Mọi người tư vấn dùm em với ạ

lda284
20/1/2019 15:3Phản hồi: 25
Em đang có tầm 7tr có thể nhích được. Cần mua một máy đt mới với nhu cầu sử dụng để giải trí như lướt fb chơi pubg,... camera ngon một tí để có thể sống ảo được và có thể sử dụng tốt tro thì đang nhắm qua một vài cái tên
1, iphone 7 99%
2, nokia 8.1
3, pocophone f1
4,...

Mọi người cho e xin tư vấn hoặc có con nào khác thì cho e xin info ạ. K quan trọng ios hay android nha. E cảm ơn ạ
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nxm1994
ĐẠI BÀNG
5 năm
6s plus
@Nxm1994 chơi iphone đi ! nhanh manh5j thương hiệu nổi tiếng. khoe của được ! camera tuyệt vời ! đưa lên chup phát ăn ngay
chơi iphone rất chán ! nhưng chơi dtdd android còn chán nhanh hơn ! chơi dtdd trung quốc còn mau chán dữ nữa
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ 6s plus e nghĩ thọt cấu hình r bác ạ :v
6splus hàng qua sd trên tgdd
9,7tr làm em 6s+ 32G đập hộp ở Cellphones
quangbeobeo
ĐẠI BÀNG
5 năm
-Nokia 8.1 cân bằng giữ hiệu năng, thiết kế, độ hoàn thiện , camera. Điểm cộng to đùng là dùng android one cực kỳ ổn định mượt mà.Điện thoại tầm trung ngon nhất trong tầm giá. Và quan trọng mình mua mới 100%, bảo hành chính hãng. Ko phải mua đồ cũ , đồ qua sử dụng. GIÁ 8tr.
-Đánh giá về iphone 6s plus ( em mua con 6s plus dùng được 2 năm, giờ mẹ em đang dùng lại ). Camera nhìn chung xấu so với thời điểm bây giờ ( cam trc+sau), hiệu năng thì trung bình ( ko mạnh, ko yếu ), pin trung bình, màn hình trung bình. Tóm váy lại với GIÁ 10tr ko xứng đáng tại thời điểm bây giờ
gamebit
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lda284 An toàn nhất thì cứ iphone 7 thoii bạn 3 năm nữa vẫn được hỗ trợ còn hoàn thiện thì ăn đứt nokia và hiệu năng nữa bạn nên ra hoàng kiên mua cho uy tín
quangbeobeo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lda284 Dùng android one thì yên tâm. Ko vấn đề gì 3-4 năm nữa. Iphone 6s plus mới ko sử dụng tốt trong 2 năm nữa. Iphone 6s ra được 4 năm rồi bác.
quangbeobeo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lda284 iphone 7 màn hình bé ( dùng giải trí chán ). Pin kém. Dùng chả có vị gì. Nokia 8 màn to, cam đẹp, pin trâu. Nó hơn iphone 7 tất cả mọi thứ.
@gamebit Hoàng kiên bên Xã Đàn hả bác ? Bác Hoàng này thì hàng chuẩn có tiếng rồi, chỉ là giá hơi cao, em thì toàn mua bên didongmango bên 333 Nguyễn Khang, hàng ổn, giá hợp lý
RaiChu9x
TÍCH CỰC
5 năm
ip7 vs nokia tuy bạn thích hdh nào 😃
MantiCore1
TÍCH CỰC
5 năm
bỏ cái picofone đi , chán lắm.
noalana1
TÍCH CỰC
5 năm
@MantiCore1 Ủa sao chán vậy bác ? Nghe đâu cấu hình khủng, best pp, quốc thoại mà bác
@noalana1 Bác xài máy trung Quốc sẽ hiểu. Em xài Lenovo zuk z2 ram 4gb, snap 820 , chơi pubg và liên quân giật tung chảo dù cùng cấu hình samsung S7, nóng kinh khủng, dùng vừa hết bảo hành thì hỏng cột sóng không sửa được
iPhone 7 nếu bác thích iOS, Nokia 8.1 nếu bác thích Android 😃
ho quy an
ĐẠI BÀNG
5 năm
pocophone màn hình chán lắm, vote nokia 8.1
Cam ngon thì ko nên chọn iphone dưới 8. Nếu thích game thì ko nên chọn android hoặc máy iphone nhỏ, chỉ nên dùng iphone+. Bạn cố thêm 1chuts làm cái 7+ dùng rồi thì ổn, chụp choẹt đủ sáng cũng ok.
Mạnh.036
TÍCH CỰC
5 năm
1280
mrtuan1206
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mạnh.036 Chuẩn combo 1280 + ipad
Mạnh.036
TÍCH CỰC
5 năm
@mrtuan1206 vào IOS hỏi mua máy AN ĐỜ ROI hahha
7tr500k mua iPhone 7 128gb là dùng tẹt ga
iphone 7 mình thầy hợp lý nhất , rảnh mời bạn ghé qua shop mình trải nghiệm, chúc bạn tìm đước máy ưng ý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019