có thể đown bản 1.02 về chơi và hack nhưng mỗi lần chơi phải tắt Wifi !! bản 1.03 đồ hoạ cực đẹp bạn à
@maxinterger 😁 bản 1.02 và 1.03 khác nhau chỉ vì SHop và up cho the new Ipad thôi,đồ họa ko đổi nhé
Trời ơi giờ bạn cài bản 2.5.0 rồi cài iapcrazy là ok hack dc nhưng nhớ cài plugin với assistants của six gun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019